• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พี่ระยองมีกลุ่มcefด้วยเปล่า:dribble:

มีครับ..กลุ่มไม่ใหญ่นัก..แต่ไม่ได้อยู่ในเซฟไทยน่ะ..

เอาเสื้อXL 1 ตัว M 1 ตัว กะหมวก 1 ใบ

โอ๋ เก็บเสื้อขาว ขนาด L กับหมวก สีขาวไว้อย่างละตัว เดี๋ยวกูเข้าไปเอา จากเอ๋:dribble:
--------------------------------------------------------------------

เช็ก สโตก เอ้ย.!:tongue:
เช็กสต๊อก
มาแล้ว
ณ.ที่ได้รับของมามีรายการของที่มีอยู่กับผม
ณ.ตอนนี้ครับ มี
-เสื้อเบอร์ M 4 ตัว -2 =ของผม1,พี่ยศ1
-เสื้อเบอร์ L 4 ตัว -2 =ของผม1,น้าเอ๋1
-เสื้อเบอร XL 4 ตัว -1 =ของพี่ยศ1
-หมวกดำ 10ใบ -3 =ของผม1พี่ยศ1น้าเอ๋1
-หมวกขาว10ใบ
ขอรับกระผม
ปล.ชมรมเค้าจะว่ามั๊ยครับพี่ยศ ถ้าปัก cef-bangsaen สีหลือง
ด้านข้างหมวกซ้ายมือ อะครับฝากพี่เข้าที่โพสห้องstaffด้วยนะครับ

:dribble: พี่ไปทางไหนงง:confused:
:eeek: ใช้ทางเรียงเมืองหรือเปล่าคับ:wink:
:byebye: ไปส่งนำตาลไอ้ซิ้งบ่อยจะได้ไปเที่ยว:rolleyes:

อ๋อ
สาย บายพาสชลบุรี-พัทยา ไงครับที่สร้างต่อเติมไหม่
เริ่มจาก สุขมวิท เลี่ยงเมืองชล
ตรง ทางลงมอเตอรเวร์ยกระดับ บางนาหน้านิคมอัมตะนคร
แล้ววิ่งยาวๆไปพัทยาไง
พี่ระยองมีกลุ่มcefด้วยเปล่า:dribble:
มีครับ
มีหลายคันหลายกลุ่มเลย ครับ
ก็พวกกันทั้งนั้นครับ
ที่ เค้าไม่ได้เค้ามาเล่นในกลุ่มเราบ่อยๆ เนื่องจาก
ส่วนมากเป็นพนักงาน บริษัท ซึ่งที่นู้นส่นมาก ทำงาน4 วันหยุ้3วัน อะไร
ประมาณนี้ครับ ผมเองก็ เข้ากลางวัน 2 อาทิตย์ กลางคืน 2 อาทิตย์
บางเสารก็ไม่ได้ไปครับ
แต่ก็ใจรักเหมือนๆ กันครับ:boss:
ปล.ระยอง อะมีสุ่มๆเพียบเลยมีแต่รถแรงๆเยอะครับอิอิ:augenrollen:

น้องโอ๋เก็บเสื้อไว้ให้พี่ด้วยนะ ตามนี้ครับ
1. Xl = 1 ตัว
2. L = 1 ตัว
3. M = 1 ตัว
รวม 3 ตัวครับเด๋วจะแวะไปเอาที่บ้านโอ๋นะ แล้วจะโทรไปหาก่อนครับ

น้องโอ๋เก็บเสื้อไว้ให้พี่ด้วยนะ ตามนี้ครับ
รวม 3 ตัวครับเด๋วจะแวะไปเอาที่บ้านโอ๋นะ แล้วจะโทรไปหาก่อนครับ
สั่งหลายตัวจัง..อีก3 ตัวฝากใคร..อ่ะ..

รถไม่ มิด ครับ แต่โดนโจรเข้า ......... บ้านแทน สูญ ไปหลายหมื่น เซร็งเป็ด

เศรษกิจแบบนี้ .............โจรแมร่งเยอะชิบหาย

รถไม่ มิด ครับ แต่โดนโจรเข้า ......... บ้านแทน สูญ ไปหลายหมื่น เซร็งเป็ด

เศรษกิจแบบนี้ .............โจรแมร่งเยอะชิบหาย
คุณพระช่วย..!!!...:eeek:
เสียใจด้วยคับน้าปุ๊...:sweat:

อ๋อ
สาย บายพาสชลบุรี-พัทยา ไงครับที่สร้างต่อเติมไหม่
เริ่มจาก สุขมวิท เลี่ยงเมืองชล
ตรง ทางลงมอเตอรเวร์ยกระดับ บางนาหน้านิคมอัมตะนคร

มีครับ
ที่ เค้าไม่ได้เค้ามาเล่นในกลุ่มเราบ่อยๆ เนื่องจาก
ส่วนมากเป็นพนักงาน บริษัท ซึ่งที่นู้นส่นมาก ทำงาน4 วันหยุ้3วัน อะไร
ประมาณนี้ครับ ผมเองก็ เข้ากลางวัน 2 อาทิตย์ กลางคืน 2 อาทิตย์
แต่ก็ใจรักเหมือนๆ กันครับ:boss:
ปล.ระยอง อะมีสุ่มๆเพียบเลยมีแต่รถแรงๆเยอะครับอิอิ:augenrollen:

ก็บอกเค้าไปเลยซิโอ๋... รถแงก็อยู่แถวบ้านแง 55+ แต่แงดีกรีนะเฟ้ย..

ว่าแต่ท่านเหอะ ใหนว่าจะเข้ามาหาไง ไอ้เราก็รีบโทรตามพักพวกให้มาต้อนรับ ท่าน จะได้รู้จัก มาดวนคอ กับกลุ่มระยองหน่อย แต่หายแซบเลย.... รึงอนที่ไม่ได้แผงประตูฟ่ะ 555+

สั่งหลายตัวจัง..อีก3 ตัวฝากใคร..อ่ะ..

XL ของผมเอาเพิ่มคับพี่ เอาไว้ใส่เป็นเสื้อข้างในชุดทำงาน
ส่วน L กับ M ให้แฟนคนละ 1 ตัวคับ :biggrin: :wink:

เซ็งแทนเลยคับน้าปุ๊.......:mad: :sweat:

น่าสงสาร..น้าปุ๊จัง..งี้ก็อดทำสีรถ
เลย..ดิ..เฮ้อ..ใจหนักๆ..ไว้น่ะครับน้าปุ๊ คิดซะว่าเป็นเคราะ..ถ้าไม่เสียตัง..ก็อาจจะเป็นอย่างอื่นก็ได้..เดี๋ยวก็โชคดี
งวดนี้ซื้อไว 979 เฮ้อๆๆๆ..

XL ของผมเอาเพิ่มคับพี่ เอาไว้ใส่เป็นเสื้อข้างในชุดทำงาน
ส่วน L กับ M ให้แฟนคนละ 1 ตัวคับ :biggrin: :wink:
หือ....มีแฟน 2คน เบอร์Lกะ M อิจฉาจัง..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยินดีต้อนรับครับ..มาเมื่อไหร่แจ้งมา..(มาตอบแทน..อิ.อิ.)

อ๋อ

มีครับ
[/quoteแย้วหน้าไปชมดู:dribble:

:dribble: อาทิตย์นี้ว่าจะไปทำบุญที่บ้านสงเคราห์เด็กชายพอดีใครไปบางคับ:byebye:

-------------------------------------------------------------
รับทราบครับ:tongue:
.
อัปเดต สต๊อก

.
ณ.ตอนนี้ครับ มี
-เสื้อเบอร์ M 4 ตัว -3 =ของผม1,พี่ยศ1,น้าเวก1
-เสื้อเบอร์ L 4 ตัว -3 =ของผม1,น้าเอ๋1, น้าเวก1
-เสื้อเบอร XL 4 ตัว -2 =ของพี่ยศ1 , น้าเวก1
-หมวกดำ 10ใบ -3 =ของผม1พี่ยศ1น้าเอ๋1
-หมวกขาว10ใบ
ครับ

แง๊วเซ็ง แทนเลย
เป็นประเพณี ของน้าปุ๊ สงเคราห์ โจรปีละครังเลย
เปล่าเห็นปีที่แล้วเห็น โดนทุบน้าต่าง งัดเอาของในรถ:embarrassed:

ตอนนี้
หน้าB-wave ก็ แตกประจำปีเหมือนกัน
ไปกรุงเทพมาเมื่อคืนวันอาทิตยฝนตกหนัก
เวลาไกล้กับน้าโด มิต
เข้าไปหอเพื่อน ตกหลุมน้ำเค้าเจาะไม่กลบม่แน่น
ผมไม่ทันสักเกตุตกตุบ หูยึดน๊อต แตกหมด:cry:
ห้อยต่องแต่งเลยใช้เชือกรัดกลับมา:embarrassed:

ก็บอกเค้าไปเลยซิโอ๋... รถแงก็อยู่แถวบ้านแง 55+ แต่แงดีกรีนะเฟ้ย..

ว่าแต่ท่านเหอะ ใหนว่าจะเข้ามาหาไง ไอ้เราก็รีบโทรตามพักพวกให้มาต้อนรับ ท่าน จะได้รู้จัก มาดวนคอ กับกลุ่มระยองหน่อย แต่หายแซบเลย.... รึงอนที่ไม่ได้แผงประตูฟ่ะ 555+
ฮะๆ
เปล่า
งานเข้าวันนั้นกลับ
ตี2 เมาแป๊ดแบตโทรศัพทก็หมดด้วย
เลยเลยไม่ได้เข้าไปเล่นด้วย
ไว้วันหน้าก่อน นะไปกลับ
2-3ร้อย แค่นี้เอง
ไปแหงมเตรียมรับมือฮะๆ:biggrin:
ฮะ ฮะ เฮ้อ B-waveแตก อีกแล้วทุกหน้าฝน:cry:
สงสัยโครงการใส่ชุดเวอรเทค ล้มเหลว:frown:
เปลี่ยน มาเป็น 4well:biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยินดีต้อนรับครับ..มาเมื่อไหร่แจ้งมา..(มาตอบแทน..อิ.อิ.)
ขอบคุณล่วงหน้าคับ...(มาตอบแทนเหมือนกัน...อิอิ..)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,879

อ้าว.....กำ

สงสัยน้าปุ๊ไม่ค่อยถูกกะโจรอ่า

คราวก่อนโดนทุบกระจกฉกเครื่องเสียง

นี่โดนยกเค้าอีก..แล้วมันเอาอะไรไปได้มั่งล่ะน่าน

หายไปนานเลยนาพ่อหนุ่ม

To..โอ๋
ยังไม่ได้ใส่เลยซับอ่ะ
ยังขาดพาวเวอร์ขับซับอ่ะ..ใจร่มๆ อิอิ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม