แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,302
-*- เบื่อคนมีแฟน 555+

ไม่มีใครเค้ามีแฟนเลย

ทอปอะแหละมีอยู่คนเดียว อ๋อ เจ้าแฟร้งด้วยอีกคน

แวะมาดูว่าแก็งเด็กเค้าทำไรกัน:coolly-0023:

แวะมาบ่อยๆก็ได้คร่า:coolly-0033:

แก่แล้วเข้ามาทำไม

:coolly-0020: ไล่ผู้เยี่ยมชมได้ไง น้องกอฟ:coolly-0010:

แวะมาดูแก๊งเด็กมั้งครับ...:coolly-0031::coolly-0031:

ไม่มีใครเค้ามีแฟนเลย

ทอปอะแหละมีอยู่คนเดียว อ๋อ เจ้าแฟร้งด้วยอีกคน

แวะมาบ่อยๆก็ได้คร่า:coolly-0033:

:coolly-0020: ไล่ผู้เยี่ยมชมได้ไง น้องกอฟ:coolly-0010:

ครับป้าปุ๊กกี้

• #1,307
พุ่งนี้เรายังหมูทะกันบ้านปุ๊กเหมือนเดิมมะเนี่ย

เงียบหายกันไปเลย

เด๋วพุ่งนี้โทหาทุกคนเลยละกันนะ

รักนะแก๊งเด็ก จุ๊บๆ ไปนอนละ:coolly-0032:

• #1,308
ครับป้าปุ๊กกี้

พี่กอฟ ขาเจ็บดีขึ้นยัง

ก็วันงาน6ปี เดินซะเยอะเลยอ่ะ

วันหลังเรียกปุ๊กกี้ช่วยก็ได้

น้องๆมีตั้งเยอะ เรียกใช้จิ เดินเองทำไม:coolly-0019:

พี่กอฟ ขาเจ็บดีขึ้นยัง

ก็วันงาน6ปี เดินซะเยอะเลยอ่ะ

วันหลังเรียกปุ๊กกี้ช่วยก็ได้

น้องๆมีตั้งเยอะ เรียกใช้จิ เดินเองทำไม:coolly-0019:

คนแก่ก็งี้แหละ โชว์พาว

เมื่อคืนสงสัยพี่จี๊ดด เมาแอ๋

แก่แล้วเข้ามาทำไม
แหม!มาว่าผมแก่งั้นน้องก็เดินไปที่กระจกแล้วดูดิว่าไอที่มันสะท้อนอ่ะยังเด็กอยู่ป่าว :coolly-0010:

ดีดี ตอนเช้า.....จร้า...ตื่นกันหรือยัง แก็งเด็ก...

อิ่มอร่อยสุขใจกานทุกคน :coolly-0010:

ถึงบ้านปลอดภัยทุกคน ทุกคัน น๊า...

แวะมาทักทายก่อนไป ม. ไปละเดี๋ยวสายยยย:coolly-0003:

เมื่อคืนสงสัยพี่จี๊ดด เมาแอ๋
กำลังดีเลยน้อง
เหล้าพ่อเค้าดีจิงๆ ขอบคุณคุณพ่อปุ๊กอีกครั้ง
เหล้าดีอาหารอร่อย และก็เหล้าอร่อยอาหารดี อิอิ
ติดใจมิน่าแชมกลางเค้าถึงไปบ่อยอิอิ

ดีดี ตอนเช้า.....จร้า...ตื่นกันหรือยัง แก็งเด็ก...

อิ่มอร่อยสุขใจกานทุกคน :coolly-0010:

ถึงบ้านปลอดภัยทุกคน ทุกคัน น๊า...

แวะมาทักทายก่อนไป ม. ไปละเดี๋ยวสายยยย:coolly-0003:
ยังเรียนอยู่หลอคับ
หรือว่าเปนจารย์

กลับกันกี่โมงอะ เสร็จงานตอน2ทุ่มกว่า นึกว่ากลับกันหมดแล้ว เลยไม่ได้ไป

กำลังดีเลยน้อง
เหล้าพ่อเค้าดีจิงๆ ขอบคุณคุณพ่อปุ๊กอีกครั้ง
เหล้าดีอาหารอร่อย และก็เหล้าอร่อยอาหารดี อิอิ
ติดใจมิน่าแชมกลางเค้าถึงไปบ่อยอิอิ
พาดพิงนะครับท่าน MUKKATAYOK:coolly-0010:

กลับกันกี่โมงอะ เสร็จงานตอน2ทุ่มกว่า นึกว่ากลับกันหมดแล้ว เลยไม่ได้ไป
รอพี่คนเดียวเลยอ่ะอิอิ
ของที่ให้หาอ่ะไม่ต้องแล้วนะพี่เก้งขอบคุณครับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม