• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

msn พัง ใครเทพๆ แก้ให้ที

ก็เนี่ย คุณครูเค้าพึ่งติดต่อมาเนี่ยยยยยยย:coolly-0004:

พี่เล็กไอ่ของที่จะให้รื้อเล่น มานมาที่บ้านแล้วนะ

จ้าแซวเล่นเฉยๆ ไว้จะเข้าไปเอาครับ
ขอบคุณคับ

อยากได้หม้อน้ำ 3 ช่อง ใส่ Rb25 det:coolly-0033:

พี่จี๊ดดดดดดด ช่วยทีจิ:coolly-0033:
เด๋วพี่เก้งไม่มีที่เม้ากะน้องๆ
ถ้าอาการที่ผมเคยเจอนะครับ
1. ถ้าเข้าไม่ได้ให้เปิดเน็ตแล้วไปที่ tools =>internet options => advaced ในหัวข้อนี้ให้ไปหา ในส่วน security หัวข้อย่อย check for server certificate revocation ให้เอาเครื่องหมายถุกออก หรือถ้าไม่มีเครื่องหมายถูกให้เอาเข้าแล้วคลิก apply แล้วเอาออกใหม่แล้วก็ apply แล้วก็ ok

2.ตั้งวันที่ เวลาให้ตรงกับปัจจบันครับ
3.ถ้ามันให้ updat ส่วนใหญ่เจอกันบ่อย
มันจะมีข้อความ เด่งขึ้นตอนจะ ลงชื่อใช้งาน มีให้เลือก yes กะ no ให้เลือก no

แล้วไป load ตัว update windows intaller 4.5 ใช้ google หาง่ายดี
แล้วก็ติดตั้งให้เรียบร้อย
ต่อจากนั้นให้เข้า www.msn.com แล้วไปที่มุมซ้ายมือ
คลิก massenger แล้วไปที่ ดาวน์โหลด ฝั่งขวามือ จากนั้น
ก็ทำตามเว็บของมันเลยครับมีบอก
ขั้นตอนนี้ใช้เวลานานพอสมควร

ทั้งหมดเท่าที่เจอมาก็มีประมาณเท่านี้ครับที่เจออยุ่ทุกวัน
และก็แก้ได้หมดทุกเครื่องยังไม่มีเครื่องไหนแก้ไม่ได้
ถ้าแก้แล้วไม่หายหรือมีวิธีอื่น ได้โปรดชี้แนะด้วย

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,566
^
^
^
ลองดูนะพี่เก้ง:coolly-0002:

จะได้กลับมาเม้ากันเร็วๆ:coolly-0046:

ไง มีอะไรกันหรอครับ

• #2,568
จ้าแซวเล่นเฉยๆ ไว้จะเข้าไปเอาครับ
ขอบคุณคับ

555555 :coolly-0046:
รุว่าแซวน่า อิอิ

เด๋วเอาไปให้ก็ได้ค่ะ เด๋วโทหาว่างๆก่อง

อยากได้หม้อน้ำ 3 ช่อง ใส่ Rb25 det:coolly-0033:

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/24560
โทรไปถามพี่เค้าดูแชมป์ ถ้ายังอยู่สองดันตอนไปเอาโทรมาบอกด้วยจะฝาก รับรองใส่แล้วหนาว น้องเอ้ย อิอิ

พี่ครับ ใครจะไปวันที่ 10 เด๊วคอมเฟริมหน่อยน่ะเป็นหน้าเป็นตาแก๊งหน่อย พลาดมาหลายงานแล้วน่ะ

• #2,572
ปุ๊กกี้ไปเฟริม

ถ้าตรงกะวันหยุดไม่ได้ทำงานไปครับประธาน

จะเทียงค้นและ
สำหรับวันนี้ขอกล่าวคำว่า ราตีสวัสดิ์

มันขึ้น Error Code 80072ee7 อะพี่จี๊ด แมร่งบอกว่า ไฟลวอล มีปัญหา

กรูปิดหมดแล้ว จะมีปัญหาอะไรวะ งง สาด

รถจะตากแดดรึเปล่า

อาการหนักและ สงสัยได้ ฟอแมตเครื่อง ใหม่แน่ๆ

มันขึ้น Error Code 80072ee7 อะพี่จี๊ด แมร่งบอกว่า ไฟลวอล มีปัญหา

กรูปิดหมดแล้ว จะมีปัญหาอะไรวะ งง สาด
เออ ลืมถามว่าใช้ antivirus อะไร
ถ้าเปน nod32 eset ต้องset ไม่ให้มันบล๊อก ครับ
หรือถ้าหาทีset ไม่ถูกก็ลองลบออกก่อนแล้วรีสตาท แล้วเข้าเอ็มดูครับ
แล้วค่อยลงใหม่ แล้วโทรมาหาผมก็ได้ครับวิธีset

เย้ยยยยยยยย
วันศุกร์อีกแล้ว
แก๊งเด็กไปไหนกันมั่งครับวันหยุด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม