แก็ซ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31427
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

step แรกที่เคยทำ ยัดถงแก๊สไว้หลังในห้องโดยสารถอดเบาะหลังออกตีเป็นตู้ลำโพงยึดทั้งpower+coss

step ต่อไปย้ายตู้จากด้านหลังใส่เบาะเข้าที่เดิมแล้วถอดเบาะนั่งออกตีตู้ลำโพงไว้แทนที่นั่งด้านบนรองด้วยเบาะนิ่มๆ...5555 ก๊ากกกกก..

ไมอ่ะ เหลืออ่ะ

ของผม76ลิตรไปดูได้ที่ร้าน big john

ผมก็แก๊สครับ ใส่ 75 ถังอ้วน มันจะพอดีในสุด ลองดูครับ
ส่วนเครื่องเสียงก็เอายางอะไหล่ออก ใช้ช่องยางอะไหล่ทำตู้
ซับ 12 นิ้ว 1 คู่ ตู้ไฟเบอร์ มันจะพอดีใส่ได้ เวลาเปิดฝากระโปรงมันจะเห็นเต็ม 1 ดอก ส่วนอีกดอกจะเห็นนิดเดียว แอมป์
ผม 3 ตัว วางกับพื้น ช่องเครื่องมือมีอยู่อย่างเดิมทำฝายกขึ้นมา ลองดูครับ

สูตรนี้แจ่มจริง

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมก็แก๊สครับ ใส่ 75 ถังอ้วน มันจะพอดีในสุด ลองดูครับ
ส่วนเครื่องเสียงก็เอายางอะไหล่ออก ใช้ช่องยางอะไหล่ทำตู้
ซับ 12 นิ้ว 1 คู่ ตู้ไฟเบอร์ มันจะพอดีใส่ได้ เวลาเปิดฝากระโปรงมันจะเห็นเต็ม 1 ดอก ส่วนอีกดอกจะเห็นนิดเดียว แอมป์
ผม 3 ตัว วางกับพื้น ช่องเครื่องมือมีอยู่อย่างเดิมทำฝายกขึ้นมา ลองดูครับ
ขอดูรูป หน่อยครับ

นะนะ

จุ๊บ...จุ๊บ

ออกมาเป็นแบบนี้

ไฟล์แนบ

28.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 150
    32 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 154
  • กระทู้ ผู้เขียน
แบบ นี้ แนว ดี

ชอบ

แล้ว 15 นิ้ว ของ เรา

ใส่ ฝัง ละ ตัว

55555

คงจะงาม ดี

ถังใหญ่ๆดีสุด เดินทางไกลหายห่วง

:sure: มันไม่หนักเหรอครับถ้าใหญ่มากๆอ่ะ:verrckt:

เอาเบาะหลังออกแล้วใส่ใหญ่สุดเลยครับ -*- ไม่ไห้เมียนั่ง เหลือไว้ที่นึงไห้ กิ๊กนั่ง -*-

ก๊อกๆๆๆ
พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ มะผมถามบ้าง
ไครมีรูปถังโดนัด บ้างเป็นไง ถามๆมาเค้าบองได้ประมาณ50 ลิตรขึ้น
ใส่ช่องยางอะไหล่พอดี ติดเครื่องเสียงเหมือนกันไม่อยากลื้อ ออกอะ
.
จะติดดีเปล่า
1เจโบ ผมคนที่แนะนำติดBmw323ตาเยี่ยวตัวไหม่เลย
ถังโดนัท หม้อสตารแก๊สt1 แลมด้า มัลติวาวล กล่องสวิทคอลโทล
ท่อต่าง ค่าแรง 2ม.ต้นๆ โอเปล่า:confused:
ไม่ไหวเหมือนกันชอบขับรถเที่ยวลิตรเกือบ30แล้ว:cold:
รบกวน วานวิเคราะหน่อยนะ:confused:ไม่รู้เรื่องแก๊สเลย:confused:
ปล.มีไรแนะนำบ้างก็ดี

ผมก็ทำแบบนั่นอ่ะ ตอนนี่ไม่มีปัญหา ขับมา 8 เดือนแล้วครับ นิ่งเฉียบ (หาร้านดีดีครับ)

ถังโดนัทตรวจสภาพไม่ผ่านเด้อ...

ก๊อกๆๆๆ
พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ มะผมถามบ้าง
ไครมีรูปถังโดนัด บ้างเป็นไง ถามๆมาเค้าบองได้ประมาณ50 ลิตรขึ้น
ใส่ช่องยางอะไหล่พอดี ติดเครื่องเสียงเหมือนกันไม่อยากลื้อ ออกอะ
.
จะติดดีเปล่า
1เจโบ ผมคนที่แนะนำติดBmw323ตาเยี่ยวตัวไหม่เลย
ถังโดนัท หม้อสตารแก๊สt1 แลมด้า มัลติวาวล กล่องสวิทคอลโทล
ท่อต่าง ค่าแรง 2ม.ต้นๆ โอเปล่า:confused:
ไม่ไหวเหมือนกันชอบขับรถเที่ยวลิตรเกือบ30แล้ว:cold:
รบกวน วานวิเคราะหน่อยนะ:confused:ไม่รู้เรื่องแก๊สเลย:confused:
ปล.มีไรแนะนำบ้างก็ดี
ในที่สุด พี่โอ๋ก็จะกินแก๊สแล้วหรอครับ
ดีใจด้วยครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม