• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สรุปน่าจะเปนที่เกียร์หลอพี่เล็ก

ถ้าเปนเกียร์ธรรมาดา ก็รบกวนพี่ๆ น้องๆ ช่วยหาหน่อยครับ
ถ้าเปนธรรมาดา ก็อยากจะเป็นเกียร์ลูกใหญ่ไปเลยทีเดียว
ใครรู้แหล่ง หรือมีอยู่อยากขาย รบกวนบอกด้วยนะครับ
และก็พวกขาเบรกขาคลัส ปั้มคลัสบน ไฟวิน และอะไร...........อีกพี่เล็ก ที่ต้องใส่เพิ่ม
ตอนนี้ รถจอดนิ่ง รอของครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ตามที่คุยในเอ็มครับ

สรุป สาเหตุน่าจะมาจากการที่ใส่ออยเกียร์แต่ไม่ต่อผ่านหม้อน้ำ+ขับโหด ทำให้เกียร์พัง

ปล.ลืมถามว่าใช้น้ำมันเกียร์ของอะไรคับ แนะนำให้ใช้ของคาลเทกซ์ DIII (เค้าว่ากันว่าดีสุดแล้ว จิงไม่จิงไม่รู้คับ)
ถ่ายทุกๆ 10000 โล เพราะเวลาถ่ายที่นึงมันออกมาครึ่งเดียวเอง ของรถผมทำแบบนี้

ตามที่คุยในเอ็มครับ

สรุป สาเหตุน่าจะมาจากการที่ใส่ออยเกียร์แต่ไม่ต่อผ่านหม้อน้ำ+ขับโหด ทำให้เกียร์พัง

ปล.ลืมถามว่าใช้น้ำมันเกียร์ของอะไรคับ แนะนำให้ใช้ของคาลเทกซ์ DIII (เค้าว่ากันว่าดีสุดแล้ว จิงไม่จิงไม่รู้คับ)
ถ่ายทุกๆ 10000 โล เพราะเวลาถ่ายที่นึงมันออกมาครึ่งเดียวเอง ของรถผมทำแบบนี้
ขอบคุณครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,824
737 กลับบ้านกี่โมงงงงงงงงง

รออยู่ๆๆๆๆๆๆ

• #2,826
^
^
^

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด

ทำมาย มาบอกตอนนี้

ทำมายม่ายโทมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ยอมๆๆๆๆๆๆๆ

ทิ้งน้องงงงงงงงงงงงง :coolly-0041::coolly-0004::coolly-0019:

^
^
^

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด

ทำมาย มาบอกตอนนี้

ทำมายม่ายโทมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ยอมๆๆๆๆๆๆๆ

ทิ้งน้องงงงงงงงงงงงง :coolly-0041::coolly-0004::coolly-0019:

พี่ทักเราในเอ็มแล้วนะ ว่าว่างไหม

แล้วก็ให้พี่ลวง เค้าโทรหาแต่ไม่รับสาย

• #2,828
พี่ทักเราในเอ็มแล้วนะ ว่าว่างไหม

แล้วก็ให้พี่ลวง เค้าโทรหาแต่ไม่รับสาย

ออนไว้แต่มะได่เล่น อะจิ

พี่แชมป์ไม่โทเข้าเครื่องที่ปุ๊กใช้ปาจำเล่า

อีกเครื่องไม่ได้เอาลงไปข้างล่างด้วยอ่ะ

แถวบ้านเรียกว่า อด แน่ๆ

• #2,830
พี่แชมป์ พี่จ๊อป น้องมีเรื่องอีกละ

สงสายต้องหาเวลารวมหัวกันหน่อยละ เฮ้ออออ

พี่จ๊อป รวมหัวในFacebook หน่อยจิ

รุงี้เชื่อพี่แชมป์ซะก็ดีดิ :coolly-0041:

แก้ไขล่าสุด:
พี่แชมป์ พี่จ๊อป น้องมีเรื่องอีกละ

สงสายต้องหาเวลารวมหัวกันหน่อยละ เฮ้ออออ

พี่จ๊อป รวมหัวในFacebook หน่อยจิ

รุงี้เชื่อพี่แชมป์ซะก็ดีดิ :coolly-0041:

เป็นไรไปอีกอะน้องพี่:coolly-0015:

• #2,832
ไปแล้ววววว 1 วิชา

สอบเสดไป1วิชานะ ไม่ใช่ตกไปแล้ว1วิชา 555+

รอด้วยคนนะ 737 รูปอะรูป อยากดูด่วนหรือเมาลบไปแล้ว อิอิ:coolly-0022:

• #2,836
อ่าวพี่ชายสุดที่รัก เอารูปให้เค้าไปเห้อออ มาทวงกันถึงที่ละเนี่ย

ไม่มีเวลาลง เอามาให้ปุ๊กกี้มา เด๋วย่อแล้วลงให้

>> ปล. คุณครูมด มีเรื่องรบกวนค่ะ จาติดต่อครูยังไงละค๊ะเนี่ย....

• #2,837
อยู่คนเดียว เหงาดีจิงๆ:coolly-0033:

หายไปไหนกันหมดอ่ะ

ออนเอ็มกันบ้างเด่ะ :coolly-0041:

สงสารกันบ้างเห้ออออออ :coolly-0017::coolly-0017:

...............................

.............งุงิ..................

• #2,840
ตอนนี้ในเอ็ม ครึกครื้นกันดีจิงๆ
ใครยังไม่ออนรีบๆเลยนะ 555

ตกข่าวไม่รุด้วย:coolly-0010:

>> วันนี้ในเอ็มตกลงกันแล้ว ว่าปุ๊กกี้เปนบุคคลยกเว้น

ไม่ต้องคิดว่าเปนผู้หญิง เวลาคุยไม่ต้องระวังคำพูด เฮ้อๆๆๆๆ:coolly-0041:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม