• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,501
^
^
สงสัยต้องรบกวนพี่แชมป์ลวงโลก แล้วแหละค่ะ

^
^
สงสัยต้องรบกวนพี่แชมป์ลวงโลก แล้วแหละค่ะ
ได้ครับเด๋วเราไปเอาให้จะเอาวันไหนคุณขวัญข้าวโทรมาแล้วกัน
0839918881

• #1,504
ได้ครับเด๋วเราไปเอาให้จะเอาวันไหนคุณขวัญข้าวโทรมาแล้วกัน
0839918881

วันไหนก่าดั๊ย

แต่คุณพี่ขวัญ จามาหา คุณปุ๊กกี้

วันศุกนี้อ่ะค่ะ คุณพี่แชมป์ลวงโลก

วันไหนก่าดั๊ย

แต่คุณพี่ขวัญ จามาหา คุณปุ๊กกี้

วันศุกนี้อ่ะค่ะ คุณพี่แชมป์ลวงโลก
ก้อให้มาหาไปเพราะจะไปเอาก้อคงวันอาทิตย์แระ
หรือไม่ก้อไปเอาคืนนี้ไหมแต่ปุ๊กไปกะพี่แล้วพี่เอารถมอไซไปไว้บ้านปุ๊กแล้วขับรถปุ๊กไปกัลเอาไหม

ถ้าหาคนมาเอาไปไม่ได้ ก็ เด๊่ยวพี่เอาไปให้ก้ได้คับ พอถ้ารอแชมป์กลางเนี่ย สงสัย

รถจะเสร็จก่อนมั๊ง 55+

ปล. มาเอาเร็วๆก็ดีนะคับ มันตากฝนอยู่ ไม่มีที่เก็บ 5555+

พี่จุซยอดมากกก 55+

• #1,508
ถ้าหาคนมาเอาไปไม่ได้ ก็ เด๊่ยวพี่เอาไปให้ก้ได้คับ พอถ้ารอแชมป์กลางเนี่ย สงสัย

ปล. มาเอาเร็วๆก็ดีนะคับ มันตากฝนอยู่ ไม่มีที่เก็บ 5555+

เด๋วจาพยายาม ไปเอาให้เร็วที่สุดค่ะพี่จูส

ให้ก็เกรงใจจาแย่แล้ว ยังจาเอามาให้อีก

>>> แต่ตอนนี้
ถอยผี เจ็บคอ สงสัยต้องให้อมสเตปซิ่ล:coolly-0020:
บ่นไรงุงิ งุงิ อยู่ท้ายรถไม่รุ:coolly-0018:

หุหุ ทำให้ทุกคนต้องลำบากกันไปหมด..

เกรงใจจิงๆๆ...:coolly-0033: :coolly-0033:

พาดพิงอะ:coolly-0028:

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย<<<อยากเป็นสมาชิกชมรมด้วยต้องทำไงคับ

:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

ทำหน้าหล่อๆก็พอคับ 555
พี่จุ๊ส ผมสมัครด้วยคน
ผมชอบมาตั้งแต่เรียน ม.ต้นและแต่ที่ได้ไม่เคยหมวยอะ

แต่ว่าทำหน้าหล่อๆ นะ ผมคงทำอยากอะพี่
เพราะว่าผมหล่ออยู่แล้วอิอิ

• #1,518
ไม่ยอมกันเล้ยยยยยยยยย สักคนเดียว เนอะ:coolly-0010:

ยังยุที่ทำงานยุเลยครับ:coolly-0033:

• #1,520
ใกล้สอบกันเสจยังเนี่ยเด็กๆ

เด็กๆสอบเสจปุ๊กสอบต่อ 555

ไม่เครียดๆๆ ชิวๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม