แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,361
หวัดดีตอนเช้า หวัดดีพี่ป๊อกและพี่น้องทุกๆ คนอิอิ ว่างจัด

เมื่อวานเหนพี่แบงค์โทมาขอเบอพี่จี๊ด

สงสายชวนไปเมา แน่ๆเลย:coolly-0026:

มาเลยๆๆๆๆๆยินดีต้อนรับทุกท่านคับ

สบายดีมั้ยคับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ก้อสบายแต่ตัวอะคร้า...:coolly-0041:

แต่ก้อสู้ สู้ ได้พี่พี่ น้องน้อง เป็นกะลังใจ:coolly-0044:

ขอบคุงคร้า..

• #1,370
แฮ่ๆๆๆ

วันนี้ไปหาของกิงที่สมาคม มาแว้ว

อาหารใต้อร่อยยยยยย 55555555

อิ่ม:coolly-0046::coolly-0046:

ลั่นล้า จาสอบแย้วว

จะสอบแล้วเหมือนกัน

• #1,373
วันที่7 ก็สอบแล้วอ่ะ

ไม่ลั่ลล้าละเนี่ย

สอบเสร็จต้องมีฉลองนะ รออยู่อิอิ

กินเหล้าไม่ชวน งอลแระ
คือว่ามันไกล เกรงว่าพี่จุ๊ส จะไม่สะดวกเอาเปนว่าถ้าวันไหนกินแถวนนท์อย่าลืมชวนผมละกัน อิอิ

ช่วงนี้ msn มีปัญหากันมั่งป่าวคับ
ผมละขี้เกียจแก้ เปนกันเยอะเลย มันให้ update
up แล้วก็ไม่ได้ต้อง ลง windows installer
อีก ถึงจะได้ เปนกันเยอะเลย
วันๆ แก้แต่เรืองเดียว
ใครมีวิธีแก้ที่ง่ายก่านี้มั่งป่าวคับ โปรดชี้แนะด้วย

• #1,379
M หลุดบ่อยมากกกกกกกกกกก

ชักโมโห จนไม่อยากเล่นแล้วววววววว

มันไม่หลุกหรอกคับ
แต่ถ้าใครยังไม่ ลง windows installer ตัวใหม่
และยังไม่ update msn เวอร์ชั่น ใหม่มันจะ
login ไม่ได้เลย
ที่ทำงานพี่กำลังระบาด ต้องตามแก้ให้

ที่ทำงานพี่ ถ้าเล่นเอ็มไม่ได้ เค้าบอกพี่ก็ทำงานไม่ได้เหมือนกัน
อิอิ ต้องรีบแก้ให้โดยด่วนไม่งั้นงานไม่เดิน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม