• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คึกคักจิงๆเลย แก๊งนี้
ขอบจัยน้องปุ๊กกี้นะจ๊ะ...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,842
คึกคักจิงๆเลย แก๊งนี้
ขอบจัยน้องปุ๊กกี้นะจ๊ะ...

มะเปงรายคร่า สบายยยย

เลี้ยงข้าวสักมื้อ เปงกานขอบคุณป่ะละ:coolly-0046: ช่วงนี้ออกจะเหนแก่กิน

แก้ไขล่าสุด:
ที่ 811 มิดเป็นเพราะที่ผมพูดป่าวหว่า นี่ยังนั่งคิดอยู่นะเนีย

เรื่องเบรคที่ ผมบอก ว่าเบรคแค่นั้นเอารถไม่อยู่หรอก เครียตๆ พูดทะมัยว้า เพราะกรูแท้ๆ

• #1,845
ที่ 811 มิดเป็นเพราะที่ผมพูดป่าวหว่า นี่ยังนั่งคิดอยู่นะเนีย

เรื่องเบรคที่ ผมบอก ว่าเบรคแค่นั้นเอารถไม่อยู่หรอก เครียตๆ พูดทะมัยว้า เพราะกรูแท้ๆ

ไม่ใช่หรอกพี่เก้ง

อย่าคิดมากจิ

คนขับเค้าไม่รุสภาพรถไง มานเกิดเรื่องไง

มานไม่เกี่ยวกะคำพูดพี่หรอกน่า

ทำไมแก๊งเด็กนี่ ชอบคิดมากกันทุกคนเลยเนอะ:coolly-0033:

อย่าคิดมากนะพี่เก้ง

ไม่ใช่หรอกพี่เก้ง

อย่าคิดมากจิ

คนขับเค้าไม่รุสภาพรถไง มานเกิดเรื่องไง

มานไม่เกี่ยวกะคำพูดพี่หรอกน่า

ทำไมแก๊งเด็กนี่ ชอบคิดมากกันทุกคนเลยเนอะ:coolly-0033:

อย่าคิดมากนะพี่เก้ง

มี รัย กัน หรอกี้

.........................

มาทักทาย สวัสดีครับทุกคน

• #1,850
มาทักทาย สวัสดีครับทุกคน

สวัสดีค่ะคุณครู

สัญญาไรไว้รักษาด้วยนะค๊ะ

นักเรียนเปนห่วง :coolly-0033:
อย่าดื้อนะค๊ะครู เด๋วจาโดนตี

สวัสดีค่ะคุณครู

สัญญาไรไว้รักษาด้วยนะค๊ะ

นักเรียนเปนห่วง :coolly-0033:
อย่าดื้อนะค๊ะครู เด๋วจาโดนตี
:coolly-0010:ครับผม

ไม่ใช่หรอกค่าา

เป็นเพราะฝนตกถนนลื่นด้วย

บวกกับอะไรหลายๆอย่างอ่าค่า

อย่าคิดมากนะค้าาา

เฮฮาๆ ไม่เครียดดดด
:coolly-0009:

• #1,855
ไม่ใช่หรอกค่าา

เป็นเพราะฝนตกถนนลื่นด้วย

บวกกับอะไรหลายๆอย่างอ่าค่า

อย่าคิดมากนะค้าาา

เฮฮาๆ ไม่เครียดดดด
:coolly-0009:

พี่ปัดแหละอย่าเครียด เฮฮา ขำๆไป

เด๋วแปปเดียวก็ได้ออกมาแรงเหมือนเดิมแล้ว

มีไรให้ช่วยบอกนะค๊ะ แก๊งเด็กยินดีเสมอๆเลย(โดยเฉพาะท่านประธานแฟร้งกี้)

• #1,856
คุณครูมาแอบดูแล้วไม่โพสนะค๊ะ:coolly-0004:

อิอิ...................

• #1,858

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม