• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,901
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

โอ๋ไม่เมาก้อ.........................โอ๋ตัวปลอมดิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งานมิตติ้งใหญ่..รวมพลเซฟิโรไทยแลนด์ โดยกลุ่มบางแสนโซน..เป็นเจ้าภาพในงานนี้ ที่ประชุมบอก..ให้หลบๆฝนไปหน่อย จะได้สนุกสนานกันเต็มที่ ดูฤกยามแล้วเป็นเดือน พฤศจิกายนต้นเดือน..ซึ่งตรงกะวันเสาร์ที่ี 1 พอดิบพอดี..เป็นวันที่เหมาะมากๆ ส่วนเรื่องสถานที่นั้น เด๋วเราก็หารือกันอีกครั้งนึง..งานนี้เน้นโชว์รถ ดื่มกิน..สนุกสนาน..ตามคอนเซพของบางแสนโซน..แล้วพบกันน่ะครับพี่น้องงงงง..

สวัสดีครับพี่น้องครับ
ไม่เข้านานเตรียมตัวแต่หัววันเลยเนอะ
เห็นด้วยกะวันนี้ครับเพราะตรงวันเกิดผมพอดีแฮะๆ
เสาร์นี้มีใครไปแหลมแท่นบ้างอ่ะครับ คิดถึงนะ...จุ๊บๆ:smile:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร นี้เสารหยุด
เดี่ยวดูก่อนะ ครับ
เพราะ เข้ากลางคืน
ถ้างานไม่มีไรก็เดี๋ยวไปแจมเหมือนเคย อิอิ:smile:

โอ๋ไม่เมาก้อ.........................โอ๋ตัวปลอมดิ

อ้าววว..........สาดดดดดด.......เก่ง:frown:
เค้ากำลังเปลี่ยน ลุกกันเว้ย 55555++++:tongue:
แหม๊....ซะงั้น:biggrin:
ลดๆบ้างซักนิดลงก็พอม๊างงง:biggrin:

ไฟล์แนบ

66.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62

ซุ่ม
ดูเหตุ การณ์ ต่อ อิอิ:biggrin:

ไฟล์แนบ

6.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 114

ซุ่มดูอะไรฟะเนี่ย แอบดูสาวข้างบ้านแก้ผ้าอาบน้ำเปล่า ซุ่มซะขนาดนี้

ซุ่มดูอะไรฟะเนี่ย แอบดูสาวข้างบ้านแก้ผ้าอาบน้ำเปล่า ซุ่มซะขนาดนี้
ฮึๆ
มีแวะมาแซว....

• #1,908

เออกรูลืมไอ้สิทธิ์................ขี้เมาอีกคน

เป็นไรกันเนี่ย 2 คนข้างบน

• #1,910

เด๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ถามเพื่อนๆหน่อยดิ ตอนนี้รถสตาร์ทไม่ติดอ่ะ แต่มีดีเลย์ช่วยสตาร์ทที่มีปุ่มสตาร์ทอ่ะ กดแล้วติดเลย คือตอนนี้บิดสวิทกุญแจไม่ติดเวลาสตาร์ทต้องบิดกุญแจไปที่ on แล้วเปิดฝากระโปรงไปกดที่ดีเลย์เอา อ่ะ ตอนนี้ติดงานอยู่บริษัทลูกค้าที่หลัก 4 ด้วยกัวจะสตาร์ทไม่ติดอีกเลยอ่ะ:cry: :cry:

เสาร นี้เสารหยุด
เดี่ยวดูก่อนะ ครับ
เพราะ เข้ากลางคืน
ถ้างานไม่มีไรก็เดี๋ยวไปแจมเหมือนเคย อิอิ:smile:
เรื่องปักโลโก้ บางแสนโซนที่หมวก ได้หารือกันแล้ว ไม่เป็นปํญหาอะไร..หากซื้อหมวกจากทางชมรม มาปัก

ถามเพื่อนๆหน่อยดิ ตอนนี้รถสตาร์ทไม่ติดอ่ะ แต่มีดีเลย์ช่วยสตาร์ทที่มีปุ่มสตาร์ทอ่ะ กดแล้วติดเลย คือตอนนี้บิดสวิทกุญแจไม่ติดเวลาสตาร์ทต้องบิดกุญแจไปที่ on แล้วเปิดฝากระโปรงไปกดที่ดีเลย์เอา อ่ะ ตอนนี้ติดงานอยู่บริษัทลูกค้าที่หลัก 4 ด้วยกัวจะสตาร์ทไม่ติดอีกเลยอ่ะ:cry: :cry:

จะให้ช่วยยังไงอ่ะคับ ยังไม่เข้าใจคำถามว่าอยากให้ช่วยทำอะไร งง :verwirrt: หน้าสัมผัสของ switch start คงจะไม่ดีแล้วคับ ถ้าไม่อยากเปลี่ยนสวิทช์ทั้งพวงใหม่ก็หาซื้อสวิทซ์แบบกด start ที่เป็นแบบปุ่มมาใช้งานแทนน่ะคับ เท่ห์ดีด้วย ส่วนตอนนี้คงต้องทำอย่างที่ทำแก้ไขชั่วคราวไปก่อนนะ :smile:

คิดถึง พี่ๆ บาง แสน ทุก คน เลย..........................................

เวลาเหงาๆ เราก็ควรจะขับรถไปเรื่อยๆ ฟังเพลงเพราะๆ ดื่มด่ำกับบรรยากาศ ที่เย็นสบาย ใช่ไหมคับ ...

คิดถึง พี่ๆ บาง แสน ทุก คน เลย..........................................
คิดถึงเหมือนกันบอม..ช่วงนี้พายุแรง..ฝนตกบ่อย..ต้องพักเข้าพรรษาก่อน ออกพรรษาฟ้าเปิด..ค่อยมามันกันอีกน่ะ..ก็พอดี มิตติ้งบางแสนนั่นหละ

เวลาเหงาๆ เราก็ควรจะขับรถไปเรื่อยๆ ฟังเพลงเพราะๆ ดื่มด่ำกับบรรยากาศ ที่เย็นสบาย ใช่ไหมคับ ...
รูป ไอค่อน..นู๋เมย์..นี่..ได้อารมณ์เจง..ๆ

• #1,918
  • #1,919

ประกาศ

เอ้....มอกะเสษ

จะขายยูราสที่ใส่อยู่รอบคัน 4,000

พี่น้องบางแสนใครเอายกมือด่วนนนนน

• #1,920

ประกาศ

เอ้....มอกะเสษ

จะขายยูราสที่ใส่อยู่รอบคัน 4,000

พี่น้องบางแสนใครเอายกมือด่วนนนนน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม