• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปวดคอ ไปหาหมอ.... กันดีมั้ย

ที่ 811 มิดเป็นเพราะที่ผมพูดป่าวหว่า นี่ยังนั่งคิดอยู่นะเนีย

เรื่องเบรคที่ ผมบอก ว่าเบรคแค่นั้นเอารถไม่อยู่หรอก เครียตๆ พูดทะมัยว้า เพราะกรูแท้ๆ

เบครเตือนมานานแล้ว แต่บูสมันมานิมันเลยหมุนๆๆติ้วๆๆๆๆ พี่เก้งคิดมาก

พี่ปัดแหละอย่าเครียด เฮฮา ขำๆไป

เด๋วแปปเดียวก็ได้ออกมาแรงเหมือนเดิมแล้ว

มีไรให้ช่วยบอกนะค๊ะ แก๊งเด็กยินดีเสมอๆเลย(โดยเฉพาะท่านประธานแฟร้งกี้)

ยังไงเนี่ยยยยยยย 55+

เอาไงดีหว่า นัดไปทำบุญ กันดีมั้ย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,866
ปวดคอ ไปหาหมอ.... กันดีมั้ย

ไปพร้อมพี่แชมป์กลางเลย

บ่นปวดคอมา2วันแล้ว

จาไปหาหมอไหนตกลงกันเอาเองนะค๊ะ:coolly-0014:

เอาไงดีหว่า นัดไปทำบุญ กันดีมั้ย

ก็บอกแล้วว่าต้องทำบุญ

มีใครเชื่อบ้างล่ะ เปนไง กี่รายแล้ว:coolly-0041::coolly-0017::coolly-0006::coolly-0038:

ไปพร้อมพี่แชมป์กลางเลย

บ่นปวดคอมา2วันแล้ว

จาไปหาหมอไหนตกลงกันเอาเองนะค๊ะ:coolly-0014:

ก็บอกแล้วว่าต้องทำบุญ

มีใครเชื่อบ้างล่ะ เปนไง กี่รายแล้ว:coolly-0041::coolly-0017::coolly-0006::coolly-0038:

ไม่เชื่อคนนึง แต่ไม่ได้ลบหลู่ มันบังเอินมากกว่า

นัดเลยครับ อยากไปทำบุญ วัดไร่ขิงก็ได้แล้วก็ ไปให้อาหารปลาด้วย คิคิ:coolly-0037::coolly-0037:

• #1,869
A31677, A311038, A31508, jaforever

ออกจากกระทู้ตัวเอง มากระทู้อื่นได้ด้วยหรอเนี่ย

นึกว่าล็อคไว้อยู่ได้กระทู้เดียว:coolly-0010:

[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 4 คน ( เป็นสมาชิก 4 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

• #1,870
ไม่เชื่อคนนึง แต่ไม่ได้ลบหลู่ มันบังเอินมากกว่า

งั้นเด๋วรอดู มาพวกเดียวกะพี่เบ้นอีกละ:coolly-0038:

ใช่!! ทุกอย่างยืนอยู่บนความไม่ประมาท ไม่เกี่ยวกะแก๊งเด็ก แต่อย่างใด

แชมป์ก็มีประสบการนิ น่าจารุดี ว่าอารมนั้น เปนยังไง

เพราะอะไรถึงเกิดเรื่อง
การทำบุญมันไม่ใช่เพื่อล้างซวยอะไร แต่บางทีมานก็เพื่อความสบายใจที่ได้ไปทำ
ถึงไม่มีใครมิด ไม่มีใครเปนไร ก็น่าจาทำบ้าง เพื่อตัวเอง
เด๋วให้พี่แบงค์มาเล่าให้ฟัง ว่าตั้งกะพี่เค้าใส่บาตรทุกวัน พี่เค้าได้ไรกลับมาบ้าง
นัดเลยครับ อยากไปทำบุญ วัดไร่ขิงก็ได้แล้วก็ ไปให้อาหารปลาด้วย คิคิ:coolly-0037::coolly-0037:

เมื่อไหร่ดี นัดเลยๆๆ

ให้พี่เก้งสบายใจด้วย

แก้ไขล่าสุด:
ขอไปด้วยคนนะ ทำบุญสบายใจดี จะได้เลิกโทษตัวเองกันซะทีนะครับพี่น้องทั้งหลาย 55555 (ขอผมไปด้วยคน)

เบครเตือนมานานแล้ว แต่บูสมันมานิมันเลยหมุนๆๆติ้วๆๆๆๆ พี่เก้งคิดมาก

ใช่ๆ มะเกี่ยวกะเบรคเลย

คือพี่ชายไม่เคยขับรถมีเทอร์โบอ่ะ:coolly-0011:

พี่ปัดแหละอย่าเครียด เฮฮา ขำๆไป

เด๋วแปปเดียวก็ได้ออกมาแรงเหมือนเดิมแล้ว

มีไรให้ช่วยบอกนะค๊ะ แก๊งเด็กยินดีเสมอๆเลย(โดยเฉพาะท่านประธานแฟร้งกี้)

ขอบคุณมากๆเลย

แบบว่า ไม่เครียดแล้วล่ะ

ดีใจอ่าาาาา

จาได้ทำสีใหม่

อิอิ

กรี้ดๆๆๆๆ:coolly-0028:

• #1,874
^
^
^
ช่วยๆกันหน่อยพี่ลูกปัด จิตใจอ่อนแอ กันเหลือเกินช่วงนี้

พี่ปัดดีขึ้นยังค๊ะ
ลั่ลล้าแล้วจิ ได้ทำสีใหม่:coolly-0010:

พ่อโจ้รุยังค๊ะเนี่ย ห่วงแย่เลยอ่ะ

บอกพ่อไปเด๋วปุ๊กกี้ดูแลพี่ปัดเอง:coolly-0033: ทำงานไปไม่ต้องห่วงค่ะ

วันเสาร์นี้ จะว่างกันรึป่าว แต่กะว่าเย็นๆ จะไปบางนา ไปทานอาหาร ตามสั่ง ร้านกับข้าวกับปลา ซะหน่อย

ใช่ๆ มะเกี่ยวกะเบรคเลย

คือพี่ชายไม่เคยขับรถมีเทอร์โบอ่ะ:coolly-0011:
กรรม แล้วครับ โดนเยอะป่าว เอารูปมาชมหน่อย

• #1,877
วันเสาร์นี้ จะว่างกันรึป่าว แต่กะว่าเย็นๆ จะไปบางนา ไปทานอาหาร ตามสั่ง ร้านกับข้าวกับปลา ซะหน่อย

เสาหน้าสิค๊ะ ปุ๊กมีสอบราม2อ่ะคะพี่เก้ง

อยากไปอยู่ร้านเนี้ยยยยยยยยย

ไปถล่มซะหน่อย โต๊ะมานใหม่ดีเหลือเกิน น่าทำลาย :coolly-0010:

^
^
^
ช่วยๆกันหน่อยพี่ลูกปัด จิตใจอ่อนแอ กันเหลือเกินช่วงนี้

พี่ปัดดีขึ้นยังค๊ะ
ลั่ลล้าแล้วจิ ได้ทำสีใหม่:coolly-0010:

พ่อโจ้รุยังค๊ะเนี่ย ห่วงแย่เลยอ่ะ

บอกพ่อไปเด๋วปุ๊กกี้ดูแลพี่ปัดเอง:coolly-0033: ทำงานไปไม่ต้องห่วงค่ะ

อือ ไม่ได้บอกเลยอ่ะ

รู้ไม่กี่คนอ่ะดีแล้ว

อิอิ
มัน....:coolly-0025:

กรรม แล้วครับ โดนเยอะป่าว เอารูปมาชมหน่อย

ไม่น่าจาเยอะนะคะ ยังไม่ได้ไปที่อู่เลย ไปไม่ทันอ่ะ อู่ปิดก่อน:coolly-0028:

:coolly-0015:

• #1,880
อือ ไม่ได้บอกเลยอ่ะ

รู้ไม่กี่คนอ่ะดีแล้ว

อิอิ
มัน....:coolly-0025:

ดีละเด๋วพ่อห่วง รอให้ผ่านไปสักพักก่อนอะค่ะ

ช่วงนี้พ่อน่าจางานยุ่งด้วย:coolly-0034:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม