• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,861

• #2,863
จะเพิ่มคู่กรณีอีกแล้วหรอเนี่ย:coolly-0036:

อยากใช้ไฟซีนอน เมื่อไหร่จะได้คืนน้อ:coolly-0039:

อ่านประโยคนี้..กรูเลยร้อนตัว

จะถามว่า...พูดถึงพี่ป่าวว่ะ...ถ้าใช่พูดถึงจิง ไม่เคยรับรู้ว่าจะขอไฟคืน

แล้วของก็ไม่ได้ใช้ สนใจเอาคืนบอกได้...ตั้งใจจะคืนอยู่แล้วเพราะไม่ได้ใช่

ถ้าไม่ได้พูดถึง...ขออภัย

ปล.จะเกี่ยวไม่เกี่ยว ก็จะฝากแป๋มไปฝากให้กะปุ๊กกี้ละกัน

• #2,865
^
^
อาจารโด ปุ๊กกี้เปลี่ยนเบอมือถืออ่ะ
บอกพี่แป๋มให้ด้วยค่ะ
เด๋วพี่แป๋มจาโทมาเรื่องน้ำหอมรึป่าว
เด๋วเบอขอให้เปนการส่วนตัวนะค๊ะ

782 เงียบ:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

ครับพี่ อยู่ครับ ^^

จ๊ะเอ๋ !!! กลับมาอีกครั้ง เป็นงายกันบ้างแก๊งค์เด็ก
ช่วงนี้หลายคนคงรู้สึกไม่อยากทำงาน เรียน สอบ ฯลฯ
เหนื่อยๆ เนือยๆ อยากจะสังสรรค์พักผ่อนกันเต็มที่แล้ว

ขอให้อดทนอีกนิด
ไม่นานก็จะถึงเทศกาลแห่งความสุขกันแล้ว
ขอทุกคนจงมีพลังกายพลังใจที่เต็มเปี่ยม
พร้อมแก้อุปสรรคปัญหาทุกอย่าง เลยนะเอ้า สู้ๆ!!!

(เอ่อ..แบบว่าเตือนตัวเองไปด้วยน่ะ ช่วงนี้ขี้เกียจตัวเป็นผมเลย)

ปล.ว่าจะถามปุ๊กกี้เรื่องน้ำหอมจิงๆด้วย
ตกลงว่าไงอะ เค้าเริ่มถามๆกันแล้วล่ะ
เบอร์โทรใหม่ปุ๊กกี้เมลหรือ pm มาหาพี่ได้ปะจ๊ะ
มีไรจาได้ติดต่อได้
รักนะ แก๊งค์เด็ก จุ๊บๆ

จ๊ะเอ๋ !!! กลับมาอีกครั้ง เป็นงายกันบ้างแก๊งค์เด็ก
ช่วงนี้หลายคนคงรู้สึกไม่อยากทำงาน เรียน สอบ ฯลฯ
เหนื่อยๆ เนือยๆ อยากจะสังสรรค์พักผ่อนกันเต็มที่แล้ว

ขอให้อดทนอีกนิด
ไม่นานก็จะถึงเทศกาลแห่งความสุขกันแล้ว
ขอทุกคนจงมีพลังกายพลังใจที่เต็มเปี่ยม
พร้อมแก้อุปสรรคปัญหาทุกอย่าง เลยนะเอ้า สู้ๆ!!!

(เอ่อ..แบบว่าเตือนตัวเองไปด้วยน่ะ ช่วงนี้ขี้เกียจตัวเป็นผมเลย)

ปล.ว่าจะถามปุ๊กกี้เรื่องน้ำหอมจิงๆด้วย
ตกลงว่าไงอะ เค้าเริ่มถามๆกันแล้วล่ะ
เบอร์โทรใหม่ปุ๊กกี้เมลหรือ pm มาหาพี่ได้ปะจ๊ะ
มีไรจาได้ติดต่อได้
รักนะ แก๊งค์เด็ก จุ๊บๆ

เอ๋จ๊ะ มาจุ้บๆตัวเปนๆสิพี่ แก้มว่าง 555+

• #2,872
หมี่เหลือง แล้ววววววววว

ขึ้นเลยขึ้นๆๆๆๆๆๆ:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

อย่าแย่งกัน...ได้ทุกคน

คนนึงหล่ะ ที่ไม่แย่ง ก็ากกกกก

• #2,879
สรุปน้องแชมป์จะไม่สนใจคำพูดพี่ใช่มั๊ยครับ

คือ แบบนี้พี่โอ๊ต เด๋วปุ๊กกี้อธิบายให้ฟัง

วันนั้นกล้องที่พี่แชมป์ใช้ถ่ายรูปอ่ะค่ะ

เปนกล้องของพี่มี่

พอเสจงาน พี่มี่ก็เอากล้องคืนไปค่ะ

รูปงานวันนั้น เลยอยู่กับพี่มี่อ่ะค่ะ พี่โอ๊ต

เรื่องมานเปนแบบนี้ค่ะ:coolly-0033::coolly-0033:

• #2,880
:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041: หายไปไหนกันหมดเนี่ยยยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม