• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เงียบเหงา .................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,002
เมื่อวานขอโทษทีนะค๊ะที่นัดแล้วไม่ได้ไป

ไปอีกทีวันอังคารเลยนะค๊ะ แล้วก็พุธเลย

แฟร้งกี้ จบงานมาคุยกันหน่อย

พี่หางานให้เราทำละ เด๋วพี่ดูแลเราเองต่อจากนี้อ่ะ

เมื่อวานขอโทษทีนะค๊ะที่นัดแล้วไม่ได้ไป

ไปอีกทีวันอังคารเลยนะค๊ะ แล้วก็พุธเลย

แฟร้งกี้ จบงานมาคุยกันหน่อย

พี่หางานให้เราทำละ เด๋วพี่ดูแลเราเองต่อจากนี้อ่ะ
พี่ก้อขอโทษทีที่พี่ไปอ่ะ:coolly-0033:

• #3,004
พี่เก้งถ้าเจอของแล้วรบกวนบอกด้วยนะครับ

• #3,007
พุ่งนี้สอบวันนสุดท้ายแล้ววววว โย้ววววววว

งง ครับ ง่วง นอน

สอบ ดีๆนะ อย่า ทำมั่ว

ทำไม่ได้ให้คิดถึงโฮมแล้วจะรุ้ง

• #3,009
งง ครับ ง่วง นอน

สอบ ดีๆนะ อย่า ทำมั่ว

ทำไม่ได้ให้คิดถึงโฮมแล้วจะรุ้ง

ขอบคุณนะโฮม แต่ไม่ดีกว่า:coolly-0028:

>>> เคยมั๊ยที่การตัดสินใจของตัวเอง มันย้อนกลับมาทำร้ายตัวเองอ่ะ

ตอนนี้เจ็บปวดมากกกกกกก:coolly-0006::coolly-0006:

มียาแก้ปวดยังน้อง เดียวไปซื้อมาให้

เกิดอะไรขึ้น

ขอบคุณนะโฮม แต่ไม่ดีกว่า:coolly-0028:

>>> เคยมั๊ยที่การตัดสินใจของตัวเอง มันย้อนกลับมาทำร้ายตัวเองอ่ะ

ตอนนี้เจ็บปวดมากกกกกกก:coolly-0006::coolly-0006:

เจ็บ แปปเดียว แต่ปวดนานนนนนนนนน:coolly-0046:

• #3,014
มียาแก้ปวดยังน้อง เดียวไปซื้อมาให้

มีแล้ว แต่ไม่หาย

ทำยังไงก็ไม่หายอะจิพี่จี๊ด

สงสายยาคงไม่ดีพอ เลยทำให้หายเจ็บปวดไม่ได้:coolly-0041:

เกิดอะไรขึ้น

นั่นสิ เกิดไรขึ้น

เจ็บ แปปเดียว แต่ปวดนานนนนนนนนน:coolly-0046:

โตแล้ว ไม่เจ็บหรอก

.............................

• #3,016
มานจา...............อะไรกันมากมายเนี่ยยยยยยยยยย

.............................

............................................ เอากะมันมั้ง

สอบเสร็จแล้วใช่ป่าวปุ๊ก
แล้วหยุดสี่วันไปไหนอะ
กินหมูทะกันดีมะ

• #3,020
สอบเสร็จแล้วใช่ป่าวปุ๊ก
แล้วหยุดสี่วันไปไหนอะ
กินหมูทะกันดีมะ

เสจแล้วค่ะ

ไม่ได้ไปไหนเลย เช้าขายของตลาดน้ำ เย็นอยู่บ้าน

กินนนนนนนนนนนนนนน จัดไปที่ไหนเมื่อไหร่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม