• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่กินก็ดีไม่เปลือง จาพาไปเลี้ยงปลอบใจซะหน่อย

ได้ชิงหรอ เจงดิ ชิงกะไรอ่ะ คริสเตียนป่ะ:coolly-0046: สะใจหวะ
สะใจรอบ2 ชนะสวนฯมาแล้วด้วยนัดนึงนิ

รุอีก ข่าวไวโคดอะ 555+ ปลอบใจไรอะ

น้องลวง เปลี่ยนโช๊คใหม่แล้วเป็นไงบ้าง นิ่งขึ้นไหม

แล้วโช๊คเดิม ๆ ยังอยู่อะป่าว ขอซื้อต่อ...

ปล.เอาจิง อย่ามาลวงโลกนะ

อยากได้โช๊คหน้าเดิมๆ เสียๆ ใครมีบ้าง

น้องลวง เปลี่ยนโช๊คใหม่แล้วเป็นไงบ้าง นิ่งขึ้นไหม

แล้วโช๊คเดิม ๆ ยังอยู่อะป่าว ขอซื้อต่อ...

มีโปรเจคไรอีกคับนี่
แล้วกระจกตกลงเป็นไงบ้าง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,646
รุอีก ข่าวไวโคดอะ 555+ ปลอบใจไรอะ

ไม่ไวได้ไง
มีเด็กรายงาน 555555
<เด็กมัทยมสมัยนี้มานอยากควงเด็กมหาลัย]

จตุรมิตร(ไม่)สามัคคี

อื้อ ช่ายยยย
จัดให้ตีกันมั้ง...........
ปีที่แล้วไปกะเพื่อน ต้องไปวิ่งหลบไม้บินผ่านหัว:coolly-0020:

ยังอยู่:coolly-0033:

เเวะ มา เยี่ยม

ครับ

ไม่ไวได้ไง
มีเด็กรายงาน 555555
<เด็กมัทยมสมัยนี้มานอยากควงเด็กมหาลัย]

อื้อ ช่ายยยย
จัดให้ตีกันมั้ง...........
ปีที่แล้วไปกะเพื่อน ต้องไปวิ่งหลบไม้บินผ่านหัว:coolly-0020:

แหม๋ๆ กำไรชีวิต มันส์อีกแบบ เสาร์นี้ไปดูด้วย 555+ รอบชิง ดูว่าใครจะอยู่ใครจะไป

• #2,651
พุ่งนี้จะเปนอย่างไร..........

ก็น่าจะประมาณว่า อากาศมันร้อนขึ้น นิดนุง น่าจะประมาณนี้อ่ะนะ :coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:
5555555555555555
ถุกต้องครับพี่
เปนแบบนั้นจิงๆ

ก็น่าจะประมาณว่า อากาศมันร้อนขึ้น นิดนุง น่าจะประมาณนี้อ่ะนะ :coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:

ร้อนจิงๆด้วย ขับรถร้อนหงุดหงิดมาก แอร์เอาไม่อยู่ ฮ่าๆ

อยากได้โช๊คหน้าเดิมๆ เสียๆ ใครมีบ้าง

มีคู่หน้าเสีย ๆ เอาไหม ของเจ้าเมย์ 450 อยู่ที่พี่...

[TBODY][TR title="406654 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt2 align=middle width=125>A31323[/TD][TD class=alt1>
มีโปรเจคไรอีกคับนี่ แล้วกระจกตกลงเป็นไงบ้าง

[/TD][/TR][/TBODY]

กระจกโอเคครับเล็กกี้ แต่เอาว่าว่าง ๆ จะกลับไปหาละกัน รีเช็คกันก็ดี

มีแต่ โช็คแต่งว่ะ เอาม่ะ ให้หมด ยกเว้นบอลจ๊อยซ์
ยังไงก็ได้พี่ แค่ต้องการกระบอกกะตัวยึดที่มันยึดกะคอม้า

เพราะชุดถุงยาง มันขนาดไม่เท่ากัน

• #2,660
ขอบคุณน้องแชมป์น้อชายสุดที่รัก:coolly-0033:
ที่ให้เพื่อนเอายางอะไหล่มาให้ยืม
แถมยังใจดี เปลี่ยนให้อีกด้วย
ถึงจะมาทำสวีตหวานจนเลี่ยนกันข้างรถปุ๊กก็ตาม:coolly-0010:
ขอบคุณที่เปนห่วงจะไปสอบแท้ๆยังตามมาดูอีก
ขอบคุณจิงๆ แบบนี้รักตายเลยยยยย:coolly-0045:

ขอบคุณพี่เก้งค่ะ ที่เปนห่วงโทมาถามความเคลื่อนไหว
ถ้าพี่เก้งไม่ติดพาแม่ไปโรงบาล
พี่เก้งคงจะขี่ม้าขาวมาช่วยอีกตามเคย :coolly-0033:

ปล. ตอนนี้ในรถมียางอะไหร่2เส้น 555555555 สะใจ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม