• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาหน้าสิค๊ะ ปุ๊กมีสอบราม2อ่ะคะพี่เก้ง

อยากไปอยู่ร้านเนี้ยยยยยยยยย

ไปถล่มซะหน่อย โต๊ะมานใหม่ดีเหลือเกิน น่าทำลาย :coolly-0010:

เสาร์หน้า ใหนฟะ ที่จะถึงนี้อะ เลยเสาร์นี้ไป ก็งานเทพนครแล้ว

ใจร้อนอยากไปนั่งโต๊ะใหม่ๆ ว่าจะให้มันเอาเบาะกระสอบทำเป็นที่ vip ให้นั่งซะหน่อย :coolly-0046:

ดีดี คร้า......:coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,883
เสาร์หน้า ใหนฟะ ที่จะถึงนี้อะ เลยเสาร์นี้ไป ก็งานเทพนครแล้ว

ใจร้อนอยากไปนั่งโต๊ะใหม่ๆ ว่าจะให้มันเอาเบาะกระสอบทำเป็นที่ vip ให้นั่งซะหน่อย :coolly-0046:

ลืมไปอ่า:coolly-0041:
ปุ๊กสอบ วันเทพนครพอดี เวงกำ พลาดอีกละ:coolly-0017:

กล้านั่งหรอ เบาะกระสอบเนี่ยพี่เก้งงงง:coolly-0025:

มาแล้ววววว ดู motor tracks ยัง เห็น พี่ปัด 811 เต็มๆ

ไปวันเสาร์นี้หรอไปด้วยจะนั้งกินๆๆๆๆๆๆ

• #1,885
มาแล้ววววว ดู motor tracks ยัง เห็น พี่ปัด 811 เต็มๆ

ไปวันเสาร์นี้หรอไปด้วยจะนั้งกินๆๆๆๆๆๆ

ดูพี่ปัดก็บอก ไม่ต้องเอาไรมาอ้างหรอก:coolly-0010::coolly-0046::coolly-0028:

บ้าไม่รุด้วยซ้ำว่าจะมี ก่อนหน้านี้ก็บอกว่าจะดู motor tracks พี่ลูกปักรีบเลยบอก

อย่าไปดูมัน อย่าไปดู ไม่ดี ถามทำไม ไม่บอกด้วย 55+

• #1,887
^
^
โคลนเต็มหัวเลยน้องฉัน 5555:coolly-0010:

บ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ใช่ละ 55+

บ้าไม่รุด้วยซ้ำว่าจะมี ก่อนหน้านี้ก็บอกว่าจะดู motor tracks พี่ลูกปักรีบเลยบอก

อย่าไปดูมัน อย่าไปดู ไม่ดี ถามทำไม ไม่บอกด้วย 55+

55555555555 จำได้ด้วย บอกแล้วว่าอย่าดูอะ มันอุบาด:coolly-0017::coolly-0006::coolly-0038::coolly-0036::coolly-0025:

55555555555 จำได้ด้วย บอกแล้วว่าอย่าดูอะ มันอุบาด:coolly-0017::coolly-0006::coolly-0038::coolly-0036::coolly-0025:
แล้วเอารถไปเข้าที่ไหนอ่ะเห็นโทรมาโทรกลับก้อไม่รับ:coolly-0028:

รอไปเหอะ...เข็ดแล้วครับ...............

• #1,893
กลับมาละ มึนสุดๆอ่ะวิชานี้

นอกนั้นไม่ยากเท่าไหร่ละ

พี่แชมป์รถได้พรุ่งนี้นะค๊ะ

อาจารโด เด๋วได้ไฟมาแล้ว จะโทแจ้งอย่างไวค่ะ

• #1,894
ขอไปด้วยคนนะ ทำบุญสบายใจดี จะได้เลิกโทษตัวเองกันซะทีนะครับพี่น้องทั้งหลาย 55555 (ขอผมไปด้วยคน)

นั่งมองตั้งนาน เบอใครส่งแมสเมจมา

คุณครูนี่เอง กลัวนักเรียนหนีสอบหรอค๊ะครู:coolly-0046:

แล้วไปขุดเบอปุ๊กกี้มาจากไหนค๊ะเนี่ย

• #1,895
แล้วเอารถไปเข้าที่ไหนอ่ะเห็นโทรมาโทรกลับก้อไม่รับ:coolly-0028:

แม๊ๆ ทีพี่ปัดอ่ะโทกลับหาได้นะ

ที่โทหาน้องยิงมา เด๋วปั๊ด:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0019:

>>> ลืมไป ว่าไม่ได้ เด๋วมานไปฟ้องแม่
แย่งแม่ชาวบ้านอ่ะ นิสัย:coolly-0042:

แก้ไขล่าสุด:
  • #1,896
A31677, A31450

แอบมาดูว่าเเก๊งเด็กจาไปถล่ม

ร้านกับข้าวกับปลา เมื่อไหร่หรอค๊ะพี่เม:coolly-0010: ไม่รอดแน่ๆ โต๊ะสวยๆเนี่ย
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) [/TD] [/TBODY]

กลับมาละ มึนสุดๆอ่ะวิชานี้

นอกนั้นไม่ยากเท่าไหร่ละ

พี่แชมป์รถได้พรุ่งนี้นะค๊ะ

อาจารโด เด๋วได้ไฟมาแล้ว จะโทแจ้งอย่างไวค่ะ

เข็ดจิง ๆ ครับ....

วิ่งรถเปล่าไปเอาครึ่งทางแล้ว เปลืองน้ำมันนะ...ดีโทรไปหาปุ๊กก่อน

ช่วยคนอื่นได้ครับ แต่พอเราเดือดร้อน คนอื่นมักไม่ช่วยอะไร

ไม่หวังจะได้ของฟรี เสียตังค์ก็ยินดีซื้อ...แต่อยากได้สัจจะลูกผู้ชายมากกว่าครับ

ขอบคุณที่ทนอ่านมา ครับ

เป็นอะไรกันครับ - -

• #1,899
เข็ดจิง ๆ ครับ....

วิ่งรถเปล่าไปเอาครึ่งทางแล้ว เปลืองน้ำมันนะ...ดีโทรไปหาปุ๊กก่อน

ช่วยคนอื่นได้ครับ แต่พอเราเดือดร้อน คนอื่นมักไม่ช่วยอะไร

ไม่หวังจะได้ของฟรี เสียตังค์ก็ยินดีซื้อ...แต่อยากได้สัจจะลูกผู้ชายมากกว่าครับ

ขอบคุณที่ทนอ่านมา ครับ

ใจเย็นๆค่ะอาจาร

ปุ๊กก็ไม่รุพูดไงดี

บางทีมันอาจมีไรเข้าใจผิดกันก็ได้ค่ะ

เด๋วขอเครียทางฝั่งโน้นก่อนค่ะ

เพราะรถเค้าก็ยังมะเสจที่จิงต้องได้วันนี้ ก็เลื่อนเปนพุ่งนี้เพราะยังไม่เรียบร้อยดี

แล้วพึ่งย้ายที่ทำงานวันนี้ไปทำงานวันแรก ก็คงยุ่งๆอยู่อ่ะค่ะ

เด๋วถ้าพูดมากกว่านี้เด๋วจาเปนแก้ตัวแทน

เอาเปนว่า ปุ๊กเหนยังไงก็พูดแบบนั้นแล้วกันค่ะ

อาไรกานอีก เบื่อๆเซงๆ ขายเซฟแดกกันดีกว่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม