• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ที่ใดมีคุกที่นั่นมีแชมป์

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,524
ทีไดมีแป๋มที่นั่นมีพี่โด (มั้ง) เล่นด้วย

ทุกที่ ที่มีพี่แจะ ที่นั่นมีหัวใจพี่บอล:coolly-0009:

>>> ฮา กันเข้าไป น้องกำลังเศร้าเนี่ย:coolly-0041:

เรียน พี่น้อง วันศุกร์ที่ 27 พ ย 52
มีงานบุฟเฟ่ เบียร์ ราคา 250 บาทต่อหัว เวลาตั้งแต่ 19.00-24.00น
ชื่อ ร้าน คอฟฟี่บาร์ ติด ปั้ม ปตท ศาลายา
ใครว่าง มาเจอผมได้นะครับ
081-7091744

ปล.ปุ๊กกี้อย่าคิดมาก ชีวิตก็แบบนี้แหละ

เรียน พี่น้อง วันศุกร์ที่ 27 พ ย 52
มีงานบุฟเฟ่ เบียร์ ราคา 250 บาทต่อหัว เวลาตั้งแต่ 19.00-24.00น
ชื่อ ร้าน คอฟฟี่บาร์ ติด ปั้ม ปตท ศาลายา
ใครว่าง มาเจอผมได้นะครับ
081-7091744

ปล.ปุ๊กกี้อย่าคิดมาก ชีวิตก็แบบนี้แหละ

อย่าไปแต่ไกลจัง ศาลายาเลยนะนั่น

เอาเป็นว่าเมาแล้วมีที่นอน แถวๆศิลปากรหรือป่าว :coolly-0040:อิอิ

• #2,528
ปายมะพี่จอป เมานอนห้องพี่จี๊ด 555 เรียนอยู่เซงมากมาย ปวดหัว หิวข้าว วันนี้จารสอนเรื่องตัวตายตัวแทน 555 รามร้อนได้อีก ตกลงปีนี้จะมีหน้าหนาววันเดียว ชิมิ

แก้ไขล่าสุด:
ทุกที่ ที่มีพี่แจะ ที่นั่นมีหัวใจพี่บอล:coolly-0009:

>>> ฮา กันเข้าไป น้องกำลังเศร้าเนี่ย:coolly-0041:

ยังๆๆๆๆ ยังจาเล่นอีกไม่วายๆ นะเนี่ยยยยย :coolly-0019::coolly-0019:

แก้ไขล่าสุด:
กลับมาแล้ว วันที่10ว่าง งั้นเจอกัน อิอิ

• #2,532
กลับมาแล้ว วันที่10ว่าง งั้นเจอกัน อิอิ

โรงเรียนสอนยังไงฟระเนี่ย

มะรุว่าวันที่10 เปนวันหยุด

ลาออก เห๊อะ:coolly-0046:

• #2,535
เดือนหน้า Expro ต่อด้วยงานนนท์เลยนินา

55555 สนุกอีกแล้วววววววว

สวัสดีเด็ก ๆ ทั้งเด็กดอง เด็กโข่ง ตอนนี้อาจารพูดได้แล้ว แต่ไม่ชัด...เข้าเวบเป็นครั้งคราว....

ตอนนี้อาจาร มีภารกิจ เข้าออกโรงพยาบาลบ่อยมาก เลยไม่ค่อยได้เข้าเวบ หรือไปมิตติ้ง และไม่กล้าเจอหน้ากล้าพูดกะใคร เพราะอายช่องปากมาก เนื่องจากไปทำศัลยกรรมช่องปาก เพื่อให้ยิ้มสวย ฟันใส (เหมือนจะดีขึ้น555) ต้องพักผ่อนเก็บตัว อยู่บ้านอย่างเดียว กว่าจะเข้าสภาพวะปกติ ก็คงอีกร่วม 2เดือนกว่า ๆ

ไม่แน่มอเตอร์โชว์จะไปได้หรือป่าวยังไม่ทราบได้...

มาบอกกล่าวเล่าให้ฟังแค่นี้แหละ เมื่อยปากมากตอนนี้ ช่วงแรกระบมไปหมด ตอนนี้ดีขึ้น แต่พูดไม่ชัด...เอาว่ามีไร จะพยายามเข้ามาอ่าน ๆ ดูในเวบละกัน....ขอบคุณ หลาย ๆ คนที่เป็นห่วง.....ตามนั้น

• #2,537
สวัสดีเด็ก ๆ ทั้งเด็กดอง เด็กโข่ง ตอนนี้อาจารพูดได้แล้ว แต่ไม่ชัด...เข้าเวบเป็นครั้งคราว....

ตอนนี้อาจาร มีภารกิจ เข้าออกโรงพยาบาลบ่อยมาก เลยไม่ค่อยได้เข้าเวบ หรือไปมิตติ้ง และไม่กล้าเจอหน้ากล้าพูดกะใคร เพราะอายช่องปากมาก เนื่องจากไปทำศัลยกรรมช่องปาก เพื่อให้ยิ้มสวย ฟันใส (เหมือนจะดีขึ้น555) ต้องพักผ่อนเก็บตัว อยู่บ้านอย่างเดียว กว่าจะเข้าสภาพวะปกติ ก็คงอีกร่วม 2เดือนกว่า ๆ

ไม่แน่มอเตอร์โชว์จะไปได้หรือป่าวยังไม่ทราบได้...

มาบอกกล่าวเล่าให้ฟังแค่นี้แหละ เมื่อยปากมากตอนนี้ ช่วงแรกระบมไปหมด ตอนนี้ดีขึ้น แต่พูดไม่ชัด...เอาว่ามีไร จะพยายามเข้ามาอ่าน ๆ ดูในเวบละกัน....ขอบคุณ หลาย ๆ คนที่เป็นห่วง.....ตามนั้น

กลับมาหล่อไวๆ หายไวๆด้วยนะค๊ะอาจาร
จาได้ไปกินหมูทะกันสักที ขาดอาจารไปแล้วเซง
คิดถึงพี่แป๋มกะอาจารมากมาย
งานExpro จารไม่มา เด๋วไปหาถึงบ้านเลย 5555
พาแก๊งเด็กไปบุกเยี่ยมอาจาร ไปเยี่ยมเฉาก๊วยด้วย:coolly-0046:

อย่าไปแต่ไกลจัง ศาลายาเลยนะนั่น

เอาเป็นว่าเมาแล้วมีที่นอน แถวๆศิลปากรหรือป่าว :coolly-0040:อิอิ
5555
มามะ มามะ ที่นอนไม่ต้องห่วงมีคอนโดหรู ที่สุดในย่าน ศาลายา คอยต้อนรับอยู่ หรือจะนอนในรถก็ได้ครับเพ่ มีทั้งเซฟและรถตู้วันนี้ไปประมูลรถตู้ได้มาคันหนึ่ง คันนี้ยัง ซิงๆ ยังไม่เคยเจิมอ้วก ใครจะมาเจิมก็มาเลยครับ
ปล.มหิดลครับ ไม่ใช่ศิลปากร

งานวันที่10 นี้ อาจจะต้องขอโทษพี่ๆ ด้วยคราบ อาจจะไม่ได้ไป

หายไวไว นะคะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม