• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตื่นกันยังครับบบบบบบ

ตื่นแล้วครับ แต่ยังฝันอยู่

ต้องเรียกว่าพี่แชมป์ a 3111XX:coolly-0045:

เรียกลวงโลกเหมือนเดิมอะดีแล้ว

ปล.ของกรูยังไม่ได้เอาไปฝากให้นะว้อย แต่ทุกชิ้นยังอยู่ในสถาพดี จะเคลีย์บ้านปีใหม่
รอก่อนไม่นาน

ปล.ของกรูยังไม่ได้เอาไปฝากให้นะว้อย แต่ทุกชิ้นยังอยู่ในสถาพดี จะเคลีย์บ้านปีใหม่

เออพี่ บอลจ๊อยที่น้าเบิ้ล เอามาอะ มันใช้กะรถน้าเบิ้ลไม่ได้

ตอนนี้มันอยู่ในรถผม พี่จะคิดตังป่าว ถ้าคิด ก็ติดใว้ก่อน ไม่มีจ่าย 555

เออพี่ บอลจ๊อยที่น้าเบิ้ล เอามาอะ มันใช้กะรถน้าเบิ้ลไม่ได้

ตอนนี้มันอยู่ในรถผม พี่จะคิดตังป่าว ถ้าคิด ก็ติดใว้ก่อน ไม่มีจ่าย 555

เห้ย...ถึงว่าเงียบไปเลย ทำไมเพิ่งมาบอก เราก็ไม่กล้าโทรไปทวงน้าเบิ้ล

สรุปเอาเงินครับเพราะเป็นของเพื่อน ไม่ใช่ของพี่ มันทวงเช้าทวงเย็นเลย

เรื่องจิงไม่ได้โม้ ถ้าของพี่เอง ไม่มีปัญหา นี้ของเพื่อน ยังไงเคลียร์ให้พี่ด้วยนะ

จะได้เอาไปให้เพื่อน 500 บาท

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,967
เซงงงงงงงงงงงงง

ได้ครับพี่โด
วันนี้แถลงนโยบายรัฐบาลอย่าลืมดูผมออกทีวีนะครับทุกท่านผมได้เสล่อเดินไปเดินมาแถวนั้น ยืนอยู่หลังครม. :coolly-0028:

• #2,969
ได้ครับพี่โด
วันนี้แถลงนโยบายรัฐบาลอย่าลืมดูผมออกทีวีนะครับทุกท่านผมได้เสล่อเดินไปเดินมาแถวนั้น ยืนอยู่หลังครม. :coolly-0028:

แล้วไปโผล่ธรรมเนียบอีกทำไมอ่า

Boi มะช่ายหรอเราอ่ะ

หนีไม่พ้นเจงๆ:coolly-0046:

แล้วไปโผล่ธรรมเนียบอีกทำไมอ่า

Boi มะช่ายหรอเราอ่ะ

หนีไม่พ้นเจงๆ:coolly-0046:

โดนเรียกตัวกลับด่วนๆๆๆช่วยราชการนิดหน่อยๆๆๆ:coolly-0028:

ไม่ใช่ธรรม แต่เป็น ทำ นะน้อง

พี่แชมป์1100 ฮ่าๆๆๆๆๆ

แปลกๆดี ยังไม่ชิน:coolly-0028:

เด๋ว1111 ร่วมด้วย :coolly-0046: สงสัยคนเล็งเยอะเลขนี้

1100 ส่งเบาะ ทั่ว ไทย 5555

• #2,972
โดนเรียกตัวกลับด่วนๆๆๆช่วยราชการนิดหน่อยๆๆๆ:coolly-0028:

ไม่ใช่ธรรม แต่เป็น ทำ นะน้อง

ว๊ายยยยยย หลายใจ 5555

อือ ภาษาไทยไม่แข็งแรง :coolly-0028::coolly-0028: โทษที

ดีดี คร้า .....นาน นาน มาทักทายที :coolly-0023::coolly-0023:

สบายดีกานทุกคนนะค่ะ.....

ปุ๊กกี้ ขอบคุณมากๆๆเลยจร้า... เมื่อคืน

แล้ววันหลังไปขอพรกันใหม่น้า:coolly-0026:

ดีดี คร้า .....นาน นาน มาทักทายที :coolly-0023::coolly-0023:

สบายดีกานทุกคนนะค่ะ.....

ปุ๊กกี้ ขอบคุณมากๆๆเลยจร้า... เมื่อคืน

แล้ววันหลังไปขอพรกันใหม่น้า:coolly-0026:
ว่าไงจ๊ะคุณน้อง...รถแรงรึยัง...รอแซดอยู่..คริคริ

ว่าไงจ๊ะคุณน้อง...รถแรงรึยัง...รอแซดอยู่..คริคริ

เสร็จแล้ววววคร้า..พี่ชายยย :coolly-0010: :coolly-0010:

( แอบบบบกระซิบถามว่า.....ปีใหม่จาพาพี่สาววไปเที่ยวไหนอ่า...) :coolly-0046: :coolly-0046:

• #2,976
555555555

แรงได้อีกขวัญข้าวอ่า

แต่อย่าแรงมากน้า แม่บอกมะคืนจำได้มะ :coolly-0010::coolly-0010:

มีการไปต่อรองกะแม่อีก ขอแค่150ได้มั๊ย เวงกำ:coolly-0027:

ไปขอพรอีก ชอบๆๆๆ แปะทองๆๆๆๆๆ

• #2,977
พุ่งนี้สอบเครียดมากกกกกก
ขอกำลังใจด้วยยยยยยยยย
ไปนอนละนะ บะบายแก๊งเด็ก

พะนี้ครายเจอปุ๊กกี้แถวๆราม2 บางนา ทักทายกันได้นะค๊ะ
เช้าๆ เที่ยงๆ บนด่วน แถวๆช้าง3เศียร ก็ทักด้วยนะ อย่าแฟ๊ดดดดดใส่นะ
เด๋วตกใจ:coolly-0028:

พะนี้ครายเจอปุ๊กกี้แถวๆราม2 บางนา ทักทายกันได้นะค๊ะ
เช้าๆ เที่ยงๆ บนด่วน แถวๆช้าง3เศียร ก็ทักด้วยนะ อย่าแฟ๊ดดดดดใส่นะ

เด๋วแฟ๋ดกลับละสิ:coolly-0016:

5 5 5+

ถ้าตกใจแล้วม้ามันจาตื่นหรือไงจ๊ะ

ละไปสอบ ราม 1-ราม 2 เองนี่นา หรือแถวๆ ช้าง3เศียร มีราม 3 ด้วยอ่ะ

แจ๋วเจรงนะ สอบเสร็จ ไปขอพรซะเรยย แจ่มมมม :coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

• #2,980
กลับมาแล้ว

กลับมาหลับยาว หลังจากเมื่อคืนแทบไม่ได้นอน

จาไม่ถึงบ้านเอา เฮ้อๆๆๆ ง่วงมากกกกก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม