แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวาดดีคร่า พี่แบงค์

เด๋ววันเสาหน้า พี่แชมป์ลวงโลก737

จาไปเยี่ยมเราที่ตลาดน้ำ

จำไว้นะพี่ ช่วยๆกันจำ

รอดูว่าจามาจิงป่าว:coolly-0010:

OKครับพี่จะช่วยจำ...จะได้รู้กับเค้าว่าเเชมป์ลวงโลกจิงรึป่าว:coolly-0010::coolly-0010:

หวัดดีพีน้อง อากาศยามเช้า สดใส

อะไรกันเหรอแชมป์ลวงโลกนี้คือใคร

ดีนะเราชื่อมาริโอ้ โฮะ โฮะ โฮะ:coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,348
อ่าน้าาาาาาาา

แวะมาดูหลานๆคุยกัน...............

• #1,355
แล้วไอ้ที่กรูขับรถไปส่งที่บ้านมึงอ่ะ 2 รอบและนะ

น้ากอฟ ต้องต่อ ด้วยว่า

บ้านก็ลึก โค้งก็เยอะ ทางก็มืด ซอยบ้านก็รถสวนกันแทบไม่ได้

กลับรถก็รำบาก ต้องบอกให้จบด้วยค่ะ:coolly-0010:

• #1,356
บอกงานอร่อยๆ นิดนึงค่ะ
ไม่ได้เกี่ยวอารายกะปุ๊กกี้หรอก
แต่พอดีมานใกล้บ้าน แล้วไปหาไรกินทุกปี

งานสาทเดือน10 ที่สมาคมชาวปักษ์ใต้
มีของพื้นบ้านของใต้ให้ หาทานเยอะเลย อร่อยด้วย
งานมีวันที่16-20 ก.ย. นี้ค่ะ
ว่างๆแวะกันไปได้นะค๊ะ
ไปเย็นๆ ค่ำๆ ก็คงเจอปุ๊กกี้ เดินหาของทานอยู่แถวๆนั้นแหละค่ะ:coolly-0010::coolly-0010:

** แนะนำเรื่องที่จอดรถ เผื่ออยากจะมาค่ะ
จาได้ไม่เดินไกลมากกกกกกก
ให้มาจอดฝั่งตรงข้ามสมาคมฯอ่ะค่ะ ซอยตรงข้าม
แถวๆสะพานลอยอ่ะค่ะ หาที่จอดได้เลย แล้วเดินข้ามสะพานเอานิดนึง
จาเดินใกล้กว่าจอดฝั่งสมาคมฯเยอะเลยค่ะ

บอกงานอร่อยๆ นิดนึงค่ะ
ไม่ได้เกี่ยวอารายกะปุ๊กกี้หรอก
แต่พอดีมานใกล้บ้าน แล้วไปหาไรกินทุกปี

งานสาทเดือน10 ที่สมาคมชาวปักษ์ใต้
มีของพื้นบ้านของใต้ให้ หาทานเยอะเลย อร่อยด้วย
งานมีวันที่16-20 ก.ย. นี้ค่ะ
ว่างๆแวะกันไปได้นะค๊ะ
ไปเย็นๆ ค่ำๆ ก็คงเจอปุ๊กกี้ เดินหาของทานอยู่แถวๆนั้นแหละค่ะ:coolly-0010::coolly-0010:

** แนะนำเรื่องที่จอดรถ เผื่ออยากจะมาค่ะ
จาได้ไม่เดินไกลมากกกกกกก
ให้มาจอดฝั่งตรงข้ามสมาคมฯอ่ะค่ะ ซอยตรงข้าม
แถวๆสะพานลอยอ่ะค่ะ หาที่จอดได้เลย แล้วเดินข้ามสะพานเอานิดนึง
จาเดินใกล้กว่าจอดฝั่งสมาคมฯเยอะเลยค่ะ

ไม่เคยไปเลยอ่ะมีกุ้งเผาไหม:coolly-0028:

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

หวัดดีตอนเช้า หวัดดีพี่ป๊อกและพี่น้องทุกๆ คนอิอิ ว่างจัด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม