• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไงก้อพักผ่อนเยอะๆๆน้า..

หายไวไวนะจ๊ะ..น้องสาวว:coolly-0033:
จะใช้ของวันไหนละ ยังไม่ได้ไปเอาของที่บ้านคุณชายจุสเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,462
หายไวไวนะปุ๊กไปร.... เสียดายไม่ได้ไปรพ.อดไปเหล่นางพยาบาลเลย
ยังยุที่ทำงานยุเลย:coolly-0042:
มะเปนไรคร่า

แต่พยายบาล สวยทั้งหวอดอ่ะ ใจดีด้วย:coolly-0001::coolly-0001:

จะใช้ของวันไหนละ ยังไม่ได้ไปเอาของที่บ้านคุณชายจุสเลย

ไม่รีบๆ

ยังค่ะ..ยัง.เอาไปฝากไว้บ้านปุ๊กกี้ก้อได้คร้า...

แต่พรุ่งนี้..จาไปเยี่ยมน้องเค้าก่อน

ขอบคุณมากๆๆค่ะ

หายไวไวนะปุ๊กไปร.... เสียดายไม่ได้ไปรพ.อดไปเหล่นางพยาบาลเลย
ยังยุที่ทำงานยุเลย:coolly-0042:

เหล่ไป เหล่มา ระวังน้า..คำนำหน้าจาเป็น นาย...:coolly-0010::coolly-0010:

• #1,465
^
^
^
:coolly-0010::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0028::coolly-0028:

เหมาะสม

จะเอาไรล่ะพี่เด๋วอาทิตย์หน้าว่าจะไปด๋อมๆมองๆลูกสาวป๋า
เห้ยม่ายช่าย 555:coolly-0010:

แอดปเตอร์กรองเปลือย hks บอกป๋าว่าของพี่อะ

^
^
^
ช่วงนี้จิตใจอ่อนแอ มานเลยต้านทานอะไรไม่ไหว :coolly-0010:
ออกจากโรงบาลมาแล้วค่ะ

ยังไม่หายดี แต่ผื่นไม่ขึ้นเพิ่มแล้ว แต่ยังแดงๆคันๆ

ไม่น่าเกิน2วัน นัดกินหมูทะได้อีกแน่ๆ:coolly-0046:
ขอบคุณทุกคนที่เปนห่วง แล้วจาไปเยี่ยมค่ะ

ตอนนี้ถึงบ้านแล้วค่ะ

โคตร รักเอ็งเลย Cef@Baby Gang
หายไวไว น้อง

หายไวๆนะเดี๋ยวไปร่วมหมูกระทะด้วย

• #1,470
หายไวๆน่ะจ่ะ

หายไวไว น้อง

หายไวๆนะเดี๋ยวไปร่วมหมูกระทะด้วย

ขอบคุณค่ะๆๆ

ก่อนกินหมูทะ นัดไปทำบุญกันสักครั้งดีมั๊ย:coolly-0041:

ตั้งแต่พี่ขวัญไล่มา ยังไม่ได้ไปทำบุญเลย

แล้วพี่แชมป์ลวงโลก ไปเดินเหยียบตะปูมา

ไปฉีดนากันบาทยัก ยังเนี่ย

ขอบคุณค่ะๆๆ

ก่อนกินหมูทะ นัดไปทำบุญกันสักครั้งดีมั๊ย:coolly-0041:

ตั้งแต่พี่ขวัญไล่มา ยังไม่ได้ไปทำบุญเลย

แล้วพี่แชมป์ลวงโลก ไปเดินเหยียบตะปูมา

ไปฉีดนากันบาทยัก ยังเนี่ย
แชมป์ มีแอลกอฮอลล้างแผลยัง
ถ้ายังมาล้างที่ศาลายานะ ไม่แสบอิอิ
แต่ว่าแก้วแรกมันจะขมๆ หน่อยนะ
ต่อไปมันจะหวานๆ

จะไปวัด
หรือไป บ้านปากเกร็ดดีคับ
จัดไปปุ๊ก
เดียวพี่ตาม

แก้ไขล่าสุด:
  • #1,472
^
^
แบบนี้เค้าเรียกเอาแอลกอฮอร์ ล้างทางเส้นเลือดป่าวอ่ะ:coolly-0010:

ไปทำบุญไหนกันดี

เด๋วรอน้องๆ สอบเสจก่อน แล้วมานัดกันอีกทีค่ะ เนอะๆ

ไอ้แชมป์เหยีบตะปู เวรกรรมของตะปูมันจริง ๆ เฮ้อ

เสาร์นี้เก้นแต่งงานนะครับ......อย่าลืม...

• #1,476
พี่เก้น แต่งเสานี้นิน่า

จาได้ไปมะเนี่ย ผื่นยังเต็มตัวอยู่เลย
:coolly-0042::coolly-0042:

• #1,477
วันนี้เลยไหม อยากกินมู๋กะทะ ว่ะ

ไปตั้งวงหมูทะ

ที่โรงบาลเลยมั๊ยพี่จูส

เหนโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา แล้วก็สะพานซังฮี้

กลางคืนเหนไฟกรุงเทพ ส้วย สวย:coolly-0017:

กำลังจากลับไปนอนบนชั้น8 ห้องสวีต อีกรอบละ:coolly-0006:

เต็ม ตัว เต็ม หน้า ขา แขน ไปหมดละ
จาขึ้นไรนักหนา ผื่นเนี่ย

แอบพาดพิงนะเมิง ยังไงเนี่ย มู๋กะทะ ไหม รอนานแระนะ

ไปตั้งวงหมูทะ

ที่โรงบาลเลยมั๊ยพี่จูส

เหนโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา แล้วก็สะพานซังฮี้

กลางคืนเหนไฟกรุงเทพ ส้วย สวย:coolly-0017:

กำลังจากลับไปนอนบนชั้น8 ห้องสวีต อีกรอบละ:coolly-0006:

เต็ม ตัว เต็ม หน้า ขา แขน ไปหมดละ
จาขึ้นไรนักหนา ผื่นเนี่ย
พักผ่อนมากมากจะได้หายไวไวนะ:coolly-0024::coolly-0024::coolly-0024:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม