• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รู้สึกแก๊งค์นี้จะเยอะ ทลายแก๊งค์ดีมั๊ย เดี๋ยวเอาคนแก่บุก

เย้ยยย ปีศาจบุกแว้ววว....เพ่กลอฟจะชื่อปีศศาจอารัยยดีเพ่ อิอิ

น้องปุ๊กรถพี่มิดเรียบร้อยแล้ว:coolly-0042:

คุงแบ็งค์...บอกไม่เป็นไร

แต่....ก้อต้องไปหาหมอ ..ให้เขาเอ็กซ์เรย์..
ดูด้วยนะค่ะ...

เป็นห่วงคร้า...เอาใจช่วยให้รถกลับมาไวไว นะคะ

เหนพี่แบงค์บอกว่า โดนถึงเครื่องเลยนิค๊ะพี่จูส

ชนตั้งหลายตู้ม หมุนไม่รุกี่รอบ

เอาหน้าปักอย่างเดียวเลย หน้าเลยหายไปเลย

เอาใจช่วยให้เสจไวๆค่ะ

แต่ไม่ทันงานเดือนหน้าแน่ๆ ท่าจาโดนอีกหลายเดือนเลย

โชคดีมีประกัน 3+ ก็เข้าตัวน้อยหน่อย

เด๋วแก๊งเด็กต้องเลี้ยงหมูทะพี่ตี๋ละ

ใจดีออกไปช่วยพี่แบงค์ ถึงตี4แน่ะ ขอบคุณคร่า:coolly-0033:

โชคดีมากๆที่คนเราไม่เป็นอะไรเลย
แต่รถเยอะหน่อยเห็น ออยมาม่าหมูสับบอกว่าเปลี่ยนหัวตัดง่ายกว่าเร็วกว่า
แต่ซีวิคนี่เยอะมากๆๆๆๆขนาดจอดอยู่เฉยๆนะ ถ้าวิ่งมาด้วยกันนะ...นึกไม่ออก
เจ้าของเค้าบอกว่าแค่คานหลังกะโช๊คก็แสนกว่าแล้ว...เหอ..เหอ..เหอ

วันเสาร์ที่9 จาชวนไปกินหมูกะทะกัน

รวมแก๊งกันหน่อย

คิดถึงๆๆๆๆๆ

ร้านอร่อยจัง ถนนราชพฤก

เวลา 17.00 เปนต้นไปค่ะ

ใครไปบ้าง ตอบรับหน่อยค่ะ

อยาก เป็น เด็ก มั่ง อ่ะ

....

เมื่อวานไป บาร์บีคิวรีสอดมาอร่อยดีๆคนเยอะโคตรๆร้อนมาก อิอิ หญฺงน่ารัก 55+

เมื่อวานไป บาร์บีคิวรีสอดมาอร่อยดีๆคนเยอะโคตรๆร้อนมาก อิอิ หญฺงน่ารัก 55+
พี่อะไปแม่งทุกอาทิตย์ชอบไปกินกุ้ง555:coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,547
อยากกินหมูทะๆๆๆๆๆ

เสาหน้าป่าวววววววว

รูปรถพี่แบงค์ เอาลงไม่ได้อ่ะ ทำไงดี ไม่มีที่ต่อ
มาเปน miniSD อ่า การ์ดเล็กเกินใส่ตรงคอมมิได้

อยากกินหมูทะๆๆๆๆๆ

เสาหน้าป่าวววววววว

รูปรถพี่แบงค์ เอาลงไม่ได้อ่ะ ทำไงดี ไม่มีที่ต่อ
มาเปน miniSD อ่า การ์ดเล็กเกินใส่ตรงคอมมิได้

เล็กไป ก็ ผ่านโทสาบสิ พี่

• #1,549
เล็กไป ก็ ผ่านโทสาบสิ พี่

พยายามแล้ว
:coolly-0022:
อุปกรที่บ้านมีเท่าไหร่ขนมาใช้หมดแล้ว

เด๋วให้พี่แบงค์ลงเองแล้วกันเนอะ :coolly-0041:

สรุปวันนี้ลูกพี่พาไปกินวอเตอร์ไซมาเมาว่ะ
ข้างสนามบอลแทบอ้วกดีนะมีสาวๆๆสวยๆๆเยอะเลยต้องเก็บอาการนิดๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

พยายามแล้ว
:coolly-0022:
อุปกรที่บ้านมีเท่าไหร่ขนมาใช้หมดแล้ว

เด๋วให้พี่แบงค์ลงเองแล้วกันเนอะ :coolly-0041:

การ์ดเล็กมันน่าจะมีอแดปเตอร์อันใหญ่ให้ใส่นะ ถ้าซื้อมามันต้องมี

• #1,553
สรุปวันนี้ลูกพี่พาไปกินวอเตอร์ไซมาเมาว่ะ
ข้างสนามบอลแทบอ้วกดีนะมีสาวๆๆสวยๆๆเยอะเลยต้องเก็บอาการนิดๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เหนพี่แชมป์ก็เมาทุกทีอ่ะแหละ มานเปนปกติไปแล้ว:coolly-0010:

การ์ดเล็กมันน่าจะมีอแดปเตอร์อันใหญ่ให้ใส่นะ ถ้าซื้อมามันต้องมี

ถอมเมม มาจากมือถือของพี่แบงค์อ่ะค่ะน้ากอฟ
คอมปุ๊กกี้ไม่เคยใส่เมมอันไหนไม่ได้ ยกเว้นอันเนี้ยยย:coolly-0018:
555555+ ไปกินกับพี่ๆมา ^^:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

เด๋วนี้มานลืม พี่ๆที่เคยเลี้ยงดู เลี้ยงข้าว ขับรถรับส่งมานหมดแล้ว
จิงมะแชมป์ดริฟ:coolly-0041:

• #1,556
กรูเห็นนะ เมื่อคืน อะไรลูกปัด

หึหึ :coolly-0026:

อะไรลูกปัดพี่เก้งๆๆๆ

เหลาเลยๆๆๆ

มานนอกใจน้องยาหรอออออออออ:coolly-0040:

พี่อะไปแม่งทุกอาทิตย์ชอบไปกินกุ้ง555:coolly-0046:
ถ้าเมิงรู้จักเฉินหลง แล้วเมิงจะรักมัน
คอนเฟิร์ม....
:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

ถ้าเมิงรู้จักเฉินหลง แล้วเมิงจะรักมัน
คอนเฟิร์ม....
:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

หึหึ แมร่งร้านห่าไร กิน2ครั้ง ก็ท้องเสีย2ครั้ง เข็ด:coolly-0004:
นอกยาวๆครับนอกไปไกลๆเลย:coolly-0028:
ไปกับใครบ้าง ถ้ามึงไม่ออกมาแก้ข่าว กรูเตรียมคบเพลิงใว้แล้วนะ :coolly-0026:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม