• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลับมาแล้ว

กลับมาหลับยาว หลังจากเมื่อคืนแทบไม่ได้นอน

จาไม่ถึงบ้านเอา เฮ้อๆๆๆ ง่วงมากกกกก

สอบเป็นไงบ้างน้องสาว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,982
พรุ่งนี้เจอกันนะน้องอย่าลือของหละ อิอิ
ขอบคุณมากๆ ขอบคุณพี่เก้งด้วยครับ
รายการต่อไปคือเกียร์ครับ

พรุ่งนี้เจอกันนะน้องอย่าลือของหละ อิอิ
ขอบคุณมากๆ ขอบคุณพี่เก้งด้วยครับ
รายการต่อไปคือเกียร์ครับ

ตกลง a/t หรือ m/t ครับ

พุ่งนี้สอบเครียดมากกกกกก
ขอกำลังใจด้วยยยยยยยยย
ไปนอนละนะ บะบายแก๊งเด็ก

พะนี้ครายเจอปุ๊กกี้แถวๆราม2 บางนา ทักทายกันได้นะค๊ะ
เช้าๆ เที่ยงๆ บนด่วน แถวๆช้าง3เศียร ก็ทักด้วยนะ อย่าแฟ๊ดดดดดใส่นะ
เด๋วตกใจ:coolly-0028:
แถวนั้นแซ๊ดไม่ค่อยได้อ่า..ถนนดีเหลือเกิน..
ถ้าเจอพี่ขอร้องอย่าจี้ตรูดนะจ๊ะเสียวไฟท้ายหลุดอ่า..คริคริ
ปล..สอบอย่าไปกลัว..สอบเส็ดแล้วค่อยอ่านหนังสือ รับรองถูกหมดทุกข้อ..:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ตกลง a/t หรือ m/t ครับ
จะเป็น ธรรมดาครับ คืออยากได้มาตั้งแต่แรกแล้วหละ แต่ไม่มีโอกาศ บวก เงินไม่ถึง เลยเปลี่ยน ออโตไปเรื่อยทีนี้กัดฟันรอ จะเอาให้ได้ครับ
รอบนี้ถ้าหาไม่ได้จิงๆ ก็คงต้องใส่ ออโตไปก่อน
เก็บอุปกรณ์อย่างอื่น ไว้ก่อน
รอได้เกียร์ ค่อยว่ากันอีกทีครับ

แก้ไขล่าสุด:
จะเป็น ธรรมดาครับ คืออยากได้มาตั้งแต่แรกแล้วหละ แต่ไม่มีโอกาศ บวก เงินไม่ถึง เลยเปลี่ยน ออโตไปเรื่อยทีนี้กัดฟันรอ จะเอาให้ได้ครับ
รอบนี้ถ้าหาไม่ได้จิงๆ ก็คงต้องใส่ ออโตไปก่อน
เก็บอุปกรณ์อย่างอื่น ไว้ก่อน
รอได้เกียร์ ค่อยว่ากันอีกทีครับ

ลองเปลี่ยน กล่องเกียร์แล้ว ใช่มั้ย

ลองเปลี่ยนแล้วครับ ไม่หาย ให้ช่างเช็คแล้ว ก็ไม่เจออะไรผิดปกติ ก็เหลือแค่เกียร์ที่ทยังไม่ได้เปลี่ยนครับ

55555 อ่านกระทู้นี้แล้ว ขำอ่ะ 55555:coolly-0028:

ลองเปลี่ยนแล้วครับ ไม่หาย ให้ช่างเช็คแล้ว ก็ไม่เจออะไรผิดปกติ ก็เหลือแค่เกียร์ที่ทยังไม่ได้เปลี่ยนครับ
เอาเกียร์ NAVARA ลงเลย

• #2,993
:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

• #2,994
ทุกสิ่งทุกอย่างที่เกิดขึ้น
ขอให้เข้มแข็ง ยืนอยู่บนสติ
แล้วผ่านไปให้ได้
พี่ๆ รอให้กำลังใจอยู่ข้างๆไม่เคยห่างไปไหน
ดูแลน้อง ดูแลครอบครัว

เปนห่วงเรามากนะน้องรัก

สู้ๆๆๆนะครับน้องฟักกี้:coolly-0033:

แวะมาแสดงความเสียใจกับน้องฟัก..อีกรอบครับ..สู้ๆน่ะน้อง..ตามที่พวกพี่บอกไว้เมื่อคืนน่ะ!!

อังคาร 29 มีใครไปป่าว....

• #2,998
พุ่งนี้ไปค่ะ มีปุ๊กกี้ พี่เก้ง พี่แหมว พี่ออย ฯ

อังคารยังไม่แน่ใจ แต่จันทร์ไม่ได้ไปแน่ๆค่ะ

ปุ๊ก..พี่รบกวนขอเส้นทางจากบ้านพี่ไปวัดแก้วแจ่มฟ้าหน่อยน่ะครับ!!

• #3,000
เด๋วให้น้องจัดให้ค่ะ

ขอตัวออกไปสอบราม2ก่อนนะค๊ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม