• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เศร้าเราไปทำไรให้

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,922
ล้อใส่ได้ไหมน้อง:coolly-0033:

เชอะ:coolly-0041:

>>> มีพี่ๆคนไหนทำงานบริษัททัวร์บ้างอ่ะค๊ะ
รบกวนติดต่อปุ๊กกี้หน่อยได้มั๊ยยยยยยย:coolly-0033::coolly-0033:

เชอะ:coolly-0041:

>>> มีพี่ๆคนไหนทำงานบริษัททัวร์บ้างอ่ะค๊ะ
รบกวนติดต่อปุ๊กกี้หน่อยได้มั๊ยยยยยยย:coolly-0033::coolly-0033:
พี่เอก A31378 ครับ
เบอร์ติดต่อ 0898989992

กลับมาเรื่องสไลด์หนอนหน่อยคับใครเปนอะไรอ่ะคับมาช้าไป

ไปตลาด ลัดมะยม ดีกว่า 55+

• #2,926
โฮมแวะไปแทนได้มั้ย 555

• #2,928
โฮมแวะไปแทนได้มั้ย 555

เด๋วนี้เข้ามาเล่นบ่อยนะโฮมมมมมมมม

มีไรดึงดูดป่ะเนี่ย เวปเซฟเนี่ย

แล้วเล่นเวปเปนครายสอนละ หึหึ

>>> อยากรุไรมั๊ย หลังไมล์ดีกว่ามะเพื่อน เด๋วจัดให้ฟังสักฉากนึง:coolly-0028:

>>>> ปล. ฝากถึงคนๆนั้น
เหนอยู่ว่าเข้ามาอ่านทุกวัน แต่ไม่กล้าพิมอ่ะเด่ะ
คุยดีด้วยแล้วทำเลวใส่ ก็จำไว้ ไม่ได้อยากมีศัตรูนะ
แต่คุณเลือกเอง:coolly-0028:
ยังมีโอกาศ แก้ตัว ลองใช้สิทธินั้นมั๊ยยยยยยย:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:

แก้ไขล่าสุด:
^
^^^
^^^^^
^^
^^
^^
ว่าพี่ป่าวอะ​

เด๋วนี้เข้ามาเล่นบ่อยนะโฮมมมมมมมม

มีไรดึงดูดป่ะเนี่ย เวปเซฟเนี่ย

แล้วเล่นเวปเปนครายสอนละ หึหึ

>>> อยากรุไรมั๊ย หลังไมล์ดีกว่ามะเพื่อน เด๋วจัดให้ฟังสักฉากนึง:coolly-0028:

>>>> ปล. ฝากถึงคนๆนั้น
เหนอยู่ว่าเข้ามาอ่านทุกวัน แต่ไม่กล้าพิมอ่ะเด่ะ
คุยดีด้วยแล้วทำเลวใส่ ก็จำไว้ ไม่ได้อยากมีศัตรูนะ
แต่คุณเลือกเอง:coolly-0028:
ยังมีโอกาศ แก้ตัว ลองใช้สิทธินั้นมั๊ยยยยยยย:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:

เกิดไรขึ้น

• #2,931
^

^^^
^^^^^
^^
^^
^^

ว่าพี่ป่าวอะ​

พี่เล็กไม่รู้จิงๆหรอ แอ๊ๆๆๆ อย่าดื้อนะ 5555:coolly-0010::coolly-0010:
เกิดไรขึ้น

มะมีไรหรอกพี่จู๊สแค่คนที่แทบจะยังไม่เคยคุยกันเลย
แต่เค้าดั๊นเกิดอาการ มาไม่ชอบน้องสาวพี่ขึ้นมา
ก็เลยมาบอกเค้าสักหน่อย
มาทำความรุจักกันก่อนดีมั๊ย ค่อยมาตัดสินกัน

เลยมาเตือนแบบ เบาๆ เนี่ยยยย :coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

.....................................................

555555555555555555555555555555

• #2,935
แวะมาเยี่ยม ครับ เเก๊ง เด็ก

เเก๊ง นี้ ปีใหม่ไป เที่ยว ไหน กัน หรือ ? ................

• #2,937
ดีค่ะพี่เค

หายไปนานเลยนะค๊ะ

ปุ๊กกี้ไป เที่ยวเกาะทะลุ บางสะพานน้อยอ่ะค่ะ

ไปด้วยกันมั๊ยยยยยยยย ไป2-3

พี่แชมป์ไปป่าว เเม่ชวน

ดีค่ะพี่เค

หายไปนานเลยนะค๊ะ

ปุ๊กกี้ไป เที่ยวเกาะทะลุ บางสะพานน้อยอ่ะค่ะ

ไปด้วยกันมั๊ยยยยยยยย ไป2-3

พี่แชมป์ไปป่าว เเม่ชวน

พี่ว่าจะไปปาย:coolly-0033:

ปีใหม่ ไปอุดร .........เศร้า ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม