• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,581
ปุ๊กหามมันไหวหรอจ๊ะ....................

ลากก็ได้ ลากกะพื้นไปเลย

ไปป่าวเนี่ย พาไปเหอะ เด๋วตายก่อน:coolly-0041:
พูดไม่รุเรื่อง....เด๋วโทปายหา

................................

ไม่ได้เข้ามาดู เกิดไรขึ้นกันเนี่ย...
ปุ๊กกี้กะลวงโลก ไม่เห็นไปงานน้าเก้นเลย ???

แบงค์ ก็หายไวๆนะ ทั้งคนทั้งรถเลย ขวัญด้วย ซ่อมเสร็จเร็วๆ
แก๊งค์เด็กสมควรจัดทริปทำบุญเป็นอย่างยิ่ง
ฟาดๆๆๆ เคราะห์กันไปหลายรายแล้ว

ไม่ได้เข้ามาดู เกิดไรขึ้นกันเนี่ย...
ปุ๊กกี้กะลวงโลก ไม่เห็นไปงานน้าเก้นเลย ???

แบงค์ ก็หายไวๆนะ ทั้งคนทั้งรถเลย ขวัญด้วย ซ่อมเสร็จเร็วๆ
แก๊งค์เด็กสมควรจัดทริปทำบุญเป็นอย่างยิ่ง
ฟาดๆๆๆ เคราะห์กันไปหลายรายแล้ว

ป้า ๆ เข้ามาทำไรในนี้

แอบไปทำบุญมาไม่งั้นคงได้โดนลูกปืนไปแล้ว555
ดีนะไหวตัวทัน

• #1,586

ปุ๊กกี้ติดงานด่วนก๊าบบบบ

ส่วนพี่แชมป์ลวงโลก ตัวติดกะปุ๊กกี้ ปุ๊กกี้ไม่ไปพี่แกเลยไม่ได้ไป :coolly-0007:
ช่ายแล้วพี่แป๋ม เราสมควร จัดทริปไปทำบุญครั้งใหญ่กัน

ยกไปทั้งแก๊งเลย เอารถไปพรมน้ำมนต์ด้วย :coolly-0041::coolly-0041:
แก๊งเด็ก ห้าม!!! ใครเปนไรอีกนะ ห้ามแล้วนะ แล้วแก๊งเด็กไม่รับคนเพิ่มแล้วด้วย แงๆๆๆๆ

เพราะไม่อยากให้ใครเจอรับน้องแบบนี้อีกอ่ะเด่ะ

เด๋วพี่ขวัญรอรถออกจาอู่ ก็จาพาไปเจิมใหม่เลย

ส่วนพี่แบงค์ คงได้ไปแบบพี่ขวัญ เด๋วจัดการพาไปเหมือนกัน เมื่อวานก็จัดการให้ไปถวายสังฆานละ

พี่แบงค์ก็โกนหัวล้าง ซ ไปด้วยแล้ว

ป้า ๆ เข้ามาทำไรในนี้

ป้า เค้าเปนหวานใจ ประธานหมูทะค่ะ ลุงกอฟ:coolly-0046:

V
V
พี่แชมป์ลวงโลก บับเบิลกั๊ม ได้แล้วนะ อยู่ที่บ้าน จ่ายตังที่แม่

แก้ไขล่าสุด:
  • #1,588
ชมรมเรา มีอาจารขับเซฟไปสอนหนังสือ เข้ามาอยู่ละคนนึง

เมื่อไหร่จามีทนาย หรือ อัยการ ขับเซฟไปศาลบ้างเนี่ยยยยย

<บอกตัวเอง ตั้งใจเรียนหน่อยสิเจ้าปุ๊ก> :coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

ชมรมเรา มีอาจารขับเซฟไปสอนหนังสือ เข้ามาอยู่ละคนนึง

เมื่อไหร่จามีทนาย หรือ อัยการ ขับเซฟไปศาลบ้างเนี่ยยยยย

<บอกตัวเอง ตั้งใจเรียนหน่อยสิเจ้าปุ๊ก> :coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:
ใครเป็นอาจารย์ว่ะ
เรามันก้อแค่ลูกเฒ่าแก่นงค์:coolly-0028:

• #1,590
ใครเป็นอาจารย์ว่ะ
เรามันก้อแค่ลูกเฒ่าแก่นงค์:coolly-0028:

เผาชื่อพ่อตัวเองซะงั้นนะ:coolly-0010:

ก็พี่kittyman ไง A311038อ่ะ เปนอาจาร สอนไรไม่รุ

• #1,591
วันอาทิตที่ 4 ตุลาคม

แก๊งเด็ก กินหมูทะกันค่ะ กำลังหาสถานที่

เลี้ยงวันเกิดให้พี่แบงค์876ด้วย

ปลอบใจ และปลอบขวัญพี่เค้าด้วย

จองคิวกันล่วงหน้าเลยนะค๊ะ

ส่วนสถานที่ เด๋วมาบอกอีกทีค่ะ

ขอทางคณะทำงาน ประชุมกันก่อนค่ะ:coolly-0010:

แล้วจะมาแจ้งให้ทราบ

พี่เก้ง.....
พี่ลูกปัดนี่ครายอ่า กิ๊กใหม่แฟร้งมานหรอ
แล้วน้องย่าของมานไปไหนแล้วอ่ะ
เหนรักกันซะจะกินกันเข้าไปได้อยู่ละ
เด๊วเล่าให้ฟังน่ะ

อยากกินที่บ้านปุ๊ก.......

• #1,595
ได้สถานที่แล้วนะค๊ะ

บาร์บีคิวรีสอร์ท สาขาบางแค

อยู่ข้างโรงพยาบาลเกษมราชบางแค อ่ะค่ะ

เวลาขอสัก5โมงเย็นเปนต้นไป จาได้กลับไม่ดึกมาก

วันจันทร์จาต้องทำงานกันนะค๊ะ

แจ้งให้ทราบด้วยทั่วๆๆกันเลย

มากันเยอะๆนะ

>>> คนละ99บาทค่ะ กินเต็มที่

• #1,596
อยากกินที่บ้านปุ๊ก.......

หรือจากินที่บ้านดีค๊ะอาจาร

บ้านปุ๊กเปิดรับทุกคนเสมออออออ:coolly-0033:

มีโซดาพี่จี๊ด ยังอยู่เหมือนเดิม เท่าเดิมด้วยยยย

เอามาเปนตัวเลือกแล้วกันค่ะ โหวตกันเข้ามาๆๆๆ

ว่าจากินที่ไหน ยังมีเวลาอีกหลายวัน

>>> อย่าลืม!! ยังมีเงินกองกลางแก๊งเด็กที่เก็บมาตอนที่จะตัดสติกเกอร์ 340บาท

>>> แล้วที่มากินบ้านปุ๊กกี้วันนั้นเก็บเงินมาเกินอีก100บาทด้วยค่ะ

....รวมแก๊งเด็กตอนนี้มีเงินกองกลางอยู่ 440 บาทนะค๊ะ แจ้งให้ทราบทีเดียวเลย....

ในฐาแนะ ประธานหมูกะทะ... เสนอและแกมบังคับให้เป็นบ้านปุ๊กกี้ครับ
ถ้าปุ๊กกี้ พ่อ แม่ ไม่เดือนร้อน ไม่รบกวน และยินดีต้อนรับ...

เพราะไม่ต้องเสี่ยง
1.พวกขี้เมา
2.ฝนตก (เดินทาง)
3.ห้องน้ำไม่สะอาด
4.ดึกมากก็นอนได้
5.และอีกหลาย ๆ อย่างในข้อดี

แต่ ๆ ๆๆ เราต้องช่วยพ่อและแม่ปุ๊กมากกว่านี้ครับ วันนั้นไม่ได้ช่วยเท่าไหร่เลย...เห็นแม่ปุ๊กเหนื่อยมาก....

A31030 ชื่อทนายตู้ครับ
ปล. A311038 เป็นจารย์สอนดนตรี อยู่ โรงเรียนวัดสนครับ

• #1,599
หรอค๊ะพี่ออย พี่เค้าไม่เล่นเวปหรอ ไม่คุ้นเลยค่ะ
จาได้ปรึกษาๆๆๆ ซะหน่อย

>> อาจารโด ถ้าทุกคนโอเคมาที่บ้าน ไม่ต้องเกรงใจเลยนะค๊ะ

มาที่บ้านยิ่งดี ปุ๊กกี้ไม่ต้องออกไปนอกบ้านด้วย
พ่อกะแม่ ออกจะชอบซะอีก:coolly-0046:

...... หมดตรูด มีใครจะช่วยน้องบ้างมั้ย หาตังทำรถ ......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม