• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,581
คงมะเอารถขึ้น เพราะ อายรถตัวเอง

แล้ววันที่10ก็เปนวันหยุดด้วย

พี่ๆคงไปกันเยอะแหละ จาได้เอาคันสวยๆขึ้นไปโชว์

แต่คงไปเดินถ่ายรูปอ่า

มีหลังคาไม่ต้องกลัวแชมป์ ไม่มีร้อนแน่นอน แดด ฝน ไม่มีโดน

โดนแต่น้ำตาพี่ เนี่ยแหละน้องเอ้ยยยยย:coolly-0006:

คงมะเอารถขึ้น เพราะ อายรถตัวเอง

พี่ๆคงไปกันเยอะแหละ จาได้เอาคันสวยๆขึ้นไปโชว์

มีหลังคาไม่ต้องกลัวแชมป์ ไม่มีร้อนแน่นอน แดด ฝน ไม่มีโดน

โดนแต่น้ำตาพี่ เนี่ยแหละน้องเอ้ยยยยย:coolly-0006:

ไม่โดนแดดจะได้ไป อิอิ

นี่นี่นี่ มีใครจะบริจาค จานเบรคคู่หลังเดิมๆได้บั้งอะ 555+ ต้องการ

ลืมบอกๆ พุ่งนี้มีจตุรมิตรสามัคคีครั้งที่25 ไปดูด้วยๆ ที่สนามกีฬา

อยากไปด้วยอ่ะ แต่ยังไงดี

• #2,587
^
^
^
เจอกันที่งานก็ได้ค่ะ วันที่10 อิมแพค

>พี่จี๊ด วันนี้ครายหว่าเสื้อลายๆ ผมยาวๆ ตัวเล็กๆ

ที่เดินตามหลัง กะยืนรออ่ะ เหนนะ แอ๊ๆๆๆ

อย่าดื้อออออออออออ

ยังไงฏ็ต้องโดนแดดครับน้อง
เพราะขับมาจากบ้านจะทำไงอะ
นอกจากทำฝนเทียม
แล้วยังจะไปจอดลานใกล้ๆ บึงน้ำอีกอะ
ก่อนจะขึ้นไปจอดโชว์
แต่พี่ว่าให้มันโดนมั่งก็นะ รับวิตามินซีมั่ง
จะได้แข็งแรง 5555555555

• #2,589
ก็ห้ายน้อง เอาขึ้นสไลท์ ที่มีหลังคามาจิ

ไม่มีโดนไรแน่นอน 5555

^
^
^
เจอกันที่งานก็ได้ค่ะ วันที่10 อิมแพค

>พี่จี๊ด วันนี้ครายหว่าเสื้อลายๆ ผมยาวๆ ตัวเล็กๆ

ที่เดินตามหลัง กะยืนรออ่ะ เหนนะ แอ๊ๆๆๆ

อย่าดื้อออออออออออ
ออ พอดีไปเจอหลงอยู่ในตลาดนัด พี่เลยลวงโลกซะเลย อิอิ

ไม่โดนเลยก้เว่อไป แหมๆ

• #2,593
แก้ไขล่าสุด:
นอนยังน้องรัก

น้ำตา มานไหลหวะ

หาเหล้ากินกันมะ มารับทีดิ

อาการหนัก ช่วงนี้เทศกาลเบียร์เพ่ เหล้าอะไรกาน นอนได้แล้ว น้ำตาจะได้ซับลงที่หมอน ไม่เปลืองชิชูอิอิ

ไปด้วยดิ เดี๋ยวไปรับโทรไปไม่รับ เฮอ

• #2,596
อาการหนัก ช่วงนี้เทศกาลเบียร์เพ่ เหล้าอะไรกาน นอนได้แล้ว น้ำตาจะได้ซับลงที่หมอน ไม่เปลืองชิชูอิอิ

ขอบใจนะ จะช่วยกันเช็ดก็ไม่ได้เนอะคนเรา รักกันจิงป่ะเนี่ย

ไปพุ่งนี้มะ ลานเบียก็ได่ ไหนดีอ่ะ

ไปด้วยดิ เดี๋ยวไปรับโทรไปไม่รับ เฮอ

ปายหนายยยยค๊า

มารับวันที่ 10โน้นนนนคร่า

งาน Expro งาย มาให้จิงเห้อออออ

เจอกันที่งานดีก่ามะ อย่ามารับเล้ย เปลืองน้ำมัน
ตอนกลับจาได้แยกๆกันกลับด้วย

ปุ๊กกี้จาดั่ยควบคุมเด็กลิง ทั้งหลายกลับบ้านด้วย

แก้ไขล่าสุด:
ผมจะไม่ทำให้คุนต้องเสียใจ เสียน้ำตา เหมือนคนก่อน อิอิอิ

ปุ๊ก พรุ้งนี้ ไปใหนป่าว ไปบ้านไอ่เมกันมั้ย

สวัสดีเด็กๆ อยู่ดีมีสุขกันถ้วนหน้าใช่มั้ย

ปุ๊กกี้หายเศร้าหรือยังจ๊ะ หาเวลาไปหนุกหนานกันดีก่า

สวัสดีเด็กๆ อยู่ดีมีสุขกันถ้วนหน้าใช่มั้ย

ปุ๊กกี้หายเศร้าหรือยังจ๊ะ หาเวลาไปหนุกหนานกันดีก่า
อ้าวป้าแล้วลุงล่ะ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม