• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดี พี่น้อง ชาวบางแสน ครับ ผมโอ น่ะ ครับ ที่แว๊บๆ ไปวันเสาร์...ที่ผ่านมา อ่ะ ครับ
บรรยากาศ ใช้ได้เลยครับ มีรถไปจอดกัน เยอะแย่ครับ......

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แอบมาดู...คริคริ:biggrin:

ขบวนก็จะออกราวๆบ่าย3..อ่ะครับเออ..เสื้อเหลืองยังจะเอาป่าวเห็นสั่งไว้
ยังเก็บไว้ให้น่ะ..เขียนชื่อใส่ห่อไว้อย่างดีเลย

ตั้งขบวนกัน ตรงใหนอ่ะครับ ( ผมคงทันมั้ง)..............
ส่วนเสื้อ ก็ติดมาวันที่ 3 เลย ละกันครับ
มีคนฝากให้ถาม เรื่องทำสีด้วย อ่ะ เด่วค่อยคุยกันวันเสาร์ละกัน ครับ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วันเสาร์ที่3 ใครจะไป มิตติ้ง ฝั่งธน แจ้งด้วยน่ะครับ..ผมไปแน่นอน 1 ทีมครับ
ไปด้วยคนนึงคับ...เด๋วไปเจอกันที่งานเลยคับ

เพราะตอนนี้กลับมาทำงานในกรมฯที่กรุงเทพแล้วคับ

วันเสาร์ท่ี3 นี้ ใครจะไปมิตติ้งฝั่งธนกรุณาแจ้งด้วย..ผมไปแน่นอน 1 ทีม
ไปด้วยคนนึงคับ...เด๋วไปเจอกันที่งานเลยคับ

เพราะตอนนี้กลับมาทำงานในกรมฯที่กรุงเทพแล้วคับ...ว่างมากๆเลยคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,746

กะจะไปเหมือนกัน

แต่รอเคลียร์งานวันเสาร์ก่องตามไปก๊าบบบปี้น้อง

• #1,747

ไปด้วยๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

• #1,748

เด๋วซัดวีโก้ตามปายยยยยยยยยยยยย...งิงิ

รอเคลียร์งานวันเสาร์ก่องตามไปก๊าบบบปี้น้อง

• #1,749

ก็ดูดิ คราวที่แล้วอ่ะ เราเผลอแปล๊บเดียวไม่รู้หายไปไหนกันหมด ขับมาด้วยกันดีๆ ทิ้งกันซะงั้น...แฮะๆ

รถMARKนีแรงซะมัด

เห็นออกตัวตอนกลับคืนวันเสาร์แล้ว...แฟดดดดสนั่น

คนในรถไม่กลัวรึไงนั่น

ส่วนของผมนี่คนนั่งข้างมันคอยจะตบอยู่..บอกกลัว ๆ ๆ

แฟดไม่ได้....ต้องออกแบบเต่าง่ะ 5 5 5 เง้ออออ:smile:

รถMARKนีแรงซะมัด

เห็นออกตัวตอนกลับคืนวันเสาร์แล้ว...แฟดดดดสนั่น

คนในรถไม่กลัวรึไงนั่น

ส่วนของผมนี่คนนั่งข้างมันคอยจะตบอยู่..บอกกลัว ๆ ๆ

แฟดไม่ได้....ต้องออกแบบเต่าง่ะ 5 5 5 เง้ออออ:smile:
ไม่กลัวอ่ะ! ชอบๆๆๆ :biggrin::biggrin::biggrin:

พี่น้องบางแสน รบกวนด้วยคร๊าบ ช่วยผมด้วย ฮืออออออออออ

ที่นี่เลยครับ https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=118936#post118936

ก็ไปดิจ๊ะพ่อหนุ่ม แรงแล้วดิเราอ่ะ ?
ส่วนเราอ่ะ คงมะได้ไปหรอก กินเหล้าม่ายเป็น อีกอย่างรถก็ไม่ค่อยแรง กลัวโดนNeo 6 สวนเอา อิๆ
สวนแน่ๆ..อิๆทางยาวๆ

ตั้งขบวนกัน ตรงใหนอ่ะครับ ( ผมคงทันมั้ง)..............
ส่วนเสื้อ ก็ติดมาวันที่ 3 เลย ละกันครับ
มีคนฝากให้ถาม เรื่องทำสีด้วย อ่ะ เด่วค่อยคุยกันวันเสาร์ละกัน ครับ
็้ก็ว่าจะเป็นปั้มเจ็ท..บายพาส ก่อนถึงแยกบ้านบึง..ที่เดิม.อะน่ะ..แล้วโทรหากันอีกที..

เพราะตอนนี้กลับมาทำงานในกรมฯที่กรุงเทพแล้วคับ...ว่างมากๆเลยคับ
ไปอยู่กทม. แล้วเหรอ..คิดถึงน่ะ..แล้วเจอกันในงาน

ไม่กลัวอ่ะ! ชอบๆๆๆ :biggrin::biggrin::biggrin:
ยังไงในลานจอดก็ขอให้เบาๆ..กันหน่อยน่ะ เด๋วเขาจะว่าเอา..เสียชื่อเสียงเซฟิโร่ไทยแลนด์..ไว้ถนนใหญ่ๆ..โล่งๆ ค่อยซัดกัน..เป็นห่วง..อ่ะ.

ไปด้วยๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
แล้วเจอกัน บ่าย3 ปั้มเจ็ท..ที่เดิมโอ.มั้ย..พี่ไปยกทีม..555++

ตามที่พี่ยศบอกนะครับ ในลานแหลมแท่นพวกเราก็พยายามอย่าเอี๊ยดดด.... หรือ แฟ้ดดดด..... ล้อฟรี......ออกตัว อะไรประมาณนี้นะครับ มีคนหลายกลุ่มมองดูเราอยู่เยอะ ชื่นชมก็มี หมั่นไส้ก็เยอะ ส่วนกลุ่มไหนใครจะทำไงก็ช่างมัน ถ้าอดไม่ได้เราค่อยไปเล่นไปลองกันข้างนอกจะดีกว่านะครับ
อย่าว่ากันนะครับที่แสดงความคิดเห็นแบบนี้ คิดอยู่เหมือนกันว่าจะพิมพ์รึไม่พิมพ์ดี ยังไงก็คิดซะว่าพี่น้องกัน รักดอกจึงบอกกันนะครับ
(กลัว feedback หลังข้อความนี้เหมือนกันนะเนี่ย)

ตามที่พี่ยศบอกนะครับ ในลานแหลมแท่นพวกเราก็พยายามอย่าเอี๊ยดดด.... หรือ แฟ้ดดดด..... ล้อฟรี......ออกตัว อะไรประมาณนี้นะครับ มีคนหลายกลุ่มมองดูเราอยู่เยอะ ชื่นชมก็มี หมั่นไส้ก็เยอะ ส่วนกลุ่มไหนใครจะทำไงก็ช่างมัน ถ้าอดไม่ได้เราค่อยไปเล่นไปลองกันข้างนอกจะดีกว่านะครับ
อย่าว่ากันนะครับที่แสดงความคิดเห็นแบบนี้ คิดอยู่เหมือนกันว่าจะพิมพ์รึไม่พิมพ์ดี ยังไงก็คิดซะว่าพี่น้องกัน รักดอกจึงบอกกันนะครับ
(กลัว feedback หลังข้อความนี้เหมือนกันนะเนี่ย)
เห็นด้วยนะพี่ ว่าแต่ว่าข้าน้อยผิดไปแล้ว... คราวหน้าจะไม่ฟังเสียงกองเชียร์และ เชียร์ทีไรเปลืองยางทุกที :biggrin: :biggrin: :biggrin:

• #1,756

โอเชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชช

จัดปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

• #1,757

ได้แล้วนี่แชมป์

หาไม่ได้กางเต๊นจิ...อ่ะล้อเล่ง:augenrollen:

เห็นด้วยนะพี่ ว่าแต่ว่าข้าน้อยผิดไปแล้ว... คราวหน้าจะไม่ฟังเสียงกองเชียร์และ เชียร์ทีไรเปลืองยางทุกที :biggrin: :biggrin: :biggrin:
น้องเราก็น่ารัก..กันอย่างนี้แหละ..เฮ้อ.ๆๆๆ

เยี่ยม..มากกกกกกก

โอ๊ะ..ท่าจะมัน:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม