• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยอมรับผิดครับแต่เวลาผมทำอะไรผมมีเหตุผลครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,702
ยอมรับผิดครับแต่เวลาผมทำอะไรผมมีเหตุผลครับ

พี่ยังไงก็เปนพี่

น้องยังไงก็เปนน้อง

ต่อให้ผิดแค่ไหน ก็รักไปแล้วนิ

อภัยได้เสมอแหละ

วันหลังต่อจากนี้ คิดจาทำไร โทหาปุ๊กเข้าใจ๋

อย่าคิดอย่าทำคนเดียว

พี่ยังไงก็เปนพี่

น้องยังไงก็เปนน้อง

ต่อให้ผิดแค่ไหน ก็รักไปแล้วนิ

อภัยได้เสมอแหละ

วันหลังต่อจากนี้ คิดจาทำไร โทหาปุ๊กเข้าใจ๋

อย่าคิดอย่าทำคนเดียว

อืมครับ:coolly-0033:

• #2,704
อยากกินหมูทะก๊าบบบบบบบบ พี่น้องงงงงงงงงง

คิดถึงแก๊งเด็ก ไม่ได้เจอกันนานแล้วๆๆๆ

• #2,705
นอนแล้วนะ บะบาย ฝานดีเด็กๆ

พี่ปุ๊กแถลงเลยวัดไหนที่ไหนเเวลาไหน จพพยามรักษาตัวให้หายน่ะถึงไม่หายก็จะไปทำบุญ ^^

เฮอออออ เครียตๆๆๆ

• #2,708
พี่ปุ๊กแถลงเลยวัดไหนที่ไหนเเวลาไหน จพพยามรักษาตัวให้หายน่ะถึงไม่หายก็จะไปทำบุญ ^^

อ่าว!! เปนรายกานเนี่ย มะสบายกานปายหมด น้องแชมป์ก็ไม่บาย ดูแลตัวเองกานหน่อย เด๋วมะดั่ยเที่ยวปีใหม่นะ

เมื่อวานพี่ก็ท้องเสียทั้งวันปุ๊ก วันนี้ เจ็บๆ คอ
ปวดเมื่อย สงสัยจะเปนหวัด

ปล.วันนี้ไปหาไม่เจอแม่บอกว่าไปเดินหา ..ผู้ชาย อุ้ยพิมพ์ผิด ไปหาของกิน 55555555

เมื่อวานพี่ก็ท้องเสียทั้งวันปุ๊ก วันนี้ เจ็บๆ คอ

ปล.วันนี้ไปหาไม่เจอแม่บอกว่าไปเดินหา ..ผู้ชาย อุ้ยพิมพ์ผิด ไปหาของกิน 55555555

แร้วๆๆๆๆๆ เจ้าตัว แถลง ด่วนนน :coolly-0041::coolly-0041:

ไปหาผู้ชายทำไมไม่ชวนพี่จี๊ดละครับน้องปุ๊กพี่จี๊ดแกเคื่อง:coolly-0010:

ฮาธรรมมะ Song พระมหาสมปอง...

[TBODY] [/TBODY]

+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้ไม่โง่ เเต่ถ้าฟังโปเตโต้ ถึงมีรักเเท้เเต่ก็ดูเเลไม่ได้
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้ตาใส่เเจ่ม เเต่ถ้าฟังบอดี้เเสลม มักจะโทษว่าความรักทำให้คนตาบอด
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้ไม่เพ้อเจ้อ เเต่ถ้าฟังพีชเมกเกอร์ จะละเมอถึงเเต่เรื่องบนเตียง

+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้ปากเราติดดิสเบรก เเต่ถ้าฟังเบิร์ด-เสก ถึงอมพระมาพูดก็ไม่เชื่อ
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้ใจเราชอกช้ำ เเต่ถ้าฟังไอน้ำ จะชอกช้ำเพราะรักคนมีเจ้าของ
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้ไม่เหงาหงอย เเต่ถ้าฟังเสนาหอย จะเเอบเหงาคนเดียว

+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้ไม่งมงายในความเชื่อเเละศรัทธา เเต่ถ้าฟังทาทา มักจะพูดว่า ไอ บีลีฟๆ
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้รักกันอย่างไม่ต้องนอนละเมอ เเต่ถ้า ฟังไฮเปอร์ มักจะเจอรักแท้ในคืนหลอกลวง
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้ใจไม่เน่าเสีย เเต่ถ้าฟังนัท มีเรีย มักจะโทษว่า รักไม่ช่วยอะไร
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้รักกันจนสิ้นชีวิน เเต่ถ้าฟังเอนโดรฟิน เเล้วจะ บอกว่า ถ้าเขามาฉันจะไป

+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้เราไม่คุยโม้ เเต่ถ้าฟังโปเตโต้ จะถูกต่อว่าปากดีนะเรา
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้เรามีสุขเมื่ออยู่ด้วยกัน เเต่ถ้าฟังน้องพั้นซ์ เพียงเเค่วางมือบนบ่า น้ำตาก็ไหล่

+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้เราเจอคนดีเสมอ เเต่ถ้าฟังไฮเปอร์ มักจะเจอผู้ร้ายคนใหม่
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้เราเข้าใจกัน เเต่ถ้าฟังน้องพั้นซ์ < /SPAN> บอกได้คำเดียวว่า ยิ่งกว่าเสียใจ
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้เรารักกันยิ่งกว่าชีวิน เเต่ถ้าฟังเอนโดรฟิน จะเป็นได้เเค่เพื่อนสนิท
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้จิตใจใสเเจ่ม เเต่ถ้าฟังว่าน วงเเพลม จะตัดพ้อต่อว่า ไม่บอกให้รู้สักเรื่องได้ไหม

+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้ไม่เเรด เเต่ถ้าฟังบิ๊กเเอส มักจะเล่นของสูง
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้ไม่หยิ่งยะโส เเต่ถ้าฟังติ๊ก ชีโร่ จะโอหังว่า รักไม่ยอมเปลี่ยนเเปลง
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้จิตใจเปล่งปลั่ง เเต่ถ้าฟังอาหรั่งจะคุ้มคลั่งว่า ทำบ้า....ทำบ้าอะไร
+ ฟังธรรมะเเ ล้วจะทำให้ดีที่ใจมิใช่เพียงเเค่หน้าตา เเต่ถ้าฟังปนัดดา ก็จะรู้เพียงว่า ขอเป็นคนเลวที่รักเธอ

+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้ใจไม่สั่นคลอน เเต่ถ้าฟังสุนทราภรณ์ เเล้วเธอจะรู้สึก!!
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้ไม่เปลืองเเรง เเต่ถ้าฟังพรศักดิ์ ส่องเเสง จะเปลืองเเรง เพราะมีเมียเด็กต้องหมั่นตรวจเช็คใครโทรมา
+ ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้สอบผ่านทุกๆ ปี เเต่ถ้าฟังเเอน สุชาวดี มักจะติดร.วิชาลืม

[TBODY] [/TBODY]

แก้ไขล่าสุด:
^
^^
^^^
^^^^
^^^^^
แจ่มมมม :coolly-0046::coolly-0046:

• #2,714

เดินตามเด็กวิดวะ มหิดลปายยยยยย

โอ๊ยยยยยยย แต่ละคนจาเปนโลมมมมมมม:coolly-0046:

อ่าว!!!พี่จี๊ด วันนี้เหนหลังแว๊บๆ ทำไมวันนี้คนเดินตาม
ผมสั้นอ่ะ ศุกที่แล้วผมยาวนิ เฮ้ออออ น้องตามมะทัน
แร้วๆๆๆๆๆ เจ้าตัว แถลง ด่วนนน :coolly-0041::coolly-0041:

ตามนั้น 5555

ไปหาผู้ชายทำไมไม่ชวนพี่จี๊ดละครับน้องปุ๊กพี่จี๊ดแกเคื่อง:coolly-0010:
นั่นเซ่ ปุ๊กลืมไปเล้ยยยยยย

เอาไว้ศุกหน้าเด๋วรอละกันนะ:coolly-0010:

พี่น้องเอาไงครับ วันจันเลยไหม วัดไหน อยากให้อาหารปลาอะ ^^

............................................................................

วันนี้อารมไม่ดีแต่เช้าไปรอแล้วเค้าก็ไม่มา:coolly-0033: รอตั้ง 2 ชม เซง
พอเรากลับดันมา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม