• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แต่เสาร์นี้มีมิตติ๊งไม่ใช่เหรอครับแล้วจะมีใครไปแหลมแท่นเปล่าเนี่ย

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พรุ่งนี้น่ะ..มิตติ้งฝั่งธน..
เจอกันคับ.....เตรียมเมาไว้เรียบร้อยแล้วคับกะยาวถึงแหลมแท่นเลยคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,783
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กลับมาต่อแหลมแท่นครับบบดึก ๆ ๆ ๆ ๆ

• #1,784

เจอกานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

กลับมาต่อแหลมแท่นครับบบดึก ๆ ๆ ๆ ๆ
แล้วเจอกันคร๊าบบบบผม

แล้วเจอกันคร๊าบบบบผม
แล้วไม่ไปมิตติ้งกะเขาเหรอ..

:redface::redface::redface::redface:

• #1,788

งุงิ งุงิ

ไอ้เบ๊นหายไปไหนหว่า

ตั้งแต่โดนเสกเด็กเข้าท้องนี่ไม่คอยเข้ากระทู้เลย...งุงิ งุงิ

• #1,789

อีกเจ็ดเดือนจะได้บางแสนจูเนียร์แล้ววววววววว

kengabenz junier เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

เบนซ์มันโดนของหรือพี่ ไม่บอกไม่รู้นะเนี่ย เหอะๆๆ แย่แร้วเมิง นังเบนซ์

ของอ่ะ....มันโดนมาตั้งนานแล้ว..แต่หลักฐานเพ่งจะปรากฏ...

ยินดีต้อนรับ..สมาชิกใหม่

ยินดีต้อนรับ..สมาชิกใหม่
เมื่อคืนนัง่รอท่านประธานอยู่อ่ะ ! ตี3กว่าแล้วยังไม่เห็นเลย แอบหนีน้องไปไหนเอ่ย ?

เมื่อคืนนัง่รอท่านประธานอยู่อ่ะ ! ตี3กว่าแล้วยังไม่เห็นเลย แอบหนีน้องไปไหนเอ่ย ?
พาครอบครัวไปเที่ยว มิตติ้ง แล้วก็เลยไป ตลาดน้ำ ดำเนินสะดวก เพิ่งกลับมาถึงนี่หละ..

เด๋วคงจะมีรอบหน้าได้เจอกันนะครับ

วันเสาร์อุสาไปฝนแม่มก์ตกอีกเซ็งเป็ดจิงๆ

ขอบคุณที่มาเยี่ยมเยียน..แต่ไม่ได้เจอกัน.คราวหน้า..เจอกันใหม่ครับให้ฤดูฝนผ่านไปก่อนรับรองมันส์..แน่นอน
มิตติ้งใหญ่ บางแสนเราเป็นเจ้าภาพ..เดือนพฤศจิกายนครับ..มากันเยอะๆน่ะ จะเตรียมของดีๆ ไว้ต้อนรับ

ป๋านะเราอุตสาห์ตามไป สามทุ่ม หายจ้อย ใจร้ายจิงๆ วีซ่าหมดอายุเร็วจัง

เฮ้อๆๆๆ..เด็กๆเขาอยากพักผ่อนแล้ว ..และต้องเดินทางต่อไปดำเนินสะดวก อีกจึงอยู่ดึกไม่ได้..เสียดายไม่ได้เจอกัน..นึกว่าไม่ม่ซะแล้ว..คิดอยู่เหมือนกัน..ว่าทำไมไม่เห็นมา..ซะที

บรรยากาส ที่แหลมแท่นเสาร์ที่ผ่านมาเป็นไงบ้่าง ครับ..

งุงิ งุงิ

ไอ้เบ๊นหายไปไหนหว่า

ตั้งแต่โดนเสกเด็กเข้าท้องนี่ไม่คอยเข้ากระทู้เลย...งุงิ งุงิ
คุณพระช่วย..!!!..:eeek: โดนจนได้..
ป๋มบอกน้าเบ๊นซ์แร้วว่าอย่าไปดู..ไอ่หนังเรื่อง"ลองของ"เนี่ย!!!..:sexy_girl:
:wink: :smile: :biggrin: .....อิอิ.. ยินดีด้วยนะค๊าบบบบบบบบ..:brick:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม