• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หายไปนาน คิคิ วันเสาร์ไม่ได้ไปน่ะไปไม่ได้

ไอ่ฟัก วันพุธ ไปเตะบอลป่าว

อยากบอกว่า win7 แจ่มมากกกก หล่อโคตรๆๆๆ
win 7
ข้อเสีย
เท่าที่ลองใช้มีปัญหาต่อหลายอย่างเหมือนกันครับ
-เช่น card reader apacer internal ไดร์เวอร์ไม่เจอไม่มีไดร์เวอร์สำหรับมัน
- acrobat (pdf) print ไม่ออก ในไดร์เวอร์ของพริ้นเตรอ์รุ่น hp 2300dn
และ ไดร์เวอร์ hp 2300dn ลงแล้วไม่เสถียร
-pdf แปลงไปล์เป็นเวิดได้ทีละครั้งต้องปิดโปรแกรมเข้าใหม่ทำต่อเนื่องไม่ได้
-ระบบความปลอดภัย internetสูงทำให้ต้องมาconfig เยอะถึงจะใช้งานพวกดูหนัง ฟังวิทยุออนไลน์ได้
-กินเนื้อที่ใน harddisk จำนวนมากเมื่อเทียบกับ xp

ข้อดี
หน้าตาสวย
การใช้งานแทบจะเหมือน vita ทุกอย่าง

ปล.ติดตั้งให้เจ้าหน้าที่ใช้5เครื่อง ปัจจุบันเหลือ0เครื่องลง xp เหมือนเดิม

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,624
ผิดๆๆๆๆๆ............5555555555555
มีลวงโลกด้วยครับ อิอิ

• #2,626
ผิดๆๆๆๆๆ............5555555555555
มีลวงโลกด้วยครับ อิอิ

กรี๊ดดดดด ลืมได้ไง

ลืมลวงโลกกกกก 5555

พี่จี๊ด เอารถตู้ไปขับเล่นกัน

พี่ขับเล่นทุกวันและน้อง
ตอนเช้าคนเหนต้องรีบหลยเลยเค้ากัวรถพี่กันอะ

เค้ากัวได้มาช่วยเข็นอะ แบตเสียอีกและคันนี้

ปล.ราตรีสวัสดิ์ ฝันดีนะครับทุกๆ คน

• #2,628
ง่วงนอน.............:coolly-0030::coolly-0030:

หวัดดี เช้าวันพุธ

อาทิตย์นี้น่าเบื่อมาก

เปนไรอะน้อง
ทำทุกวันให้เปนวันที่มีความสุขสิครับ
อย่าไปยึกติดกะอดีต และอย่าไปคาดหวังกะอนาคต เพราะว่ายังมาไม่ถึง
ทำทุกวันให้มีสุขคับ

มีไรกัน:coolly-0033:

มีปัญหา รึจะลอง อะพี่ลวง

• #2,637

เปนอารายอ่าเราอ่ะ
หายหน้าหายตา หายหัว
มีอะไรทำไม่ไม่โทมาอ่ะ
พฤหัสหน้า ทำตัวให้ว่าง
เด๋วรับไปกินข้าวกลางวัน อะเค๊ๆ

เปนไรอะน้อง
ทำทุกวันให้เปนวันที่มีความสุขสิครับ
อย่าไปยึกติดกะอดีต และอย่าไปคาดหวังกะอนาคต เพราะว่ายังมาไม่ถึง
ทำทุกวันให้มีสุขคับ

พูดถูกกกกกกกกก

แชมป์ศุกร์นี้(27) มีบุฟเฟ่เบียร์ที่ศาลายามาป่าวครับ
อย่าเอาอะไรกะคนลวงโลกกกก:coolly-0046:
เรียนเลิกมืดอ่ะ แว๊บๆๆ :coolly-0028:

ไอ่เลิกเรียนอ่ะ ไม่มืดเท่าไหร่หรอก
มัวแต่ไปเข็นรถช่วยสาวๆอยู่อะเด่ะ มานเลยมืดอะ

ยังมีหน้ามาบอกว่าเทอมหน้าให้ลงเรียนวันศุก
จาได้กลับด้วยกัน ปุ๊กคงหิวตายกว่าจาได้กลับบ้านอ่ะ
มีพี่ เปนคนดีเกิ๊นนนนนนนน:coolly-0041:

มีพาไปกินข้าวด้วย - -

ป่าวหรอก อยู่ที่...มานเหงา ไม่มีคนรุใจ

ไปแล้วเหมือนอยู่ในป่าเลย ตายทั้งเปนแบบดิบๆ 555+

พี่ๆ อัสสัมเข้ารอบชิง เยสๆ:coolly-0004:

• #2,639
มีพาไปกินข้าวด้วย - -

ป่าวหรอก อยู่ที่...มานเหงา ไม่มีคนรุใจ

ไปแล้วเหมือนอยู่ในป่าเลย ตายทั้งเปนแบบดิบๆ 555+

พี่ๆ อัสสัมเข้ารอบชิง เยสๆ:coolly-0004:

ไม่กินก็ดีไม่เปลือง จาพาไปเลี้ยงปลอบใจซะหน่อย

ได้ชิงหรอ เจงดิ ชิงกะไรอ่ะ คริสเตียนป่ะ:coolly-0046: สะใจหวะ
สะใจรอบ2 ชนะสวนฯมาแล้วด้วยนัดนึงนิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม