แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันไม่หลุกหรอกคับ
แต่ถ้าใครยังไม่ ลง windows installer ตัวใหม่
และยังไม่ update msn เวอร์ชั่น ใหม่มันจะ
login ไม่ได้เลย
ที่ทำงานพี่กำลังระบาด ต้องตามแก้ให้

ที่ทำงานพี่ ถ้าเล่นเอ็มไม่ได้ เค้าบอกพี่ก็ทำงานไม่ได้เหมือนกัน
อิอิ ต้องรีบแก้ให้โดยด่วนไม่งั้นงานไม่เดิน

ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้สิพี่ 555+ ไม่ปวดหัวแล้วววว

ยังอยู่ที่ทำงานยุเลยอ่ะ
สงสัยวันเสาร์ไปหาไม่ได้แล้วอ่ะปุ๊กเด๋ววันศุกร์เย็นๆเอาไปให้แล้วกัน
:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,383
^
^
^
งานยุ่งหรอ

มาหาไม่ได้มะเปนไร

แต่เอาของมา 55555555

• #1,384
พี่จี๊ดดดดดดดดดดด

ช่วยทำให้ปุ๊กที

มานหลุดบ่อยเกิน

ลงโปนแกรมใหม่หมดเลยดีมะ

พี่ว่าเปนที่เน็ตมากก่ามั่งกรณีปุ๊กอะ

แก๊งเด็ก ไปเทพนคร ใครจะลงไปแข่งบ้าง

อยากเป็นผู้ชมข้างสนาม

ก็ไปตั้งที่ ออฟชั่น แล้วก็สั่งไม่ให้มัน อัพเดทโปรแกรม ไง

แก๊งเด็ก ไปเทพนคร ใครจะลงไปแข่งบ้าง

อยากเป็นผู้ชมข้างสนาม

ขอให้มีลงไปสัก 1-2 คันเพื่อนเป็นหน้าตาให้กับแก๊งละชมรมน่ะครับ อิอิ

เอา 24 วาว์ล ไปแก้แค้น ทีด้า ให้ลุงเมย์ดีใจหน่อยเร็ว โดนทีด้ามา 2 ทีแล้วน่ะ

ไม่ได้ต้องเอาคืน ตาแชมป์ ลุยๆๆๆๆๆๆ 55+:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ถึงน้องที่โทรหาพี่เมื่อคืน 08949960XX

ไปเอาของที่ป๋าลองนะ วันเสาร์นี้(19-09-2552)

ส่วนเรื่องเงิน

จะโอนให้พี่ก้อได้ที่ ธ.กรุงเทพ บางนา 1305049932 โกวิทย์ ขำฟุ้ง

หรือจะเอาไว้ที่ป๋าลองก้อได้

ขอบคุณครับ

• #1,390
ถึงน้องที่โทรหาพี่เมื่อคืน 08949960XX

ไปเอาของที่ป๋าลองนะ วันเสาร์นี้(19-09-2552)

ส่วนเรื่องเงิน

จะโอนให้พี่ก้อได้ที่ ธ.กรุงเทพ บางนา 1305049932 โกวิทย์ ขำฟุ้ง

หรือจะเอาไว้ที่ป๋าลองก้อได้

ขอบคุณครับ

^
^
^
รับทราบ ขอบคุณคร่า

เอ้า!! เจ้าของที่แท้จริง โอนเงินให้พี่เค้าด้วยนะย๊ะ

^
^
^

เอ้า!! เจ้าของที่แท้จริง โอนเงินให้พี่เค้าด้วยนะย๊ะ
สั่งแล้วเหรอน้องแชมป์ไม่รอพี่เลยอิอิ:coolly-0018:
ของเค้าดีจิงจิงสวยด้วย ว่าจะไปส้อยแผ่นใต้เครื่องอีกสักอัน

^
^
^

สวัสดียามเที่ยงกินข้าวกันยังคับ:coolly-0003:

ขอให้มีลงไปสัก 1-2 คันเพื่อนเป็นหน้าตาให้กับแก๊งละชมรมน่ะครับ อิอิ

เอา 24 วาว์ล ไปแก้แค้น ทีด้า ให้ลุงเมย์ดีใจหน่อยเร็ว โดนทีด้ามา 2 ทีแล้วน่ะ

ไม่ได้ต้องเอาคืน ตาแชมป์ ลุยๆๆๆๆๆๆ 55+:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
เดียวเอารถผมลงอีกคันคับ
ตอนนี้เก้บตังค่าสมัครอยู่กะว่าจะลงซักสามรุ่น มีรุ่น 25วิมะ อิอิอิ
ปล. ถ่ายรูปให้พี่ด้วยฟัก

แก้ไขล่าสุด:
ตอนนี้เก้บตังค่าสมัครอยู่กะว่าจะลงซักสามรุ่น มีรุ่น 25วิมะ อิอิอิ

เห้ ยังไม่ตกลงเลยว่าจะลง แง้ คิดไปกันเองอีกแร้นนนนน

เอารถมาดิ เดี่ยวกดให้

อย่าไปคิดอย่างนั้นคุงJEEDDDDDDDDDDDDD

• #1,397
55555555555

แชมป์ โอนตังพี่เค้าด้วยยยยยยยยนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม