• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โห!! อาจารพาปุ๊กกี้งานเข้าละ

เค้าเข้ามาตามอ่านทุกวันนะเนี่ย

คนนั้นที่อาจารแซวอ่ะ:coolly-0001:

เด๋วเค้าเข้าใจผิดอะ:coolly-0033:

แฟร้งกี้ ไปเม้าไรให้จารโดฟัง เดี๊ยๆๆๆๆ โดนไม่ใช่น้อย:coolly-0002:

เด๊ว เม้าไร ยังไม่ได้พูดอะไรเลยน่ะ เด๊วโดดเตะ 2 ขา

จานโดเป็นไรคับ:coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,923
จานโดเป็นไรคับ:coolly-0043:

เปนอาจารสอนถ่ายรูป ของปุ๊กกี้ค่ะ

เปนประธานหมูทะของแก๊งเด็ก:coolly-0046:

เปนช่างภาพมือ1ของชมรมด้วยค่ะ

• #1,924
A31677, A31323, A31418

ปัญหาความเข้าใจผิดทุกอย่างเครียจบแล้วค่ะป๋า

แก๊งเด็กสงบเหมือนเดิมแล้วค่ะ:coolly-0033:

เเวะ มา ดู ความ เคลื่อน ไหว ......

ครึก คื้น กัน จิงงงง....กระ ทู้ นี้

• #1,927
เเวะ มา ดู ความ เคลื่อน ไหว ......

ครึก คื้น กัน จิงงงง....กระ ทู้ นี้

ไม่ให้คึกได้ไงค๊ะพี่เค เค้างอลกัน:coolly-0041:

หาเรื่องหรอ:coolly-0020:

มารับไปกินข้าวเลยมา ยิ่งหิวๆ:coolly-0046:

อะไรกานเนี้ย 555555:coolly-0033:

• #1,931
อะไรกานเนี้ย 555555:coolly-0033:

....ลวงโลก....
วันๆก่อแต่เรื่อง หาแต่เรื่องมาให้นะไอ่พี่แชมป์บร้า

หาแต่เรื่องให้น้อง เด๋วปั๊ด เหนี่ยวเลย

จบๆๆ แล้วนะ โทเครียแล้วนะ วันหลังอย่าทำอีก เข้าใจ๋

ตามเก็บให้ไม่ได้ทุกคดีหรอกเว้ย

ไม่ไหวจะเครีย

แก้ไขล่าสุด:
  • #1,932
สงสัยไฟหน้าเมิงจะใช้ไม่ได้เหมือนกันป่าวเนี้ย

กลัวหลอดขาดอะเด่ะ อาจาร:coolly-0028:

อย่าหวังไว้สูง ตกมามันเจ็บ:coolly-0036:

พี่น้องคับ ใครเลี้ยงหมา ลาบราดอร์ รีทรีฟเวอร์
มั่งคับ มีลูกมันป่าวครับจะขอซื้อ

• #1,936
บรรยากาศ ไม่ค่อยดีอยู่หลายชั่วโมง

ฟ้าฝนไม่เปนใจ

ตอนนี้คลื่นลมสงบละ

มาฟังเพลงกันดีก่า:coolly-0033:

http://www.youtube.com/watch?v=ONRnH9JVfGY

http://www.youtube.com/watch?v=DLLtJBjrw-A

http://www.youtube.com/watch?v=wCwTw9lxlis

แก้ไขล่าสุด:
พี่น้องคับ ใครเลี้ยงหมา ลาบราดอร์ รีทรีฟเวอร์
มั่งคับ มีลูกมันป่าวครับจะขอซื้อ

พี่จี๊ดแกเปลี่ยนเรื่องได้ทันใจวันรุ่นมากมาย ถูกใจๆ

555+ ถ้าพันไทยหาได้นะ แต่พวกมีตระกูล สงสัยอด อิอิ

ช่วยหน่อยแล้วกันน้อง พี่อยากได้มาเลี้ยงสักตัว

• #1,939
ช่วยหน่อยแล้วกันน้อง พี่อยากได้มาเลี้ยงสักตัว

ต้องถามพี่เค 1055เลยค่ะ

บ้านพี่เค้าเลี้ยงน้องหมาเยอะ

เผื่อพี่เค้าแนะนำได้

แล้วจาเลี้ยงที่มหิดลเนี่ยนะ

เลี้ยงได้หรอ

หมาอีกแล้วมีแต่เรื่องหมาๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม