• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^
^
^
^
อะนะ

ขอบคุณน้องแชมป์น้อชายสุดที่รัก:coolly-0033:
ที่ให้เพื่อนเอายางอะไหล่มาให้ยืม
แถมยังใจดี เปลี่ยนให้อีกด้วย
ถึงจะมาทำสวีตหวานจนเลี่ยนกันข้างรถปุ๊กก็ตาม:coolly-0010:
ขอบคุณที่เปนห่วงจะไปสอบแท้ๆยังตามมาดูอีก
ขอบคุณจิงๆ แบบนี้รักตายเลยยยยย:coolly-0045:

ขอบคุณพี่เก้งค่ะ ที่เปนห่วงโทมาถามความเคลื่อนไหว
ถ้าพี่เก้งไม่ติดพาแม่ไปโรงบาล
พี่เก้งคงจะขี่ม้าขาวมาช่วยอีกตามเคย :coolly-0033:

ปล. ตอนนี้ในรถมียางอะไหร่2เส้น 555555555 สะใจ
ถึงว่าชวนมามายสเปชไม่มา:coolly-0033:

ถึงว่าชวนมาศาลายา ไม่มา
อิอิอิ

วันนี้มีกินไรป่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,665
หิวววววววววววววววววววววววว มากกกกกกก

ปุ๊กโทรหาหน่อยดิ:coolly-0033:

ไม่ไปเพราะกลัวเพื่อนพี่อ่ะ:coolly-0018:
กลัวเพื่อนพี่ หรือว่ากลัวใจตัวเองวะแชมป์
เดียวห้ามใจไม่ได้อะดี้อิอิอิ

ถึงน้องแชมป์ลวงโลก

พรุ่งนี้เอาโช๊คติดท้ายรถไปด้วย
เดี๋ยวพี่โดไปเอาที่ ปตท.

ตามนั้น...

• #2,671
ปุ๊กโทรหาหน่อยดิ:coolly-0033:

พึ่งเข้ามาดูอ่า
โทแล้วมะติด จาปิดเครื่องหนีทำมายเนี่ย
ครายทำไรพี่แชมป์ บอกมา เด๋วไปกัดหูมานเลย:coolly-0028::coolly-0028:

ปล. แล้วไมไม่โทมาฟระ

ฮุๆๆผลุบๆโผลๆ

แซดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปัง จิ้วๆ แซดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จิ้วๆๆๆๆ

พึ่งเข้ามาดูอ่า
โทแล้วมะติด จาปิดเครื่องหนีทำมายเนี่ย
ครายทำไรพี่แชมป์ บอกมา เด๋วไปกัดหูมานเลย:coolly-0028::coolly-0028:

ปล. แล้วไมไม่โทมาฟระ

:coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015: ก็อาจจะโทรไปแล้วก็ไม่รับ นี่นา... ว่ามะ:coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:

• #2,675
พี่น้องครับ ไม่รู้คิดไงเกิดอยากจะทำบุญเล็กๆของแก๊งเด็กอะ

อยากทำบุญส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ^^ (จะได้มีแฟนใหม่สักที ล้อเล่น) สนใจกันม่ะ

วัดไหน อะไรยังไง

สนครับ
เอาเปนว่าใครสะดวกไปก็ไปดีก่าครับ
ส่วน สถานที่ รบกวนเจ้ปุ๊ก เค้าช่วยหาหน่อยละกัน

• #2,679
^
^
คิดมานานแล้วก็มะได่ทำกันสักที

เด๋วจัดการให้เลย

เอาวันสะดวกๆกันเลย

จัดไป

• #2,680
แจ้งข่าวให้พี่น้องทราบกันสักหน่อย
ไม่ได้ทำหน้าที่ PR มานานละ:coolly-0046:

รถพี่ขวัญ A311033
เสจออกจาอู่มาวิ่งเล่นได้แล้วนะค๊ะ
เด๋วคงได้เจอกันตอนงานเซฟนนท์ วันที่12ค่ะ
น่าจะไม่พลาดงานนี้ทั้งพี่ทั้งน้องค่ะ:coolly-0045:

ส่วนเรื่องทำบุญ ความคืบหน้ายังไง เด๋วจะมาแจ้งให้ทราบค่ะ
ขอประชุมกันก่อนค่ะ:coolly-0033:

>>> วันที่ 10 แก๊งเด็ก มีครายไปบ้างค๊ะ
ขอทราบยอดคร่าวๆด้วยนะค๊ะ จาได้หาบัตรให้ได้ตามจำนวนค่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม