• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาเป็นว่าถ้าไม่ไปก็ไม่เป็นไรส่งประธานไปตามสเต็ปละกัน โอเคป่ะ

เราจะเดินไปดูพริตตี้ด้วยกัน 55+

เดียวพี่ไปยืนข้างๆ:coolly-0028:
เดียวพี่ไปยืน ข้างหลัง อิอิ
ว่าแต่ออกกี่โมงอะ
กำลังหาตังซื้อเบียร์ อัดใส่ถังไป

เดียวพี่ไปยืน ข้างหลัง อิอิ
ว่าแต่ออกกี่โมงอะ
กำลังหาตังซื้อเบียร์ อัดใส่ถังไป
เจอกันบ่าย 2 โมงตรงวงเวียนไหมพระราม 5 ไหมฝั่งที่จะไปรัตนาธิเบศ

จัดไปครับบบบบบบบบบบบบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,787
ล้างรถรอละ เด๋วลากสังขาลไปถ่ายรูป บ่ายๆเจอกัน

ไปกันกี่โมงคับ

ผมนัด เอฟอุบลแถวๆโฮมโปรราชพฤกษ์ กับอาทแถวๆบางบัวทอง ประมาณบ่าย 2 เผื่อขับไปพร้อมกัน

• #2,789
^
^
โฮมโปรราชพฤกกี่โมงพี่เล็ก
ปุ๊กกี้ไปด้วยยยยยยยยยย

ปุ๊กกี้นัดพี่จี๊ดที่วงเวียนพระราม5ปามาน3โมง

พี่เล็กโทมาจิ

กี่โมงพี่เล็ก น้องลองนัดกลุ่มนนท์ที่บ้าน บ่าย 3 โมง..555

กี่โมงพี่เล็ก น้องลองนัดกลุ่มนนท์ที่บ้าน บ่าย 3 โมง..555

555555

ตัวจริงเสียงจริง รึว่า โดนบุกบ้านยึดล๊อคอินล่ะคับนี่

ปล ถึงบ้านแร้ววววค้าบบบบบบบบ

แก้ไขล่าสุด:
แฮ่ไม่ได้ไป.....โทรหาลิงปุ๊กกี้ก็ไม่รับสาย.....ทำไรอยู่ศิษย์รัก....

พี่โดไม่ไป ฟักถ่ายรูปอะไรมาก็ไม่รุ้ มั่วๆแล้วมัวไปหมด หึหึ

ตกลง พี่ตั้ม ไปป่าววะไอ่ฟัก

ล้างรถรอละ เด๋วลากสังขาลไปถ่ายรูป บ่ายๆเจอกัน

แล้วอาการตอนนี้เป้นยังไงบ้างล่ะคะ หายดีหรือยัง :coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ง่วงมาก ปุ๊กหนีกลับตอนไหนเนี้ย:coolly-0018:

ปุ๊กกี้ทำหน้างง ...ฮ่าๆ...

• #2,800
แฮ่ไม่ได้ไป.....โทรหาลิงปุ๊กกี้ก็ไม่รับสาย.....ทำไรอยู่ศิษย์รัก....

ไม่ได้ยินเสียงโทสาพเลยอาจาร
แม่โทมายังมะได่รับเลย
จนแม่ต้องตามมาที่งาน:coolly-0027:
พี่โดไม่ไป ฟักถ่ายรูปอะไรมาก็ไม่รุ้ มั่วๆแล้วมัวไปหมด หึหึ

เบลอ สุดๆ
ตกลง พี่ตั้ม ไปป่าววะไอ่ฟัก

ตัวเป็นๆ เมาเป็นๆเลยพี่เก้งงงงง

แล้วอาการตอนนี้เป้นยังไงบ้างล่ะคะ หายดีหรือยัง :coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

กายหายป่วยแล้วค่ะ

เหลือแต่ใจ เท่านั้นแหละ:coolly-0041:

ง่วงมาก ปุ๊กหนีกลับตอนไหนเนี้ย:coolly-0018:

กลับตอนสามทุ่มกว่าๆค่ะ

ไม่ได้หนีเลย

ปุ๊กถามพี่แหมวๆ บอกพี่แชมป์กลับไปแล้ว

แม่ยังบ่นเลย พี่แชมป์ทิ้งน้อง

มัวแต่ไปดูพริตตี้:coolly-0004:

ปุ๊กกี้ทำหน้างง ...ฮ่าๆ...

แฮ่ๆๆๆ:coolly-0033:

ก็ไม่เคยเหนหน้านินา

วันหลังพี่ๆที่เจอปุ๊กกี้ พอทักมา แล้วปุ๊กกี้ทำหน้างงๆ

มึนๆ เมาๆ ใส่ รบกวนแนะนำตัวมาเลยนะค๊ะ

พี่...... รหัส...... เท่านั้นแหละค่ะ เด๋วได้เม้ายาววววแล้ว:coolly-0046:

บางทีไม่เคยเหนหน้าคุยกันแต่ในเวปในเอ็ม เลยไม่รุจักเวลาเจอหน้าเปนธรรมดา:coolly-0033::coolly-0033:

ขนาดเมื่อวาน พี่ที่ไปรวมที่ปั๊มด้วย คุยด้วย ถ่ายรูปด้วย

ปุ๊กกี้ยังมะรุจักชื่อพี่เค้าเล้ยยยยยยย:coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม