• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หึหึ แมร่งร้านห่าไร กิน2ครั้ง ก็ท้องเสีย2ครั้ง เข็ด:coolly-0004:
กรูม่ะเห็นเป็นไรเลย
ว่าแร้วก้ออยากกินว่ะ ไม่ได้กินมาร่วม ๆ 3 เดือนแล้วมั๊งเนี่ย

ไปกับใครบ้าง ถ้ามึงไม่ออกมาแก้ข่าว กรูเตรียมคบเพลิงใว้แล้วนะ :coolly-0026:

ไปกับพี่ลูกปัด2คนเค้ามารับ ไปกิยหมูกระทพตอนแรกจะดูหนังแต่แบบว่าเวลามันไม่พออะเลยไปนั้งกิยหมูกระทะที่ปิ่นเกล้านั้งไปนั้งมา ก็มีพี่ชายกับแฟนพี่ชายมานั้งกินด้วยป่ะมาน3ทุ่มกว่าๆ พอ4ทุ่มก็กลับบ้าน เค้าก็มาส่ง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,563
แล้วพี่ลูกปัดนี่ครายฟระ:coolly-0043:

หึหึ :coolly-0010::coolly-0010:

• #1,565
พี่เก้ง.....
พี่ลูกปัดนี่ครายอ่า กิ๊กใหม่แฟร้งมานหรอ
แล้วน้องย่าของมานไปไหนแล้วอ่ะ
เหนรักกันซะจะกินกันเข้าไปได้อยู่ละ

ไปดูที่ สน. มาแล้ว เมื่อคืน สงสัยงานช้าง ต้องเปลี่ยนหัว มั๊ง

ซ่อมเสร็จไวไวนะคับ แล้วเจอกัน เทพนคร
คงไม่ทันอะครับเอาhondaไปวิ่งแทนรถผมได้ปะคับ

• #1,570
คงไม่ทันอะครับเอาhondaไปวิ่งแทนรถผมได้ปะคับ

เจ้าของhonda อ่ะ เอาให้หายก่อนดีมั๊ย:coolly-0046:
ปุ๊กขับแค่90 มาบ่นว่าเค้าขับรถเร็ว แล้วจาลงสนาม:coolly-0019:

เจ้าของhonda อ่ะ เอาให้หายก่อนดีมั๊ย:coolly-0046:
ปุ๊กขับแค่90 มาบ่นว่าเค้าขับรถเร็ว แล้วจาลงสนาม:coolly-0019:

ขอบคุณมากนะน้องที่เปงหวง
และขอบคุณแม่มากมากด้วยครับ
พี่ นายณัฐพล สุขสำราญ
บ้านเลขที่ 25/2 หมู่3 ต.ปลายบาง อ.บางกรวย จ.นนทบุรี
ไม่ใช่ที่เป็นข่าวนะจ๊ะยังครบ 32 ประการ

ปล. ตายยากเว้ย!!! โลกยังต้องการแชมป์ลวงโลก:coolly-0028:

• #1,572
ขอบคุณมากนะน้องที่เปงหวง
และขอบคุณแม่มากมากด้วยครับ
พี่ นายณัฐพล สุขสำราญ
บ้านเลขที่ 25/2 หมู่3 ต.ปลายบาง อ.บางกรวย จ.นนทบุรี
ไม่ใช่ที่เป็นข่าวนะจ๊ะยังครบ 32 ประการ

ปล. ตายยากเว้ย!!! โลกยังต้องการแชมป์ลวงโลก:coolly-0028:

นึกว่า ต้องไปส่งกุ้งเผา กะเปปซี่ ให้กินในคุกซะละ:coolly-0010:

ปุ๊กเฉยๆนึกว่าชื่อซ้ำ แต่แม่เด่ะ ตกใจใหญ่ ให้รีบโทหาเลย 555555 ฮาได้อีก

ถ้าใครงง ว่าเกิดไรขึ้น เปิดไทยรัฐฉบับวันนี้ดูค่ะ

แก้ไขล่าสุด:
คุงแบ็งค์...บอกไม่เป็นไร

แต่....ก้อต้องไปหาหมอ ..ให้เขาเอ็กซ์เรย์..
ดูด้วยนะค่ะ...

เป็นห่วงคร้า...เอาใจช่วยให้รถกลับมาไวไว นะคะ
คงนะครับขวัญขอบคุณนะคับ
รถขวัญคงซ่อมเสร็จก่อน.......พาผมไปเที่ยวด้วยนะ
บ้านเราใกล้กันแค่ท่าพระ..........กะ..........สาย5เอง

• #1,574
^
^
^
เหรออออออ

เจอกันที่ตลาดน้ำง่ายกว่ามะ

เด๋วรถเสจพี่ขวัญก็จามาร่วมชะตากรรม กะเราด้วยละ

ตอนนี้น้องพี่เดี้ยงยาวววววววววววววววนอนอย่างเดียวเลยนั่งก้อปวดเดินก้อปวด

หายไวๆ คับพี่แบงค์

แชมป์ลวงโลกยังอยู่ลวงโลกต่อไป

• #1,579
ตอนนี้น้องพี่เดี้ยงยาวววววววววววววววนอนอย่างเดียวเลยนั่งก้อปวดเดินก้อปวด

พาไปหาหมอดีกว่ามะพี่แบงค์

ไปปะ เด๋วขับรถให้เอามะ

หามไปโรงบาลเหอะ สงสัยแค่เข้าวัดคงไม่พอละ:coolly-0014:

ปุ๊กหามมันไหวหรอจ๊ะ....................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม