• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,941
ปีใหม่ ไปอุดร .........เศร้า ....

อ่าวววววว ไปแล้วหรอ

บ้านยายปุ๊กอยู่นั่น สงกรานไปมะ จาได้ไปเล่นน้ำกัน:coolly-0045::coolly-0045: เด๋วไปรับ

แล้วบ้านเจ๊ อยู่อำเภอไรอ่า

แก้ไขล่าสุด:

เที่ยวกันใหญ่เลย...อย่าลืมเก็บรูปมาฝากมั่งเน้อ..

• #2,943
เที่ยวกันใหญ่เลย...อย่าลืมเก็บรูปมาฝากมั่งเน้อ..

ได้เลยคร่า

ตกลง31 มาทานข้าวแบบเบาๆ ด้วยกันมะค๊ะ

พี่แชมป์ตกลงที่ไหนยังไง ร่องน้ำสิบมั๊ย หรือมายเปส

แถวบ้านปุ๊กเหนมีเปิดใหม่3ร้าน ลองกันมะ

พี่จู๊สว่าไงอ่า พี่จะลอปด้วยยย ไปป่าววววว:coolly-0033:

ดีค่ะพี่เค

หายไปนานเลยนะค๊ะ

ปุ๊กกี้ไป เที่ยวเกาะทะลุ บางสะพานน้อยอ่ะค่ะ

ไปด้วยกันมั๊ยยยยยยยย ไป2-3

พี่แชมป์ไปป่าว เเม่ชวน

เอารูปสวยๆ มาฝากด้วย เเร่ะ กัน ครับ

พี่ ว่า จะไปเที่ยว เหนือ ครับ

สงสัยจะไม่ได้ไป ด้วย

(รถพร้อม คนพร้อม เดินทางปลอดภัย ครับ)

เดินผ่านมาแวะมาทักซักหน่อย

• #2,946
เอารูปสวยๆ มาฝากด้วย เเร่ะ กัน ครับ

พี่ ว่า จะไปเที่ยว เหนือ ครับ

สงสัยจะไม่ได้ไป ด้วย

(รถพร้อม คนพร้อม เดินทางปลอดภัย ครับ)

ขอบคุณค่ะ เช่นกันค่ะ ขึ้นเหนืออย่าลืมเก็บลมหนาวมาฝากนะค๊ะ

มาพร้อมอ้อมกอดอุ่นๆด้วยนะค๊ะพี่เค :coolly-0033::coolly-0045:

อ่าวววววว ไปแล้วหรอ

บ้านยายปุ๊กอยู่นั่น สงกรานไปมะ จาได้ไปเล่นน้ำกัน:coolly-0045::coolly-0045: เด๋วไปรับ

แล้วบ้านเจ๊ อยู่อำเภอไรอ่า

เมือง อยู่ใจกลางเลย :coolly-0015:

ขอบคุณค่ะ เช่นกันค่ะ ขึ้นเหนืออย่าลืมเก็บลมหนาวมาฝากนะค๊ะ

มาพร้อมอ้อมกอดอุ่นๆด้วยนะค๊ะพี่เค :coolly-0033::coolly-0045:

เดี๋ยว จะ เอา ใส่ ถุง มา ให้ ครับ

• #2,949
โฮมไปเกาะล้าน

ได้เลยคร่า

ตกลง31 มาทานข้าวแบบเบาๆ ด้วยกันมะค๊ะ

พี่แชมป์ตกลงที่ไหนยังไง ร่องน้ำสิบมั๊ย หรือมายเปส

แถวบ้านปุ๊กเหนมีเปิดใหม่3ร้าน ลองกันมะ

พี่จู๊สว่าไงอ่า พี่จะลอปด้วยยย ไปป่าววววว:coolly-0033:

31 พี่ไป เชียงคาน-เขาค้อ-น้ำหนาว-ภูทับบิก จร้าาาาาาา

• #2,952
31 พี่ไป เชียงคาน-เขาค้อ-น้ำหนาว-ภูทับบิก จร้าาาาาาา

ทริปนี้อยากไปมากกกกก:coolly-0041:
ปีหน้าเจอกัน :coolly-0033:

พี่จู๊สไปก่อน แล้วเด๋วปีหน้าลอกทริปพี่จู๊สเลย:coolly-0002:

เก็บกะหร่ำมาฝากด้วยนะพี่จู๊ส

:coolly-0030:

กะจะไปเหมือนกันคับ ต้องไปงานแต่งที่อุตรดิตถ์ วันที่ 28 ว่าจะแวะตอนขากลับ อยากไปดูทะเลหมอก :coolly-0033:

:coolly-0030:

กะจะไปเหมือนกันคับ ต้องไปงานแต่งที่อุตรดิตถ์ วันที่ 28 ว่าจะแวะตอนขากลับ อยากไปดูทะเลหมอก :coolly-0033:

ถ้าไม่มีที่นอน ก็มานอนกับพวกจูซก็ได้นะพี่
คิดว่า 28-29 อยู่ เขียงคาน
30-31เนี่ย เขาค้อ
1-ภูทับเบิก
2.-น้ำหนาว ครับ
3.-บ้านน้ำลัด อ.วังโป่ง

ถ้าไม่มีที่นอน ก็มานอนกับพวกจูซก็ได้นะพี่
คิดว่า 28-29 อยู่ เขียงคาน
30-31เนี่ย เขาค้อ
1-ภูทับเบิก
2.-น้ำหนาว ครับ
3.-บ้านน้ำลัด อ.วังโป่ง

แหล่ม:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033: ขอบคุณครับ

คือตอนนี้ยังไม่มีแพลน เลยว่าจะไปไหนบ้าง (กำลังหาข้อมูล) ไปงานเสร็จอาจจะเลยขึ้นเหนือไปก่อน แล้วย้อนกลับมา นู้นก็อยากไป นี่ก็อยากไป เยอะจัด(ปวดหัว) เลยยังไม่ได้ fix วันครับ อีกอย่างไอ่เพื่อนที่จะไปด้วยไม่รู้แมร่งจะไปได้กี่วัน

หะ หะ โห น่าไปทั้งนั้นเรยยยยย

แต่ละสถานที่ อย่าลืมนะ รถพร้อม แล้ว

คนพร้อมอะเปล่า :coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

พี่เก้งตกลงพี่ได้ใช่ไหม
หรือว่าแชมป์ได้ อ่ะพี่ :coolly-0015:

• #2,958
นั่นจิ ตกลงครายได้

พี่เก้งตกลงพี่ได้ใช่ไหม
หรือว่าแชมป์ได้ อ่ะพี่ :coolly-0015:
ป๋าลอง ประกาศ แล้วมะใช่หรอ จะมา งงอะไรอีก

แต่ว่า 311111 เมือไหร่ อย่ามาแย่งพี่นะ อันนี้ขอร้อง :coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:
  • #2,960
พี่แชมป์1100 ฮ่าๆๆๆๆๆ

แปลกๆดี ยังไม่ชิน:coolly-0028:

เด๋ว1111 ร่วมด้วย :coolly-0046: สงสัยคนเล็งเยอะเลขนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม