• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,481
http://www.youtube.com/watch?v=TZZF3cDN4P4

หาตั้งนาน โดนได้อีกกกกกกกกก:coolly-0006:
จัดมาอย่างไวเลยพี่อุ๋ย เพลงนี้ในmนะ

แก้ไขล่าสุด:

ปุ๊กกี้ พี่ฝากรายการน้ำหอมลอต 2 ด้วยนะจ๊ะ
ส่งให้ทางเมลเหมือนเดิม แต้งกิ้ว

ว่าแต่เงียบหายไปเลย หรือว่าของหมดแล้วอ่า กรี๊ดๆๆ

จอด..จอด..จอดและก้อจอดคับจี๊ด

เป็นไรพี่

ปุ๊กกี้ พี่ฝากรายการน้ำหอมลอต 2 ด้วยนะจ๊ะ
ส่งให้ทางเมลเหมือนเดิม แต้งกิ้ว

ว่าแต่เงียบหายไปเลย หรือว่าของหมดแล้วอ่า กรี๊ดๆๆ

ถ้าน้ำหอมหมด เอาน้ำอบมะ ที่บ้านมี :coolly-0028:

"เอา"

ไปอบตัวเองเถอะครับเก้ง..

อาจารย์โด เป็นไงมั่งครับ หายดียัง

มาย้ำวันสุดท้าย ใครไปสายธารมั้ง

รายงานตัวหน่อย

ขอคิดดูก่อน ถ้าไปก็เจอ ถ้าไม่ไปก็ไม่เจอ แค่นั้น

เรียนอีกแหละ:coolly-0041:

• #2,494
สวัสดีตอนเข้าเด็กๆๆๆ
เช้าวันจัน ได้เวลาทำงานอีกแล้ววววว:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

กลับมาแล้วครับ

พักหลังนี้เงียบกันจัง

• #2,499
แก๊งเด็ก หายไปไหนกันหมดเนี่ยยยยยยยย

เดือนหน้างาน Motor Expo แล้วนะ

กะไว้ว่าไม่วันเสาที่ 5 ก้อ 12 ธันวา จานัดกันไปดีมะ

มีบัตรแจกให้ ครบทุกคน รวมทั้งผู้ติดตาม

เอาไว้ใกล้ๆ จามาเชคยอดอีกที ว่าจาเอาบัตรกี่ใบ อะเค๊
จาได้เตรียมไว้ให้ครบทู้กกกกก คนเลย:coolly-0033::coolly-0033:

กับมาด้วยคน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม