• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้านพี่ปุ๊กครับบบบบบบบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,602
นอกจากจาเลี้ยงวันเกิดพี่แบงค์876แล้ว

ยังต้องเลี้ยงปลอบใจน้องแฟร้งประธานแก๊งเด็ก
ฐานถูกน้องย่า ทิ้งด้วยยยย ก๊าบบบบบบ

บ้านปุ๊ก 3 เสียงแล้ว...

• #1,604
ปุ๊กว่า แค่เสียงประธานหมูกะทะ กับ ประธานแก๊งเด็ก

ก็น่าจาเพียงพอแล้วนะค๊ะ อิอิ:coolly-0010:

ลงมติเลยดีมั๊ยค๊ะ:coolly-0046::coolly-0046:

มติเอกฉันท์...บ้านปุ๊กกี้

สารฉบับที่ 2

28 กันยา 2552

เรียน : พี่น้องเด็กดอง
เรื่อง : กินหมากะทู๋

สืบเนื่องมีความต้องการจะจัดการกินหมูกะทะ เพิ่อฉลองวันเกิด และสะเดาะเคราะห์
ให้นายแบ็งค์ A31876 หรือแบงค์ลัดมะยม และปลอบใจ แฟงค์กี้ A31782 หรือไอ้ฟัก ประธานแก็งค์เด็ก จากเดิมที่มีกำหนดเลี้ยงที่ บาร์บีคิวรีสอทร์บางแค แต่เนื่องจากว่าเห็นความสะดวกในหลาย ๆ ด้าน ในการกินเลี้ยงครั้งนี้

กระผมในฐานะประธานหมูกะทะ จึงขอเสนอ และแกมบังคับ ให้พี่น้องแก็งค์เด็กทุกท่าน เปลี่ยนจากสถานที่เดิมข้างต้น เป็นบ้านปุ๊กกี้ A31677 แทน เนื่องจากนับข้อดี และความสะดวกสบายได้หลายข้อ...

แต่ทั้งนี้ขอให้พี่น้องทุกท่าน ช่วยกันจัดการและเก็บกวาด หลังจากงานเลี้ยงเลิกลา เพื่อแบ่งเบาภาระ จากพ่อและแม่ปุ๊กกี้ด้วย จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน...ขอขอบคุณใว้ ณ.โอกาศนี้

A31499 / โด
ประธานหมูกะทะ

หมายเหตุ : งานนี้เก็บตังค์เบื้องต้นหน้างานทุกท่าน ใว้สำหรับค่าอาหาร+ เครื่องดื่ม ไม่รวมแอลกอฮอล์ (เท่าไหร่เด๋วว่าอีกที) มาช้ามาเร็ว กินมากกินน้อย เก็บเท่ากัน แอลกอฮอล์จัดหามากันเอง หรือออกค่าใช้จ่ายเอง.. .

แก้ไขล่าสุด:
  • #1,606
^
^
รับทราบค่ะท่านประธานหมูทะกะ

คิดได้ไงเนี่ยอาจารโด >> แบงค์ลัดมะยม 555
ได้ชื่อใหม่อีกคนละ:coolly-0010:

^
^
รับทราบค่ะท่านประธานหมูทะกะ

คิดได้ไงเนี่ยอาจารโด >> แบงค์ลัดมะยม 555
ได้ชื่อใหม่อีกคนละ:coolly-0010:

ยังงัย ถ้า ไม่ ติด อะ ไร จะ ตาม ไป น่ะ คับ กี กี้

หรอค๊ะพี่ออย พี่เค้าไม่เล่นเวปหรอ ไม่คุ้นเลยค่ะ
จาได้ปรึกษาๆๆๆ ซะหน่อย

>> อาจารโด ถ้าทุกคนโอเคมาที่บ้าน ไม่ต้องเกรงใจเลยนะค๊ะ

มาที่บ้านยิ่งดี ปุ๊กกี้ไม่ต้องออกไปนอกบ้านด้วย
พ่อกะแม่ ออกจะชอบซะอีก:coolly-0046:
ทนายตู้ รุ่นแรก ๆ เลย ไปป้อสาวอยู่ไหนไม่รู้ตอนนี้ เอิ๊ก

จอง เมาหลับ

มติเอกฉันท์...บ้านปุ๊กกี้

สารฉบับที่ 2

28 กันยา 2552

เรียน : พี่น้องเด็กดอง
เรื่อง : กินหมากะทู๋

สืบเนื่องมีความต้องการจะจัดการกินหมูกะทะ เพิ่อฉลองวันเกิด และสะเดาะเคราะห์
ให้นายแบ็งค์ A31876 หรือแบงค์ลัดมะยม และปลอบใจ แฟงค์กี้ A31782 หรือไอ้ฟัก ประธานแก็งค์เด็ก จากเดิมที่มีกำหนดเลี้ยงที่ บาร์บีคิวรีสอทร์บางแค แต่เนื่องจากว่าเห็นความสะดวกในหลาย ๆ ด้าน ในการกินเลี้ยงครั้งนี้

กระผมในฐานะประธานหมูกะทะ จึงขอเสนอ และแกมบังคับ ให้พี่น้องแก็งค์เด็กทุกท่าน เปลี่ยนจากสถานที่เดิมข้างต้น เป็นบ้านปุ๊กกี้ A31677 แทน เนื่องจากนับข้อดี และความสะดวกสบายได้หลายข้อ...

แต่ทั้งนี้ขอให้พี่น้องทุกท่าน ช่วยกันจัดการและเก็บกวาด หลังจากงานเลี้ยงเลิกลา เพื่อแบ่งเบาภาระ จากพ่อและแม่ปุ๊กกี้ด้วย จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน...ขอขอบคุณใว้ ณ.โอกาศนี้

A31499 / โด
ประธานหมูกะทะ

หมายเหตุ : งานนี้เก็บตังค์เบื้องต้นหน้างานทุกท่าน ใว้สำหรับค่าอาหาร+ เครื่องดื่ม ไม่รวมแอลกอฮอล์ (เท่าไหร่เด๋วว่าอีกที) มาช้ามาเร็ว กินมากกินน้อย เก็บเท่ากัน แอลกอฮอล์จัดหามากันเอง หรือออกค่าใช้จ่ายเอง.. .

รับทราบ เจ็บแต่ยังหายใจ 555+ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ปิดเทอมแล้วครับบบบบบบบบบ 555555555555555555+

• #1,614
555 เริ่มจองหน้าที่กันละ :coolly-0046::coolly-0046:

ถ้าอยากทานอะไรเพิ่มจากที่ชุดหมูทะมีให้

ซื้อกันเข้ามาเลยนะค๊ะ

วันนั้นปุ๊กกี้คงไม่ได้ไปซื้อมาเพิ่ม เพราะช่วงเช้าจาต้องขายของ

พี่ๆอยากทานไรเพิ่มหากันเข้ามา มาทำที่บ้านได้เลยนะค๊ะ:coolly-0031:

>>> ประกาศเพิ่มเติม วันเสา จาไปดูดวง<แม่นมาก ยืนยันได้จากพี่แบงค์ และพี่ขวัญ]
ใครสนใจตั้งขบวนที่บ้านปุ๊กกี้ได้เลยค่ะ 6 โมงเย็น
โดยประมาน ตอนนี้มี พี่แบงค์และครอบครัวจองคิวไปด้วยแล้วค่ะ

• #1,615
ทนายตู้ รุ่นแรก ๆ เลย ไปป้อสาวอยู่ไหนไม่รู้ตอนนี้ เอิ๊ก

แล้วตอนนี้เค้ายังขับเซฟอยู่ป่าวค๊ะ

ถามป๋าโจ้เด่ะ ป๋าโจ้รู้จักดี

เด๋วลองถามป๋าดีก่าค่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0028:
แต่ว่า ใช่คนที่ว่าความให้พี่เม ตอนนั้นรึป่าวอ่ะค๊ะเนี่ย:coolly-0043::coolly-0043:

okรับทราบครับผม..........บ้านน้องปุ๊ก...ในที่นี้ขอกราบขอบพระคุณ..คุณพ่อคุณแม่น้องปุ๊กด้วยนะครับบบบบบบบบบบบบบบบบ

ตกลงบ้านปุ๊กใช่ปะคับ
โชดายังเหลือป่าว อิอิ
เดียวเหล้าจะหาไป
เกรงใจพ่อ .....ขนาดเกรงใจรอบที่แล้วล่อไปสองขวด
อิอิ ขอบคุณคับพ่อ ถ้ารอบนี้เตรียมไปไม่พอคงต้องรบกวนพ่ออีกรอบ

• #1,618
ใช่แล้ว บ้านปุ๊กค่ะ โซดามีเท่าเดิม หาเหล้ามาได้เลย:coolly-0046:

เด๋ววันอาทิตแก๊งเด็ก ปาชุม2เรื่องนะค๊ะ

เรื่องแรก ที่จะไปทำบุญกัน มาตกลงวันเวลาสถานที่

เรื่องที่สอง ไปเที่ยวดรีมเวิลลลลลลลล :coolly-0041:

แก้ไขล่าสุด:
เฮ้ยไปดรีมเวิลด์ ไปด้วยดีก่า ว่าแต่อาทิตย์นี้เรอะ

งานนี้ขอให้มากันเร็วนะครับเพราะวันอาทิตย์เราจะไม่อยู่ดึกครับ หรือจะเป็นเสาร์แทน....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม