• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แล้วถ้าเป็นนกเขาล่ะคับพี่กอล์ฟ :coolly-0044:

นกเขานี่ถ้ามันขันก็ ok ครับ แต่ถ้ามันไม่ขันขึ้นมาเมื่อไหร่ เตรียมหาไวอากร้าเลย

นกเขาไม่ใช่นกเราจะไปสนใจทำไม

ถ้าใครไม่ได้ขึ้น สไลด์ ออน กับ ไม่จับว่างั้น 55+

เมิงเรียก SLIDE-ON มารอไว้เลยนะ
ทั้งคู่เลยอ่ะ
555++

ถ้าใครไม่ได้ขึ้น สไลด์ ออน กับ ไม่จับว่างั้น 55+

เอาแบบว่า ถ้าไม่พัง ไม่เลิกดีกว่า ชอบแบบนั้น

ไม่พังกลับบ้านไม่ได้ เดี๋ยวแม่ด่า

แก็งเด็กที่สั่งของผมไว้ ของอยู่ที่บ้านป๋าลอง

เข้าไปรับหรือยังครับ ช่วยรายงานผลด้วยครับ

วันเสาร์ขอโทษที ติดงาน เลยเข้าไปดึกครับ

แก็งเด็กที่สั่งของผมไว้ ของอยู่ที่บ้านป๋าลอง

เข้าไปรับหรือยังครับ ช่วยรายงานผลด้วยครับ

วันเสาร์ขอโทษที ติดงาน เลยเข้าไปดึกครับ
เข้าไปรับเมื่อวันอาทิตย์นะครับแล้วฝากเงินไว้ที่ป๋าเรียบร้อยแล้วครับ:coolly-0033:

เข้าไปรับเมื่อวันอาทิตย์นะครับแล้วฝากเงินไว้ที่ป๋าเรียบร้อยแล้วครับ:coolly-0033:

จะเข้าบ้านป๋าก็ไม่บอก จะฝากเอาของหน่อย โถ่ๆๆๆ :coolly-0020:

จะเข้าบ้านป๋าก็ไม่บอก จะฝากเอาของหน่อย โถ่ๆๆๆ :coolly-0020:
จะเอาไรล่ะพี่เด๋วอาทิตย์หน้าว่าจะไปด๋อมๆมองๆลูกสาวป๋า
เห้ยม่ายช่าย 555:coolly-0010:

มึงนี่เสี่ยงลูกปืนและ
เห็นหน้าป๋าก้เหมือนเห็นลูกเห็นหน้าลูกก็เหมือนเห็นป๋า
ยังไงก็รักป๋านะครับ:coolly-0005:

ดีครับพี่ ๆ น้อง ๆ สบายดีป่าวครับ นานเลยที่ไม่ได้เข้ามาทายทัก

ดีครับพี่ ๆ น้อง ๆ สบายดีป่าวครับ นานเลยที่ไม่ได้เข้ามาทายทัก
ทุกคนสบายดีครับยกเว้นปุ๊กลุ๊กแพ้ใจอยู่ครับ:coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,458
^
^
^
ช่วงนี้จิตใจอ่อนแอ มานเลยต้านทานอะไรไม่ไหว :coolly-0010:
ออกจากโรงบาลมาแล้วค่ะ

ยังไม่หายดี แต่ผื่นไม่ขึ้นเพิ่มแล้ว แต่ยังแดงๆคันๆ

ไม่น่าเกิน2วัน นัดกินหมูทะได้อีกแน่ๆ:coolly-0046:
ขอบคุณทุกคนที่เปนห่วง แล้วจาไปเยี่ยมค่ะ

ตอนนี้ถึงบ้านแล้วค่ะ

โคตร รักเอ็งเลย Cef@Baby Gang

^
^
^
ช่วงนี้จิตใจอ่อนแอ มานเลยต้านทานอะไรไม่ไหว :coolly-0010:

ยังไม่หายดี แต่ผื่นไม่ขึ้นเพิ่มแล้ว แต่ยังแดงๆคันๆ

ไม่น่าเกิน2วัน นัดกินหมูทะได้อีกแน่ๆ:coolly-0046:
ขอบคุณทุกคนที่เปนห่วง แล้วจาไปเยี่ยมค่ะ

ไงก้อพักผ่อนเยอะๆๆน้า..

หายไวไวนะจ๊ะ..น้องสาวว:coolly-0033:

^
^
^

หายไวไวนะปุ๊กไปร.... เสียดายไม่ได้ไปรพ.อดไปเหล่นางพยาบาลเลย
ยังยุที่ทำงานยุเลย:coolly-0042:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม