• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีครับพี่น้องครับ
ช่วงนี้ไม่ได้เข้าเวปเพราะกำลังหางานใหม่อยู่นะ
ตกงานอยู่ครับ:cry:
ใครมีพาวเวอร์ช่วยหน่อยก็ดีนะครับวิศวกรรมเครื่องกล
ว่างๆจะแวะไปนะครับแหลมแท่นอ่ะ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ยังรักกันอยู่หรือเปล่า...

มาชิกที่สมัครไว้..แบบ 500 บาท ติดต่อรับเสื้อได้แล้วที่ออฟฟิตผมครับ เสื้อโปโล สีขาวสวยดีครับ..คงไม่ได้เอาไปให้ที่แหลมแท่น..ตอนนี้งานยุ่งครับ

มาชิกที่สมัครไว้..แบบ 500 บาท ติดต่อรับเสื้อได้แล้วที่ออฟฟิตผมครับ เสื้อโปโล สีขาวสวยดีครับ..คงไม่ได้เอาไปให้ที่แหลมแท่น..ตอนนี้งานยุ่งครับ

รับทราบคับพี่ แล้วจะติดต่อไปนะครับ :biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ้าวเป็นซะงั้น

อ้าวเป็นซะงั้น
หนุกหนานเฮฮา เหล้า น้ำแข็ง โซดา มาเป็นระลอกๆ ประทะกับกลิ่นไอควันยาง ( ของชาวบ้านเขานะ ) ไม่ใช่ของพวกเรา เพราะว่าพวกเราเป็นเด็กดี อิๆ ๆ มีผู้ชายใส่ชุดแซ๊คด้วย...
อุ๊ย! ไม่ใช่นี่หว่า นั่นมันน้องแห่มมนี่นา น่ารักสุดๆ:wink: เอาแค่นี้พอนะไม่เล่าแล้ว... เอาให้อยากรู้ตายไปเลย 555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

หนุกหนานเฮฮา เหล้า น้ำแข็ง โซดา มาเป็นระลอกๆ ประทะกับกลิ่นไอควันยาง ( ของชาวบ้านเขานะ ) ไม่ใช่ของพวกเรา เพราะว่าพวกเราเป็นเด็กดี อิๆ ๆ มีผู้ชายใส่ชุดแซ๊คด้วย...
อุ๊ย! ไม่ใช่นี่หว่า นั่นมันน้องแห่มมนี่นา น่ารักสุดๆ:wink: เอาแค่นี้พอนะไม่เล่าแล้ว... เอาให้อยากรู้ตายไปเลย 555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:
ดีมากเลย..ได้ข่าวว่าชาวรังสิตมากันหลายคันน่ะ..

ว่างๆ ผ่านมาศรีาชา แวะมาได้ทุกเวลา ครับ..หลังโรบินสัน

ดีมากเลย..ได้ข่าวว่าชาวรังสิตมากันหลายคันน่ะ..
ผมก็ไปมาคร๊าบบ

โอ้ว..เสียดายที่ไม่ได้เจอกัน..

โอ้ว..เสียดายที่ไม่ได้เจอกัน..
เวลาเค้าไปกันอ่ะ! เตงก็ไม่ยอมไปนะ โป้งเลยยยยยย ไม่รักและ...(ง้อดิ ! ง้ออ่ะ ! ):burn: :cry: :cry:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,812

ไอ้เบ๊นเงียบเลยหว่า

• #1,813

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

เสื้อ กับ หมวก Cef-thai อยู่กับผมนะครับพี่
ของไครจองบ้างหรือยัง
ผมจองเสื้อ2ตัวหมวก2ใบ นะครับ

ตามที่พี่ยศบอกนะครับ ในลานแหลมแท่นพวกเราก็พยายามอย่าเอี๊ยดดด.... หรือ แฟ้ดดดด..... ล้อฟรี......ออกตัว อะไรประมาณนี้นะครับ มีคนหลายกลุ่มมองดูเราอยู่เยอะ ชื่นชมก็มี หมั่นไส้ก็เยอะ ส่วนกลุ่มไหนใครจะทำไงก็ช่างมัน ถ้าอดไม่ได้เราค่อยไปเล่นไปลองกันข้างนอกจะดีกว่านะครับ
อย่าว่ากันนะครับที่แสดงความคิดเห็นแบบนี้ คิดอยู่เหมือนกันว่าจะพิมพ์รึไม่พิมพ์ดี ยังไงก็คิดซะว่าพี่น้องกัน รักดอกจึงบอกกันนะครับ
(กลัว feedback หลังข้อความนี้เหมือนกันนะเนี่ย)

เห็นด้วยนะพี่ ว่าแต่ว่าข้าน้อยผิดไปแล้ว... คราวหน้าจะไม่ฟังเสียงกองเชียร์และ เชียร์ทีไรเปลืองยางทุกที :biggrin: :biggrin: :biggrin:

สวัสดีครับพี่น้องครับ
ที่แหลมแท่นถ้าไม่มีเอียดอาดก็ขาดสีสัน
นานๆทีก็ดีครับดีกว่าหายไปเลย
รถแต่งมันต้องมีบ้างครับ
(เอาล่ะว่ะเปิดประเด็นอีกแล้วตู):rolleyes:

ก็แล้วแต่นะครับ อันนี้ไม่ว่ากัน เพราะลายเซ็นน้องก็บอกอะไรได้ดีอยู่แล้ว

ลองนึกกลับกันง่ายๆ ถ้ามีรถคนอื่นมาเอี๊ยด หรือ แฟ้ด ใกล้กับที่เรานั่งกันอยู่ คำแรกที่จะหลุดจากปากเราคือคำว่าอะไร...... :augenrollen: :smile: :frown:

ตามนั้นน่ะ..น้าเหวก..ที่จอดอยู่ข้างๆเรา..ก็ใช่ว่าเขาจะไม่แรงน่ะ..แต่เขาก็ไม่ยักกะทำ.
เมื่อก่อนผมก็คนนึงที่เป็น แต่พอมีโอกาสได้เป็นผู้ชมบาง..คนข้างๆมันพูดใส่หูเต็มๆเลย..เลยเกิดความรู้สึกที่หดหู่มาก
และไม่อยากให้พี่น้องเราเกิดความรู้สึกแบบที่ผมเคยได้ยิน ..ผมคิดว่าถึงเวลาแล้วที่เราจะช่วยกัน..เปลี่ยนแปลงอะไรบ้าง..เพื่อให้เกิดสีสรรค์..ใหม่ๆ จากที่เคยเป็น..รักน่ะครับ..ทุกคน..

ที่ผมแสดงความคิดเห็นแบบนี้ก็เพราะไม่อยากให้ใครมาด่ามาว่ากลุ่มเรา ได้ยินแล้วเราก็ไม่พอใจที่มาว่าพวกเรา คนนั้นก็พี่ผม คนนั้นก็น้องผม คนนั้นก็เพื่อนผม แต่อย่างว่านะครับ มันเป็นที่สาธารณะต้องเคารพสถานที่เค้าหน่อย มีสายตาเป็นสิบเป็นร้อยคู่มองเราอยู่
ความคิดเห็นนี้อาจไม่ถูกใจใครบ้างก็ขอโทษนะครับ โกรธได้ แต่ อย่าเกลียด กันนะครับ จุ๊บๆ

ปล. ส่วนเรื่องซิ่งบนถนนก็แล้วแต่เลยครับ ใครจะแซ้ดยังไง ใส่ตามบาย ผมคนนึงก็ยังเป็นอยู่บ้าง พยายามจะเลิกอยู่แต่ยังไม่หายขาด บางครั้งโดนยั่วมากๆก็ต้องมีจัดให้บ้าง อย่างครั้งก่อนออกมา ก็ยังเล่นกับ evo กลุ่มที่จอดข้างๆเลย คันสีบรอนซ์ที่แปะติ๊กเกอร์เยอะๆ เห็นเลี้ยวเข้าตรงทางเข้าอ่างบางพระ เค้าอยากลองก็จัดกันไป เล่นพอหอมปากหอมคอ พอเป็นพิธี ตามมารยาท

ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถูกคร๊าบบบ

เวลา อยู่กัน เยอะ ชักแถวเรียง 1 ออกไปเป็นขบวนจะดู( อลังการดี)

ดีกว่าเอี๊ยดอ๊าด กัน ออกไป พอสุขุมวิท แล้ว ค่อย กระจายตัวกัน ปรี๊ด ก็ไม่ว่ากัน

หุหุ ........................ แค่ความเห็นเท่านั้น ..........เพราะยังงัยซะ
ก็มีคนทำอยู่ดี ........... ไม่ได้ว่าใครนะ ............ อย่าคิดมาก เด่วเยี่ยวเหนียว

ผมก็ไปมาคร๊าบบ
----------------------------------------------------------------
ไม่ได้เข้าเวป ซ๊ะหลายวัน
.
กลับมาอ่าน
ถามว่าคิดไม๊:mad: คิดนะ
เพราะผมเป็น
คันแรกๆ และคิดว่าคันเดียวที่
เบินยาง ออก โดนัด ควัญม้วนๆ
ดาราประจำกลุ่ม
จน ทุกคลับ ทุกกลุ่ม ในนั้น เค้ารู้กันดี
ถ้าคันผมมาจอด ก็จะรอดูกัน บ้างก็มาดูรถกัน
ถึงแม้จะดึก ตี3 ตี4-ตี5 แล้วก็ตาม
ต้องขอโทษด้วยสำหรับ
การกระทำ โดยคิดแล้ว แต่ ไตร่ตรองแบบเด็กๆที่ ร่าเลิงในกลุ่ม
(แค่ต้องการสีสันเท่านั้น จริงๆครับ)
ถามว่ากลัว ฟิตแบ็ก มั๊ย
ก็กลัวเหมือนกันมันมีวันที่คนชมมาก มีวันที่คนว่าก็มี:mad:
ช่วงนี้อาจจะเก็บตัวสักพัก หน่อยก็แล้วกัน:cry: :sweat:
.
.
.
.
.
.

.
ปล.ต้องขอโทษ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกคนจากใจจริง ครับ รักทุกคนเหมือนเดิม

จากใจ a31401 aoh_sriracha

ไฟล์แนบ

15.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87

เวลาเค้าไปกันอ่ะ! เตงก็ไม่ยอมไปนะ โป้งเลยยยยยย ไม่รักและ...(ง้อดิ ! ง้ออ่ะ ! ):burn: :cry: :cry:
เออ..น่า..น่ะ อย่างอนเลย..

• #1,818

วี๊ดวิ้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

• #1,819

เวงกำ...............................................................

• #1,820

พี่น้องบางแสน...ยังรักกันอยู่หรือป่าววววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม