• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พี่ยศเอาเสื้อมาฝากผมด้วยนะครับ.. L1 + S1
ได้เลย..วันที่ 3 เจอกันน่ะ แล้วจะเอาไปให้

มากันเยอะยังเหนียวแน่นเหมือนเดิม
ดีมาก..ทุกคนยังน่ารักเหมือนเดิม

อิอิ พี่เอ๋อย่าลืมนะลูกRbอะที่บอกว่าจะให้นู๋อะ
อย่าลืมนะออกมานู๋จองก่อนใครนะ
ไม่งั้นนู๋จะงอน อิอิ:wink:
ข้ายังไม่หายปวดหัว..เลยว่ะ..คราวหน้าถ้าจะล็อกอิน..ให้ใช้ระหัสA31742 ของตัวเองน่ะ..อันนี้ไม่เอา

สวัสดีครับพี่น้องครับ
วันเสาร์ไม่ได้ไปแหล่มแท่นแต่ไปอยุธยาแทน
พอดีตรงกับวันเกิดตุ๊กตาหน้ารถ
รถก็ซ่อมเสร็จพอดีเลย
ได้เซฟคันนี้แหละไปส่งน้องเค้าทำบุญวันเกิด
เลี้ยงอาหารเค้านิดหน่อยแล้วค้างที่นั่น1คืน
รถทำได้เนียนเลยพี่ยศสุดยอดจริงๆ
การันตีอู่นี้เลยครับ:byebye:
โปรเจคหน้าURAS รอบคัน (แต่คงอีกนาน):biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อูย สวยจัด
งานนี้ ซ่อมสี
อาบน้ำทำB-Wave สีขาว ดีก่า มั๊ยเนี๊ยะ
จะได้แก๊ง บางแสน คบกันแบบ ขาว ใส จริงใจ รักกัน
.
.
.
ปล.น้าเหวก กันสาดหลังซื่อมาทะไหล่:eeek:

โทษทีนะ วันเสาร์ กำลังจะออกไป น้องมันขอตามไปด้วย เลย รอเค้าอาบน้ำ

และแล้ว เหตุการณ์ไม่คาดฝันก็ เกิดขึ้น ผมหลับ ครับพี่น้อง .........55

ตื่นมาอีกที เช้าอ่ะ ยังนั่งนึกอยู่ ตรูออกไปบางแสน มาหรือเปล่า วะ

แล้วกลับมานอนยังงัย ...........

แบบว่าเพียบ ตั้งกะเย๊นแว้ว อ่ะ แมนยูดันมาแพ้อีก .............

ปล. ที่มีสติพอจำได้ คืนนั้น คือ โอ๋อะไรสักคน จะเอารูปเครื่องใช่มะ เด่วจัดให้
ส่งไปเมล์ส่วนตัว โอ๋ ละกันนะ .........

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,724

หวานจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆพ่อหนุ่ม

• #1,725
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โทษทีนะ วันเสาร์ กำลังจะออกไป น้องมันขอตามไปด้วย เลย รอเค้าอาบน้ำ

และแล้ว เหตุการณ์ไม่คาดฝันก็ เกิดขึ้น ผมหลับ ครับพี่น้อง .........55

ตื่นมาอีกที เช้าอ่ะ ยังนั่งนึกอยู่ ตรูออกไปบางแสน มาหรือเปล่า วะ

แล้วกลับมานอนยังงัย ...........

แบบว่าเพียบ ตั้งกะเย๊นแว้ว อ่ะ แมนยูดันมาแพ้อีก .............

ปล. ที่มีสติพอจำได้ คืนนั้น คือ โอ๋อะไรสักคน จะเอารูปเครื่องใช่มะ เด่วจัดให้
ส่งไปเมล์ส่วนตัว โอ๋ ละกันนะ .........

ท่าทางอาการจะหนักนะเนี่ย:augenrollen:

เซ็งจิตอ่ะดิแมนยูแพ้:sweat:

ท่าทางอาการจะหนักนะเนี่ย:augenrollen:

เซ็งจิตอ่ะดิแมนยูแพ้:sweat:
ทะ....ทะ....ทะ ถูก ต้องแล้วคราบ
เพราะก่อนไป ตรูก็นั่งกิงที่บ้านลูกพี่เมาเพียบ
กลับถึงบ้านสว่างพอดีเลย ตี5ครึ่ง
รูปเดี๋ยวมาลงตอนเย็นนะครับ
พี่ยศ:tongue:

วันเสาร์ที่3 ใครจะไป มิตติ้ง ฝั่งธน แจ้งด้วยน่ะครับ..ผมไปแน่นอน 1 ทีมครับ

วันเสาร์ท่ี3 นี้ ใครจะไปมิตติ้งฝั่งธนกรุณาแจ้งด้วย..ผมไปแน่นอน 1 ทีม

วันเสาร์ท่ี3 นี้ ใครจะไปมิตติ้งฝั่งธนกรุณาแจ้งด้วย..ผมไปแน่นอน 1 ทีม
คิดว่าไปนะครับ ถ้าไม่มีไรผิดพลาด แต่ผมเลิกงาน บ่าย 3 เปลี่ยน ชุด ในปั๊ม ...อิอิ

ขบวนใหญ่ออกกันกี่ โมงอ่ะพี่ ............. ถ้าทัน ก็จะได้ร่วม ขบวนไปด้วย

แต่ถ้าออกกันก่อน ก็ไม่เปนไรครับ

วันเสาร์ที่3 ใครจะไป มิตติ้ง ฝั่งธน แจ้งด้วยน่ะครับ..ผมไปแน่นอน 1 ทีมครับ

ทำไมงานนี้ออกได้ล่ะพี่ :verwirrt: :biggrin: :biggrin:

ขบวนก็จะออกราวๆบ่าย3..อ่ะครับเออ..เสื้อเหลืองยังจะเอาป่าวเห็นสั่งไว้
ยังเก็บไว้ให้น่ะ..เขียนชื่อใส่ห่อไว้อย่างดีเลย

อยากไปด้วย...คร้าบบบบบ..

อยากกกก...

อยากไปด้วย...คร้าบบบบบ..
ก็ไปดิจ๊ะพ่อหนุ่ม แรงแล้วดิเราอ่ะ ?
ส่วนเราอ่ะ คงมะได้ไปหรอก กินเหล้าม่ายเป็น อีกอย่างรถก็ไม่ค่อยแรง กลัวโดนNeo 6 สวนเอา อิๆ

• #1,736

ก้าพูดน้ออออออออออพ่อมาค

ก้าพูดน้ออออออออออพ่อมาค
ก็ดูดิ คราวที่แล้วอ่ะ เราเผลอแปล๊บเดียวไม่รู้หายไปไหนกันหมด ขับมาด้วยกันดีๆ ทิ้งกันซะงั้น...แฮะๆ

ไปกันเยอะๆนะครับ.....

สวัสดียามเช้าครับพี่น้องครับ
เมื่อคืนฝนตกนอนหลับสบายดีจัง
ที่อื่นเปงยังไงบ้าง:redface:

อยากไปจัง..หุหุ:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม