• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แจ้งข่าวให้พี่น้องทราบกันสักหน่อย
ไม่ได้ทำหน้าที่ PR มานานละ:coolly-0046:

รถพี่ขวัญ A311033
เสจออกจาอู่มาวิ่งเล่นได้แล้วนะค๊ะ
เด๋วคงได้เจอกันตอนงานเซฟนนท์ วันที่12ค่ะ
น่าจะไม่พลาดงานนี้ทั้งพี่ทั้งน้องค่ะ:coolly-0045:

ส่วนเรื่องทำบุญ ความคืบหน้ายังไง เด๋วจะมาแจ้งให้ทราบค่ะ
ขอประชุมกันก่อนค่ะ:coolly-0033:

>>> วันที่ 10 แก๊งเด็ก มีครายไปบ้างค๊ะ
ขอทราบยอดคร่าวๆด้วยนะค๊ะ จาได้หาบัตรให้ได้ตามจำนวนค่ะ
จ่ายให้อู่ไปเท่าไหร่ แล้วได้มาเท่าไหร่

แจ้งข่าวให้พี่น้องทราบกันสักหน่อย
ไม่ได้ทำหน้าที่ PR มานานละ:coolly-0046:

รถพี่ขวัญ A311033
เสจออกจาอู่มาวิ่งเล่นได้แล้วนะค๊ะ
เด๋วคงได้เจอกันตอนงานเซฟนนท์ วันที่12ค่ะ
น่าจะไม่พลาดงานนี้ทั้งพี่ทั้งน้องค่ะ:coolly-0045:

ส่วนเรื่องทำบุญ ความคืบหน้ายังไง เด๋วจะมาแจ้งให้ทราบค่ะ
ขอประชุมกันก่อนค่ะ:coolly-0033:

>>> วันที่ 10 แก๊งเด็ก มีครายไปบ้างค๊ะ
ขอทราบยอดคร่าวๆด้วยนะค๊ะ จาได้หาบัตรให้ได้ตามจำนวนค่ะ

โอเคครับ พี่ขวัญเอาออกมาวิ่งได้แล้ว ดีใจด้วย ^^

ส่วนมอเตอร์โชว์ ไปครับ ส่วนบัครไปเอาหน้างานก็ได้นิ มีแจกกันอยุ่

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,685
จ่ายให้อู่ไปเท่าไหร่ แล้วได้มาเท่าไหร่

คดีน่าจะยังไม่จบมั้ง จ่ายอู่คงจะจ่ายไปแล้วแหละ

โอเคครับ พี่ขวัญเอาออกมาวิ่งได้แล้ว ดีใจด้วย ^^

ส่วนมอเตอร์โชว์ ไปครับ ส่วนบัครไปเอาหน้างานก็ได้นิ มีแจกกันอยุ่

คู่กรณียังไม่ยอมจ่ายอ่ะ

รอฟังความคืบหน้าอยู่เหมือนกันค่ะ

ได้เรื่องยังไง เด๋วจามาแจ้งให้ทราบ

รถทำไปหกหมื่นค่ะ

>> งานExpro ไม่พลาดค่ะ เจอกัน
ครายไม่มีบัตร ปุ๊กกี้มีอยู่ เด๋วเอาให้ค่ะ

เปล่า น๊า.....:coolly-0026::coolly-0026:

Happy Day la/'/

You ToO ka:coolly-0033:

ขายโช๊คไปแล้วครับพี่โดไม่ต้องรอแล้ว:coolly-0033:

• #2,687
ขายโช๊คไปแล้วครับพี่โดไม่ต้องรอแล้ว:coolly-0033:

จารโด จองก่อนมะช่ายหรอ

ขายปายดั่ยงายอ่า

เดี๊ยยยยยยยย ก็โดนด่าอีกอ่ะ:coolly-0004:

เอาอีกละ มีเรื่องแน่ๆเลย เห้อ -*-

จารโด จองก่อนมะช่ายหรอ

ขายปายดั่ยงายอ่า

เดี๊ยยยยยยยย ก็โดนด่าอีกอ่ะ:coolly-0004:

อืมพี่รีบใช้เงินก็เลยต้องตัดสินใจกระทันหัน ต้องขอโทษพี่โดไว้ ณ ที่นี้ด้วย:coolly-0033:

คิดมานานแล้ว....จองก็จองก่อน ติดต่อไปหาก่อนที่จะถอดซะอีก

ก็กะอยู่แล้ว พี่ถามว่าเอาเท่าไร มึงก็ไม่บอก มึงยังมาบอกว่าแล้วแต่พี่โด
พี่ก็เลยบอกว่างั้นพี่เลี้ยงหมูกะทะ มึงก็ตอบว่าตกลง...

เออมาวันนี้บอกรีบใช้เงิน ขายไปแล้ว

แชมป์ ฟังนะ...ถ้าแค่เลี้ยงหมูกะทะมันไม่พอ มึงบอกพี่ได้ พี่มีเงินจ่ายมากกว่านั้น

ไม่มีประโยคไหนที่บอกว่าขอฟรี ...ที่สำคัญ ขอซื้อแค่คู่หลังคู่เดียว...ไม่ได้เอาทั้งหมด...

ปล. เก็บคำขอโทดมึง ใว้แค่ที่กระทู้นั้นแหละ

:coolly-0014:เอาอีกแร้ววว

• #2,693
ไม่ไหวจาเครีย

หมดปัญญาจาเครียให้ละ

ตามนั้นละกัน:coolly-0038:

ชื่อมันก็บอก ว่าลวงโลก จะไปเชื่ออะไรมัน

555+++...ช่างแม่งเหอะ ไม่ไหวเหมือนกัน :coolly-0028:

คงเป็นบาปของจารที่ไปตั้งให้มันว่าลวงโลก เลยมาโดนกะตัวเอง

แล้วเป็นห่าไรไม่รู้ ชอบมาเล่นกะจารอยู่เรื่อย
ระวังเล่นคืนแล้วร้องไม่ออกนะครับ คุณน้องแชมป์ 5555+++ (เตือนแล้วนะ)

เอาว่ายังไงแก็งค์เด็กยังเหมือนเดิมนะครับพี่น้อง ไม่ต้องซีเรียส..
จารโดยังเหมือนเดิม...รอปากหายแล้วไปซัดหมูทะกัน...ตามนั้น... :coolly-0003:

• #2,696
^
^
รออาจารหายอยู่นะ

ไปมะมีอาจารมานมะสนุก ไม่ครบ ไม่ฮาเท่าที่ควร

หายไวๆนะค๊ะ:coolly-0033:

ส่วนเรื่องพี่ลวง ตามนั้นนนนนนนนน :coolly-0027:

คิดถึงพี่โดอะ แต่อยากทำบุญอะ ^^

หวัดดีทุกๆ คน
เช้าวันนี้อากาศดี มากๆ

อืมครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม