• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เสื้อ กับ หมวก Cef-thai อยู่กับผมนะครับพี่
ของไครจองบ้างหรือยัง
ผมจองเสื้อ2ตัวหมวก2ใบ นะครับ
เอาเสื้อXL 1 ตัว M 1 ตัว กะหมวก 1 ใบ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รัก..และคิดถึง..น้องๆ ทุกคนครับ..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รัก..และคิดถึง..น้องๆ ทุกคนครับ..
เอาๆๆๆ เอาอีกแล้ว ... บอกว่าห้ามพูดคำนี้ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เอาๆๆๆ เอาอีกแล้ว ... บอกว่าห้ามพูดคำนี้ :biggrin: :biggrin: :biggrin:
อือออ..มันเคยตัว..ว่ะ..

ตามนั้นคับ... อิอิ...:wink: :biggrin: :brick:

เอาเสื้อXL 1 ตัว M 1 ตัว กะหมวก 1 ใบ
เอ้า งงแล้วพี่:verwirrt:
จะจองทำไมพี่
ก็เมื่อคืนนั้นวันมิตติ้ง เค้าฝากผมมาไห้พี่อะ
10ก่าชุด หมวกกะเสื้อ
จำไม่ได้แล้วไครอะ ผมก็กลึ่มๆเมาๆ:verrckt: :dribble:
.
.
.
.:dribble:
ไคร ฝากมา รับสายด่วน
อ้าว กำแล้ว..................

งง ด้วยคน ตกลงต้องไปรับเสื้อกะใครคับ 5555

เอ้า งงแล้วพี่:verwirrt:
จะจองทำไมพี่
ก็เมื่อคืนนั้นวันมิตติ้ง เค้าฝากผมมาไห้พี่อะ
10ก่าชุด หมวกกะเสื้อ
จำไม่ได้แล้วไครอะ ผมก็กลึ่มๆเมาๆ:verrckt: :dribble:
.
.
.
.:dribble:
ไคร ฝากมา รับสายด่วน
อ้าว กำแล้ว..................
เอ้า..พี่ก็จองสร้างกระแสก่อนไง..วันนั้นพี่กลับเร็ว..บอกออยว่าฝากใครก็ได
ช่วงนี้พี่ไม่ค่อยได้ไป..เจอพรรคพวคพี่ฝากขายไปพลางๆ..ก่อน..ล่ะกัน..อิ.อิ

งง ด้วยคน ตกลงต้องไปรับเสื้อกะใครคับ 5555
เสื้อสมาชิกที่สมัครแบบ500 (ของน้าเหวก..อยู่กะพี่)ส่วนเสื้อ..หมวก..ที่ชมรมเขาฝาก โอ๋..401 มา นั้น..เขาฝากมาช่วยจำหน่ายให้กะสมาชิกทั่วไปที่ยังไม่มี(ที่สมัครแบบ250) หรืออยากได้เพิ่มเติม..ก็ซื้อได้ ในราคา 250 หมวก ราคา 200 โอเค มั้ย..

สมาชิกสนใจจะซื้อเสื้อ..กะหมวกของชมรมก็ติดต่อได้ที่ โอ๋401 ที่แหลมแท่นได้เลยน่ะครับ..เสื้อ 250 สีขาว รุ่นใหม่ หมวก มีสีขาว และดำ 200 บาทครับ รายได้เข้าชมรมครับสำหรับผมช่วงนี้ งานเข้า ต้องเครียร์งานก่อนน่ะครับ..แล้วค่อยพบกัน คิดถึงทุกคนครับ..จุ๊บ..ๆ

ขวัญเอ๋ย ขวัญมา นะพื่ ขอหมวกสีดำสออออใบคับพื่:smile:

ตามนั้น..555
วันนั้นไม่เมาเลยจำได้..เอิ้ก.เอิ้ก.เอิ้ก..ไม่ดื่มก็ดีอย่างงี้ล่ะ..แต่เปรี้ยวปากน่าดู..
วันนั้นในส่วนสมาชิกที่สมัคร 500.- มีทั้งหมด 7 คน ฝากเสื้อกับป๋ายสไปแจกจ่ายแล้ว 7 ตัวครับ
อีกส่วนหนึ่งทางชมรมเห็นว่าเพื่อให้เสื้อชมรมกับหมวกกระจายไปจำหน่ายกับสมาชิกหรือผู้ที่ต้องการจะได้อย่างทั่วถึงจึงส่งมอบเสื้อกับหมวกไปกับน้องโอ๋เพื่อจัดส่งให้ป๋ายสและเก่งช่วยกันจำหน่ายในพื้นที่บางแสนเพื่อนำเงินเข้าชมรมเช่นเดียวกับกลุ่มอื่นๆ กระจายกันไปจำหน่ายครับ

สวัสดีครับพี่น้องครับ
แวะมาทักทายครับ
ยังหนุกหนานเหมือนเดิม:redface:

เสาร์นี้มีใครไปบ้างน้อ
อยากรู้จัง :biggrin:

:dribble: กลุ่มCEFบางแสนมีเด็กหีบหรือเปล่าคับ:biggrin:

สวัสดีครับพี่น้องครับ
แวะมาทักทายครับ
ยังหนุกหนานเหมือนเดิม:redface: [/quotn เสื้อของแป้น..มารับได้กะ..พี่น่ะ..

เสาร์นี้มีใครไปบ้างน้อ
อยากรู้จัง :biggrin:
ส่วนมาไปกันครบ..เหนียวแน่น เหมือนเดิม..จะขาดก็แต่แก..น่ะแหละ..กะพี่ อิ.อิ

:dribble: กลุ่มCEFบางแสนมีเด็กหีบหรือเปล่าคับ:biggrin:

เด็กหีบ หมายฟามว่าอยู่สัตหีบหรือป่าว ?

ผมอยู่โรงโป๊ะแต่จบจากเทคนิคสัตหีบคับ instrument รุ่น 5 :biggrin:

ตามนั้น..555
วันนั้นไม่เมาเลยจำได้..เอิ้ก.เอิ้ก.เอิ้ก..ไม่ดื่มก็ดีอย่างงี้ล่ะ..แต่เปรี้ยวปากน่าดู..
วันนั้นในส่วนสมาชิกที่สมัคร 500.- มีทั้งหมด 7 คน ฝากเสื้อกับป๋ายสไปแจกจ่ายแล้ว 7 ตัวครับ
อีกส่วนหนึ่งทางชมรมเห็นว่าเพื่อให้เสื้อชมรมกับหมวกกระจายไปจำหน่ายกับสมาชิกหรือผู้ที่ต้องการจะได้อย่างทั่วถึงจึงส่งมอบเสื้อกับหมวกไปกับน้องโอ๋เพื่อจัดส่งให้ป๋ายสและเก่งช่วยกันจำหน่ายในพื้นที่บางแสนเพื่อนำเงินเข้าชมรมเช่นเดียวกับกลุ่มอื่นๆ กระจายกันไปจำหน่ายครับ

เสื้อสมาชิกที่สมัครแบบ500 (ของน้าเหวก..อยู่กะพี่)ส่วนเสื้อ..หมวก..ที่ชมรมเขาฝาก โอ๋..401 มา นั้น..เขาฝากมาช่วยจำหน่ายให้กะสมาชิกทั่วไปที่ยังไม่มี(ที่สมัครแบบ250) หรืออยากได้เพิ่มเติม..ก็ซื้อได้ ในราคา 250 หมวก ราคา 200 โอเค มั้ย..

โอเค เคลียร์คร้าบ... ขอบคุณคร้าบ...:biggrin: :smile:

เด็กหีบ หมายฟามว่าอยู่สัตหีบหรือป่าว ?

ผมอยู่โรงโป๊ะแต่จบจากเทคนิคสัตหีบคับ instrument รุ่น 5 :biggrin:
:dribble: รู้จักไข่ไหมที่บ้านอยู่ข้างเวกก้าคับ
ที่น้องชื่อคิงสติกเกอร์หลังรถเขียนว่าผู้ชาย40ผู้หญิง60:eeek: ขับcefมันเป็นพี่ผมเองแม้งลอกขายไฟเบอร์TBO 1ยังไม่ได้ของเลย:cry:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม