• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เหงาเลย 5555

แชมป์ 737 โทรมาหาทีนะ งง วะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,746
เปนไรปุ๊ก:coolly-0033:
เปนหวัดค่ะ

โดนคนทำร้าย

พี่แชมป์อะหรอ:coolly-0010:
ปกติก็โดนเปนประจำอยู่แล้ว
ยังไม่ชินหลอ555:coolly-0031::coolly-0028:

ชินมานานละพี่จี๊ดดดดด:coolly-0041:
แชมป์ 737 โทรมาหาทีนะ งง วะ

ไม่ต้องพี่แชมป์หรอกพี่เก้ง

เด๋วปุ๊กกี้677 เครียให้เอง เด๋วสายๆโทหา

รอพี่เก้งตื่นก่อนแล้วกัน

>>>> ขออภัยแฟร้งกี้อย่างมากๆ ที่ไม่ได้พาไปให้อาการปลา

ไม่สบายอย่างแรง เด๋วรักษาตัวก่อนนะ

เด๋วพาไปแน่นอนสัญญา:coolly-0033::coolly-0033:

>>>> ขออภัยแฟร้งกี้อย่างมากๆ ที่ไม่ได้พาไปให้อาการปลา

ไม่สบายอย่างแรง เด๋วรักษาตัวก่อนนะ

เด๋วพาไปแน่นอนสัญญา:coolly-0033::coolly-0033:

ไม่สบายพอกันเลย อิอิ

เเวะ มา เยี่ยม ครับ เเก้ง เด็กกก....

.........

ไม่สบายอย่างรุนแรงงงงง

ทำไมเงียบกันไปหมดอ่า

บ่ายแล้วน้า

:coolly-0033::coolly-0033: แล้วเป็นอะไรมากมั๊ยยย อย่า

ลืมไปหาหมออะค๊าบบ...:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

• #2,750
ไม่สบายพอกันเลย อิอิ

ดูแลตัวเองก่อน
เด๋ววันที่10ไม่ได้ไปนะน้องรัก
:coolly-0033::coolly-0033: แล้วเป็นอะไรมากมั๊ยยย อย่า

ลืมไปหาหมออะค๊าบบ...:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

ตัวร้อนจี๋เลย แต่ยังไปทำงานและเรียนเหมือนเดิมค่ะ

วันนี้มะได่ออนเอ็มนะค๊ะ รีบไปส่งของลูกค้า:coolly-0033::coolly-0033:

ตัวร้อนจี๋เลย แต่ยังไปทำงานและเรียนเหมือนเดิมค่ะ

วันนี้มะได่ออนเอ็มนะค๊ะ รีบไปส่งของลูกค้า:coolly-0033::coolly-0033:[/QUOTE]

อย่าลืมแบ่งเวลาดูแลตัวเองด้วยนะค๊าบบ ขยันทำแต่งาน :coolly-0013::coolly-0013::coolly-0013:

• #2,753
งงไร
ไม่ขายแต่แลก ถือเป็นการแลกเปลี่ยน แบบแฟร์ๆๆ คนเราเข้าใจยากจริงๆๆ:coolly-0033:

มหาลัยเราร้อนมากกกพี่แชมป์ เฮ้อออ อีก2อาทิตสอบละ สอบยัน30ธันวา ไม่ต้องไปไหนกันงานนี้

มหาลัยเราร้อนมากกกพี่แชมป์ เฮ้อออ อีก2อาทิตสอบละ สอบยัน30ธันวา ไม่ต้องไปไหนกันงานนี้
เหรอครับรุ่นพี่:coolly-0033:

ขอเชิญชวนพี่-น้องแก๊งค์เด็กไปสนุกสุดเวี่ยงกันที่งาน cefn@n นะครับในวันเสาร์ที่ 12 ธันวาคม 2552 นี้นะครับ งานเริ่มตั้งแต่ 17.00 น.
ณ ร้านร่องน้าสิบ ซอยบางกรวย ทางไปอำเภอบางกรวยนะครับ ริมคลองบรรยากาศดีมากไม่ไปเสียดายแย่เลยนะ ไปกันเยอะๆๆนะครับ:coolly-0039:

• #2,756
เหรอครับรุ่นพี่:coolly-0033:

ช่ายแล้วรุ่นน้อง

ขอเชิญชวนพี่-น้องแก๊งค์เด็กไปสนุกสุดเวี่ยงกันที่งาน cefn@n นะครับในวันเสาร์ที่ 12 ธันวาคม 2552 นี้นะครับ งานเริ่มตั้งแต่ 17.00 น.
ณ ร้านร่องน้าสิบ ซอยบางกรวย ทางไปอำเภอบางกรวยนะครับ ริมคลองบรรยากาศดีมากไม่ไปเสียดายแย่เลยนะ ไปกันเยอะๆๆนะครับ:coolly-0039:
อยากไปอ่ะ เฮ้อออออออออ

เด๋วเมิงก้อเมาหลับฟุบคาโต๊ะอีกหรอก...

ต่อให้ความนักมีมากเท่าไหรความกล้าก็มีไม่พอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม