• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:biggrin:
To..โอ๋
ยังไม่ได้ใส่เลยซับอ่ะ
ยังขาดพาวเวอร์ขับซับอ่ะ..ใจร่มๆ อิอิ:biggrin:
ชอบ ฝากระโปง หน้าพี่เสือมากมาย
ขอบCopy นะ:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พี่ยศ
ปีนี้ มิตติ้งบางแสน
ของเราเดือนไหน
ผม เห็นท่าทาง ผนตกแต่
ยังไม่ถึงหน้าฝนเลย เอาไงกันดี

ไฟล์แนบ

130.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    97.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58

อาทิตย์ นี้
ไคร ว่างๆไปเที่ยวเล่นที่สนามพีระกันเปล่า
ผมว่าจะไปเที่ยวเล่นสักหน่อย
เค้ามีจัดรายการ
ตามนี้
กำหนดการวันอาทิตย์ที่ 18 พ.ค. เวลา 8.00 - 17.00 น.
เริ่มต้น สิ้นสุด รายละเอียด
8.00 8.10 จับเวลารอบคัดเลือกรุ่น Super Club 1500
8.15 8.25 จับเวลารอบคัดเลือกรุ่น Super Club 1600
8.30 8.40 จับเวลารอบคัดเลือกรุ่น Super Club 2000
8.45 8.55 จับเวลารอบคัดเลือกรุ่น Super Club Over 2000
9.00 9.10 จับเวลารอบคัดเลือกรุ่น Super Club AWD
9.15 9.25 จับเวลารอบคัดเลือกรุ่น ROCKET RWD
9.30 9.40 จับเวลารอบคัดเลือกรุ่น ING Classic Car
9.45 9.55 จับเวลารอบคัดเลือกรุ่น Super Club Pro Class
10.00 10.10 จับเวลารอบคัดเลือกรุ่น Super Club VW
10.15 10.25 จับเวลารอบคัดเลือกรุ่น Super Club MINI CLASSIC
9.00 10.00 อบรมภาคทฤษฎีเบื้องต้นสำหรับ Car Club
10.30 10.45 แข่งขัน Car Club 1
10.50 11.05 แข่งขัน Car Club 2
11.10 11.25 แข่งขัน NEW MINI CLUB
11.30 11.45 แข่งขัน German Car Club
11.50 12.50 พักรับประทานอาหาร
DRIFT SHOW (ชอบๆก็ตรงนี้ละ):wink:
RACING TAXI

12.50 13.00 ร่วมถวายความเคารพร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี
13.00 13.20 แข่งขันรุ่น Super Club 1500
13.25 13.45 แข่งขันรุ่น Super Club 1600
13.50 14.10 แข่งขันรุ่น Super Club 2000 / Over 2000
14.15 14.30 แข่งขันรุ่น Super Club MINI CLASSIC
14.35 14.50 แข่งขันรุ่น SUPER CLUB VW
14.55 15.15 แข่งขันรุ่น ING Classic Car / 20-50
15.20 15.40 แข่งขันรุ่น ROCKET RWD
15.45 16.05 แข่งขันรุ่น SUPER CLUB AWD
16.10 16.30 แข่งขันรุ่น SUPER CLUB Pro Class
16.40 มอบรางวัลทุกรุ่น
อ้าง อิงตามเวป http://www.superclubthailand.com/ นี้ครับ:augenrollen:

[TBODY] [/TBODY]

ไฟล์แนบ

76.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56

ขอบคุณ สำหรับข่าวสารดีๆ..ที่มีให้กับพี่น้องเรา..

เมื่อ วาน ช่วงหัวค่ำ ขับรถ เจอ เจ้า M 414 ว่ะ

เออ มันยังอยู่เว้ยยยยยยย .........แต่ไม่ได้จอดทักอ่ะ ..........

เมื่อ วาน ช่วงหัวค่ำ ขับรถ เจอ เจ้า M 414 ว่ะ

เออ มันยังอยู่เว้ยยยยยยย .........แต่ไม่ได้จอดทักอ่ะ ..........
เอ็มมันฝึกงานอยู่ สยามโตโยต้าที่อมตะครับพี่ ผมก็เพิ่งโทรศัพท์คุยกะมันอยู่เห็นมันบอกมีเด็กฝึกงานด้วยกันมาติดน่ารำคาญ กะว่าจะไปช่วยมัน อยู่ครับ:wink::wink::wink:

แง๊วเซ็ง แทนเลย
เป็นประเพณี ของน้าปุ๊ สงเคราห์ โจรปีละครังเลย
เปล่าเห็นปีที่แล้วเห็น โดนทุบน้าต่าง งัดเอาของในรถ:embarrassed:

ตอนนี้
หน้าB-wave ก็ แตกประจำปีเหมือนกัน
ไปกรุงเทพมาเมื่อคืนวันอาทิตยฝนตกหนัก
เวลาไกล้กับน้าโด มิต
เข้าไปหอเพื่อน ตกหลุมน้ำเค้าเจาะไม่กลบม่แน่น
ผมไม่ทันสักเกตุตกตุบ หูยึดน๊อต แตกหมด:cry:
ห้อยต่องแต่งเลยใช้เชือกรัดกลับมา:embarrassed:

ฮะๆ
เปล่า
งานเข้าวันนั้นกลับ
ตี2 เมาแป๊ดแบตโทรศัพทก็หมดด้วย
เลยเลยไม่ได้เข้าไปเล่นด้วย
ไว้วันหน้าก่อน นะไปกลับ
2-3ร้อย แค่นี้เอง
ไปแหงมเตรียมรับมือฮะๆ:biggrin:
ฮะ ฮะ เฮ้อ B-waveแตก อีกแล้วทุกหน้าฝน:cry:
สงสัยโครงการใส่ชุดเวอรเทค ล้มเหลว:frown:
เปลี่ยน มาเป็น 4well:biggrin:
โอ๋กินเหล้าเบาๆหน่อยว้า กัวเอ็งงานเข้าซักวัน เห็นเมาแล้วขับตลอด ช่วงนี้คนในเซฟเจออุบัติเหตุไปหลายลำ ถ้าเลี่ยงเมาไม่ได้ก้อ นมจืดซักกล่องก่อนกินเหล้าอ่ะแอลกอฮอร์ ได้ซึมเข้าเลือดช้าๆหน่อย :smile:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันที่ไปเอาเสื้อที่พี่ยศ เห็นพี่เค้าคุยๆไว้ว่า เล็งร้านอะไรหว่า? จำไม่ได้แล้ว ที่อยู่ฝั่งตรงข้ามที่เราจอดรถกันน่ะ เอาเป็นที่สังสรรค์เพราะมีที่จอดรถมากมาย ร้านก็มีดนตรีเล่นด้วย แถมแกบอกจะหาโคโยตี้สาวๆมาเต้นในงานด้วย แต่กำลังหาคนรับหน้าที่ติดต่อ ประสานงา.. เอ๊ย..งานอยู่ คาดว่าคงมีคนสมัครหน้าที่นี้กันหลายคน ต้องมีสอบคัดเลือก แหงม แหงม....555

งานมิตติ้งใหญ่..รวมพลเซฟิโรไทยแลนด์ โดยกลุ่มบางแสนโซน..เป็นเจ้าภาพในงานนี้ ที่ประชุมบอก..ให้หลบๆฝนไปหน่อย จะได้สนุกสนานกันเต็มที่ ดูฤกยามแล้วเป็นเดือน พฤศจิกายนต้นเดือน..ซึ่งตรงกะวันเสาร์ที่ี 1 พอดิบพอดี..เป็นวันที่เหมาะมากๆ ส่วนเรื่องสถานที่นั้น เด๋วเราก็หารือกันอีกครั้งนึง..งานนี้เน้นโชว์รถ ดื่มกิน..สนุกสนาน..ตามคอนเซพของบางแสนโซน..แล้วพบกันน่ะครับพี่น้องงงงง..

งานมิตติ้งใหญ่..รวมพลเซฟิโรไทยแลนด์ โดยกลุ่มบางแสนโซน..เป็นเจ้าภาพในงานนี้ ที่ประชุมบอก..ให้หลบๆฝนไปหน่อย จะได้สนุกสนานกันเต็มที่ ดูฤกยามแล้วเป็นเดือน พฤศจิกายนต้นเดือน..ซึ่งตรงกะวันเสาร์ที่ี 1 พอดิบพอดี..เป็นวันที่เหมาะมากๆ ส่วนเรื่องสถานที่นั้น เด๋วเราก็หารือกันอีกครั้งนึง..งานนี้เน้นโชว์รถ ดื่มกิน..สนุกสนาน..ตามคอนเซพของบางแสนโซน..แล้วพบกันน่ะครับพี่น้องงงงง..
รับทราบคับ........... :wink:

รับทราบคับ........... :wink:

เคยไปกับเค้าบ้างมั้ย ไอ้มิตติ้งน่ะ มารับทรงรับทราบ

ผมจะจำหน้าน้าไม่ได้แล้วนะ สงสัยเหล้าจะกินสมองไปเยอะแล้วอ่ะ:sweat:

เคยไปกับเค้าบ้างมั้ย ไอ้มิตติ้งน่ะ มารับทรงรับทราบ

ผมจะจำหน้าน้าไม่ได้แล้วนะ สงสัยเหล้าจะกินสมองไปเยอะแล้วอ่ะ:sweat:
ก็บอกว่ารับทราบไง..ป๋มก็พิมพ์ถูกแร้วนี่ว่า"รับทราบ"
รึน้าเมาจนตาลายเรยอ่านว่า"ไปแน่ๆ"...!!!...
เง้ออออ.....เช้าชามเย็นชามจิงๆ.......!!!:frown:

:wink: :biggrin: :brick:

ก็บอกว่ารับทราบไง..ป๋มก็พิมพ์ถูกแร้วนี่ว่า"รับทราบ"
รึน้าเมาจนตาลายเรยอ่านว่า"ไปแน่ๆ"...!!!...
เง้ออออ.....เช้าชามเย็นชามจิงๆ.......!!!:frown:

:wink: :biggrin: :brick:

อ่าวเฮ้ย...พูดจาเยี่ยงนี้มีเรื่องกันเลยดีก่า

มามะ:dribble:

ดีครับที่เป็นวันเสาร์ ไม่ต้องลางาน อ่ะ ดีๆๆๆ:biggrin: :biggrin: :burn: :burn:

อ่าวเฮ้ย...พูดจาเยี่ยงนี้มีเรื่องกันเลยดีก่า

มามะ:dribble:
ป๋มไม่อยากมีเรื่องอ่ะ...
ฉงฉานลูกป๋มที่ฝากน้าเลี้ยงอยู่น่ะ..!!!.........อิอิ :wink: :biggrin: :brick:

ไปถึงเทียงคืนไม่เห็นเจอใครเลย ผมไปกินเหล้ายันเช้าเลย :redface:

ปายด้วยดิ มิตติ้งอ่ะ ! มีนมให้กินมั้งป่าว ? กินเหล้าม่ายเป็น ...

:confused: ราคาTBO-2มือ2ที่บางแสนราคาประมาณเท่าไรคับ(หน้าและหลัง)
อยากเปรียนใหม่คับ:dribble:

โอ๋กินเหล้าเบาๆหน่อยว้า กัวเอ็งงานเข้าซักวัน เห็นเมาแล้วขับตลอด ช่วงนี้คนในเซฟเจออุบัติเหตุไปหลายลำ ถ้าเลี่ยงเมาไม่ได้ก้อ นมจืดซักกล่องก่อนกินเหล้าอ่ะแอลกอฮอร์ ได้ซึมเข้าเลือดช้าๆหน่อย :smile:
คราบ.......................
รับทราบ:sweet_kiss:
เคยแล้ว เข็ตแว้ววววว....:cold:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,900

จัดปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย...จุ๊พ ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม