แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เพิ่งจะรู้ว่า " แชมป์ลวงโลก " มีตัวตนจิง ๆ ด้วย
555++

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,323
กำลังดีเลยน้อง
เหล้าพ่อเค้าดีจิงๆ ขอบคุณคุณพ่อปุ๊กอีกครั้ง
เหล้าดีอาหารอร่อย และก็เหล้าอร่อยอาหารดี อิอิ
ติดใจมิน่าแชมกลางเค้าถึงไปบ่อยอิอิ

มาบ่อยๆก็ได้

ช่วงนี้จิตใจแย่

แฟนทิ้ง แถม เพื่อนมาจากไปอีก

แต่ว่า หมูทะร้านนี้ พอโอ มะ

กลับกันกี่โมงอะ เสร็จงานตอน2ทุ่มกว่า นึกว่ากลับกันหมดแล้ว เลยไม่ได้ไป

กลับกันเที่ยงคืนครึ่ง

สองทุ่มกว่า ยังกินไม่ได้ครึ่งกะเพาะเลย:coolly-0028:
พาดพิงนะครับท่าน MUKKATAYOK:coolly-0010:

เขียนซะดูไฮโซขึ้นมาเลยอ่ะ:coolly-0010::coolly-0010:

อย่าลืมอะไรที่สัญญาไว้

จาลวงโลกกะน้องมะเนี่ย:coolly-0041:

เพิ่งจะรู้ว่า " แชมป์ลวงโลก " มีตัวตนจิง ๆ ด้วย
555++

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010: มีนานแล้วพี่ออย

>>> วันหลังมากันอีกนะค๊ะ
ช่วงนี้แย่ๆอ่า อยากมีคนอยู่ด้วยเยอะๆ

ว่างๆก็โทหาน้องบ้างก็ได้นะ
ชีวิต สับ สน:coolly-0006:

แชมป์ลวงโลก..........555+(ฉายาดีวะ)อย่าลืม 1 ลังบ้านเค้านะยังไม่มีใครมากินที

มาบ่อยๆก็ได้

ช่วงนี้จิตใจแย่

แฟนทิ้ง แถม เพื่อนมาจากไปอีก

แต่ว่า หมูทะร้านนี้ พอโอ มะ

กลับกันเที่ยงคืนครึ่ง

สองทุ่มกว่า ยังกินไม่ได้ครึ่งกะเพาะเลย:coolly-0028:

เขียนซะดูไฮโซขึ้นมาเลยอ่ะ:coolly-0010::coolly-0010:

อย่าลืมอะไรที่สัญญาไว้

จาลวงโลกกะน้องมะเนี่ย:coolly-0041:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010: มีนานแล้วพี่ออย

>>> วันหลังมากันอีกนะค๊ะ
ช่วงนี้แย่ๆอ่า อยากมีคนอยู่ด้วยเยอะๆ

ว่างๆก็โทหาน้องบ้างก็ได้นะ
ชีวิต สับ สน:coolly-0006:
อืมว่าจะเอาไปให้วันอาทิตลืมเลยอ่ะ
เด๋ววันเสาร์เอาไปประเคนถึงตลาดน้ำเลยจ้า:coolly-0033:

• #1,328
อืมว่าจะเอาไปให้วันอาทิตลืมเลยอ่ะ
เด๋ววันเสาร์เอาไปประเคนถึงตลาดน้ำเลยจ้า:coolly-0033:

อะเค๊ ได้เลย อย่าลืมอีกอ่ะ

เด๋วเลี้ยงข้าวคลุกกาปิ ร้านพี่แบงค์876 ละกัน:coolly-0046:

อะเค๊ ได้เลย อย่าลืมอีกอ่ะ

เด๋วเลี้ยงข้าวคลุกกาปิ ร้านพี่แบงค์876 ละกัน:coolly-0046:
พี่ว่าจะเอาเสื้อยืดเก่าๆที่ใส่ไม่ได้ไปฟากขายด้วยอ่ะได้เป่า:coolly-0033:

• #1,331
พี่ว่าจะเอาเสื้อยืดเก่าๆที่ใส่ไม่ได้ไปฟากขายด้วยอ่ะได้เป่า:coolly-0033:

ได้จิ ก็ลองเอามาวางดูแล้วกันนะ

จาได้มีตังเลี้ยงพี่ออยไง :coolly-0010:

รอพ่อผมลืมๆๆก่อนแล้วจะหนีไปตามหาหัวใจ อิอิ:coolly-0005:

ไม่มีวันนั้นแล้วแสรด พี่กะพี่ออยเจ็บหนัก แผลเหวอะ เพราะเมิงม่ะมาเนี่ยแหละ
:coolly-0018:

ได้จิ ก็ลองเอามาวางดูแล้วกันนะ

จาได้มีตังเลี้ยงพี่ออยไง :coolly-0010:
ประมาณนั้นอ่ะอยากกินกุ้งเผาอีกอ่ะวันนั้นยังไม่ทันอิ่มเลย

ปวดหัว เมื่อยตัว อวกทั้งวัน สงสัยจะไม่ฉะบาย งดออกงาน 1 เดือน

• #1,337
^
^
กินยายังพี่เก้ง

เครียดป่าว

:coolly-0033:หวัดดีครับ

ว้า..............

• #1,340
:coolly-0033:หวัดดีครับ

หวาดดีคร่า พี่แบงค์

เด๋ววันเสาหน้า พี่แชมป์ลวงโลก737

จาไปเยี่ยมเราที่ตลาดน้ำ

จำไว้นะพี่ ช่วยๆกันจำ

รอดูว่าจามาจิงป่าว:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม