• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,541
5555
มามะ มามะ ที่นอนไม่ต้องห่วงมีคอนโดหรู ที่สุดในย่าน ศาลายา คอยต้อนรับอยู่ หรือจะนอนในรถก็ได้ครับเพ่ มีทั้งเซฟและรถตู้วันนี้ไปประมูลรถตู้ได้มาคันหนึ่ง คันนี้ยัง ซิงๆ ยังไม่เคยเจิมอ้วก ใครจะมาเจิมก็มาเลยครับ
ปล.มหิดลครับ ไม่ใช่ศิลปากร

อ่าววววว ตกลงได้หรอรถตู้อ่ะ

เอาไปเที่ยวทะเลชิลๆ ตามประสาคนโสดกันดีก่าพี่จี๊ด 555

อยากเจิมอ้วกหรอ ได้เลย เด๋วจัดไป เมาไหนดีอ่ะ

แล้วคืนนี้แกงค์เด็กไปดูดาวตกที่ไหนกานอ่า....

• #2,543
แล้วคืนนี้แกงค์เด็กไปดูดาวตกที่ไหนกานอ่า....

ในฝันค่ะ กำลังจานอนละ 55555

พี่แหมวไปดูฝากอธิฐานด้วยนะค๊ะ

ขอให้หาแฟนได้กะเค้าสักที ฝากด้วยค่ะ:coolly-0033:

ขอให้มีแฟนตัวขาวเตี้ยๆ ตาโตๆ อยู่ม.4 ยิ้มหวาน เสียงน่ารัก คิคิ

นอนก่อนนะทุกคน
ฝันดีครับ

• #2,547
ขอให้มีแฟนตัวขาวเตี้ยๆ ตาโตๆ อยู่ม.4 ยิ้มหวาน เสียงน่ารัก คิคิ

สงสัยอันนี้ต้องจีบ
ขอดาวตกท่าจาไม่ได้อ่ะ:coolly-0046:

สวัสดีเด็ก ๆ ทั้งเด็กดอง เด็กโข่ง ตอนนี้อาจารพูดได้แล้ว แต่ไม่ชัด...เข้าเวบเป็นครั้งคราว....

ตอนนี้อาจาร มีภารกิจ เข้าออกโรงพยาบาลบ่อยมาก เลยไม่ค่อยได้เข้าเวบ หรือไปมิตติ้ง และไม่กล้าเจอหน้ากล้าพูดกะใคร เพราะอายช่องปากมาก เนื่องจากไปทำศัลยกรรมช่องปาก เพื่อให้ยิ้มสวย ฟันใส (เหมือนจะดีขึ้น555) ต้องพักผ่อนเก็บตัว อยู่บ้านอย่างเดียว กว่าจะเข้าสภาพวะปกติ ก็คงอีกร่วม 2เดือนกว่า ๆ

ไม่แน่มอเตอร์โชว์จะไปได้หรือป่าวยังไม่ทราบได้...

มาบอกกล่าวเล่าให้ฟังแค่นี้แหละ เมื่อยปากมากตอนนี้ ช่วงแรกระบมไปหมด ตอนนี้ดีขึ้น แต่พูดไม่ชัด...เอาว่ามีไร จะพยายามเข้ามาอ่าน ๆ ดูในเวบละกัน....ขอบคุณ หลาย ๆ คนที่เป็นห่วง.....ตามนั้น

หายไวๆคับจาน

แล้วตาคนที่ตาโตๆเตี้ยๆที่อยู่ศิลปากรล่ะคับ

อยากกินเล่าแบบมีสาวคลอเครีย เฮียจัดให้ได้ป่ะ
:coolly-0028:
55555555
ได้เลยน้อง เจ้เค้าชอบเลยพี่เอารูปให้เค้าดู อิอิ
ลืมบอกเจ้เค้ายังไม่แปลง นะเอาได้ป่าวอิอิ

55555555
ได้เลยน้อง เจ้เค้าชอบเลยพี่เอารูปให้เค้าดู อิอิ
ลืมบอกเจ้เค้ายังไม่แปลง นะเอาได้ป่าวอิอิ
อืม...............เอาไว้ก่อนแล้วกัน:coolly-0041:

• #2,553
55555555

กรี๊ดดดดดดดดดดด:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ปุ๊กกี้
วันศุกร์นี้มามหิดลป่าวถ้ามาขอสติ๊กเกอร์แก๊งเด็กด้วยนะ 2 อัน และก็ถ้ามีสติ๊ก cefอยู่ก็เอามาด้วย หรือสติกเกอร์
ห่าเหวอะไรก็เอามาเลย
พี่จะติดรถตู้อะ อิอิ
ปล.ขอซื้อนะครับ

ปุ๊กกี๊ ครับไปเอากล่องที่อุ๋พี่เก๋เคป๊อดมาแล้ว จะซื้อเท่าไหร่ว่ามา.........ทั้งกล่องเครื่องและก็กล่องเกียร์เอามาทั้ง 2 อันเลย ไม่รู้จะเอากล่องอะไร พร้อมบอกราคามาด้วย

• #2,556
ปุ๊กกี้
วันศุกร์นี้มามหิดลป่าวถ้ามาขอสติ๊กเกอร์แก๊งเด็กด้วยนะ 2 อัน และก็ถ้ามีสติ๊ก cefอยู่ก็เอามาด้วย หรือสติกเกอร์
ห่าเหวอะไรก็เอามาเลย
พี่จะติดรถตู้อะ อิอิ
ปล.ขอซื้อนะครับ

มีของแก๊งเด็กค่ะพี่จี๊ด
เด๋วเอาไปให้ค่ะ

ปุ๊กกี๊ ครับไปเอากล่องที่อุ๋พี่เก๋เคป๊อดมาแล้ว จะซื้อเท่าไหร่ว่ามา.........ทั้งกล่องเครื่องและก็กล่องเกียร์เอามาทั้ง 2 อันเลย ไม่รู้จะเอากล่องอะไร พร้อมบอกราคามาด้วย

พี่เล็ก โทหาคุณครูเค้าเลยจิค๊ะ
ของที่สั่งไปเนี่ย

พี่เล็ก โทหาคุณครูเค้าเลยจิค๊ะ
ของที่สั่งไปเนี่ย

ขอบคุณครับปุ๊กที่ยังจำได้ :coolly-0033:

แต่น่าจะจำได้ด้วยว่า มานเดือนกว่าแล้วนะน้องเอ๊ย :coolly-0012:

ใครเค้าจะรอจ้ะ รถน้องเค้าวิ่งไม่ได้อ :coolly-0019::coolly-0019: = :coolly-0014:

ปล.ขอบคุณครับอาจารย์

กล่องไรแต่งไหมอ่ะของ 25 bo ป่าวอยากได้จัง:coolly-0033:

ปุ๊กกี้ ถ้าไม่ได้มา
ฝากคุณแม่มานะครับ ขอบคุณคาบ

• #2,560
ขอบคุณครับปุ๊กที่ยังจำได้ :coolly-0033:

แต่น่าจะจำได้ด้วยว่า มานเดือนกว่าแล้วนะน้องเอ๊ย :coolly-0012:

ใครเค้าจะรอจ้ะ รถน้องเค้าวิ่งไม่ได้อ :coolly-0019::coolly-0019: = :coolly-0014:

ปล.ขอบคุณครับอาจารย์

ก็เนี่ย คุณครูเค้าพึ่งติดต่อมาเนี่ยยยยยยย:coolly-0004:

พี่เล็กไอ่ของที่จะให้รื้อเล่น มานมาที่บ้านแล้วนะ
ปุ๊กกี้ ถ้าไม่ได้มา
ฝากคุณแม่มานะครับ ขอบคุณคาบ

ไปค่ะ มาหาด้วยอ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม