• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

00..งวดที่แล้วเพิ่งออก..ถ้าโชว์เร็วกว่านี้..ได้รวยกันหลายคนเลยน่ะ..เนี้ย.
รถก็งาม..แรงก็แรง..ตุุ๊กตาหน้ารถก็น่ารัก..เพอเฟค..เจงๆ..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

โอ...........

ขอซื้อรหัสต่อได้ป่ะขายมะ

777 สวยอ่ะ

อยู่เซฟไทยจนหัวจะหงอกแระเพิ่งสมัคได้รหัสวีไอพีซะด้วย

เป็นทะเบียนรถนี่หลายตังค์

เหอ ๆว่าไง:augenrollen:
ตามนั้น..ก็สมัครใหม่อกีระหัสซิน้อง888ยังรออยู่นา นี่ก็เข้าหลัก8 ไปแล้วด้วย

เก่งล้อ แยก ขายมั้ย มีคนเอา 2 วง ส่วนผมจะเอา วงนึงทำล้อ อะหลั่ย ลงตัวพอดี

โทรไปไม่รับอ่ะ

ฝากรูปหน่อย.............................

ไฟล์แนบ

3.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57

โอ...........

ขอซื้อรหัสต่อได้ป่ะขายมะ

777 สวยอ่ะ

อยู่เซฟไทยจนหัวจะหงอกแระเพิ่งสมัคได้รหัสวีไอพีซะด้วย

เป็นทะเบียนรถนี่หลายตังค์

เหอ ๆว่าไง:augenrollen:

ขนาดนั้นเรยนะพี่ รับปากว่า ถ้า วันนึง ผมไม่ขับ แล้ว ผมจะให้พี่ละกัน ดีมะ :biggrin:

ไม่งั้น ป๋ายศอุตสาห์ ใช้เครดิต ให้ผม จะเสียความรู้สึก ไม่ดี อ่า

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กราบเรียนพี่น้องบางสิบหมื่นทุกท่าน
วันที่3นี้ พี่น้องท่านใดสะดวกมาได้ก้อมานะครับ ถ้าไมไม่ได้( ทราบว่าอยู่ไกลใจจริงไม่อยากให้มาเพราะไม่สะดวกด้วยประการทั้งหลาสย)
ไว้จะไปเยี่ยมถึงบางสิบหมื่นเองครับ
ฝั่งธนยินดีต้อนรับครับผม
ขอบคุณครับ

กราบเรียนพี่น้องบางสิบหมื่นทุกท่าน
วันที่3นี้ พี่น้องท่านใดสะดวกมาได้ก้อมานะครับ ถ้าไมไม่ได้( ทราบว่าอยู่ไกลใจจริงไม่อยากให้มาเพราะไม่สะดวกด้วยประการทั้งหลาสย)
ไว้จะไปเยี่ยมถึงบางสิบหมื่นเองครับ
ฝั่งธนยินดีต้อนรับครับผม
ขอบคุณครับ

คร้าบ ผมคงไม่ได้ไปร่วมนะครับ แต่จะคอยต้อนรับยามที่ฝั่งธนมาเยี่ยมเยือนนะครับ :smile: :smile:

uras สีขาวสวยจัง
ถ้าแปลงร่างแล้วใช่สีเดิมมันจะแจ่มม่ะพี่
มันคงจะวิ่งยากน่าดู จะขึ้นเนินหลังเต๋ารอดมั้ยเนี๊ย
แต่โปรแจคนี้ต้องทำแน่ๆ:wink:

uras สีขาวสวยจัง
ถ้าแปลงร่างแล้วใช่สีเดิมมันจะแจ่มม่ะพี่
มันคงจะวิ่งยากน่าดู จะขึ้นเนินหลังเต๋ารอดมั้ยเนี๊ย
แต่โปรแจคนี้ต้องทำแน่ๆ:wink:

เรื่องสีต้องดูว่าเราชอบสีไรก่อนครับ แล้วค่อยมาโหวตเลือกกัน ตอนแรกพี่ก้กะว่าจะเอาสีของ evo8 MR แต่พอเอาสีมาดูแล้ว มันแลดูไงไม่รู้ ชอบออกแนวสว่างๆมากกว่า ก็เอาสีสิ้นคิด :biggrin: ขาวไว้ก่อน :wink: เป็นโรคแพ้ความขาว :wink: ก็เลยสรุปเป็นขาว honda type R (NH0) ออกขุ่นๆนิดๆ

แนะว่าเลือกอย่างใจเย็นๆครับ ตัดสีที่ไม่ถูกโฉลกไปก่อนเลย แล้วค่อยว่ากัน

ขับยากมั๊ย อันนี้แล้วแต่สภาพภูมิศาสตร์แถวบ้านที่ต้องเผชิญบ่อยๆ กับ ความใจร้อนของตัวเราเองว่าจะควบคุมได้มากน้อยแค่ไหนครับ :biggrin: :byebye:

ปอมของพี่กี่เดือนแย้วของผมตัวผู้2ปี4เดือน
ตัวเมีย6เดือน

:dribble: ตัวผู้หรือเมียคับ:dribble:
:confused: ตัวผู้2ปี4เดือนตัวเมีย6เดือนคับ:redface:

ถึงพี่ยศคร้าบ......

เห็นป๋าลองบอกว่าจะส่งเสื้อสมาชิกแบบ 500 บ.มาให้สมาชิกบางแสนคนที่ยังไม่ได้รับเสื้อ ไม่ทราบว่าเสื้อมาถึงรึยังครับ ผมจะได้ไม่ต้องโทรไปถามป๋าลองอีกคร้าบ........

รบกวนหน่อยนะคร้าบ.........

มีทั้งหมด 7 คนครับที่ยังไม่ได้รับเสื้อ กลุ่มบางแสนล้วนๆ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ เด้ววันมิตติ้งชมรมที่ฝั่งธน พ๋มขอรวบยอดส่งให้ป๋ายศหรือไม่ก็ส่งให้เก่งแจกจ่ายทีเดียวเลยครับ

ไม่งั้น ป๋ายศอุตสาห์ ใช้เครดิต ให้ผม จะเสียความรู้สึก ไม่ดี อ่า

ขอเรียนชี้แจงก่อนนะครับเด้วสมาชิกจะเข้าใจผิด ชมรมไม่มีการล๊อคเลขให้ใครหรอกครับ เพียงแต่ผู้สมัครอาจจะสมัครถูกจังหวะเวลาพอดีถึงได้เลขที่ว่าสวยครับ..

อิ อิ ขอแรงแบบเกียร์ออโต้แค่เนี้ยล่ะคร้าบ.........
ค่อยๆทำไป ขอแค่13ปลายถึง 14 กลางๆ ก็จะหยุดทำแล้วคร้าบ ถือว่าบรรลุเป้าหมาย
step ต่อปาย ก็ จะปรับบูสต์ และก็เล็งๆโรลล์บาร์น้องมาร์คอยู่นะเนี่ย ไม่รู้ไปยัง?

นี่ก็เพิ่งเห็น time slip ตอนไปวิ่ง club jz มา ดีสุดตอน test รถรุ่น pro turbo อยู่ที่ 15.086 วิ อ่ะครับ อีกครึ่งวิ หายไปสงสัยเป็นเพราะบูสต์มาไม่เต็ม ตอนนี้มันอยู่ 0.5 bar กำลังหาสาเหตุอยู่คร้าบ........
Roll bar ยังอยู่ครับคุณพี่ ถ้าสนใจจองก่อนได้นะคร๊าปปปปปปปป ดูรูปก่อนละกันนะ อ่ะ จัดให้...

ไฟล์แนบ

131.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68

สวัสดีครับพี่น้องครับ

ว่างั้ยว่าตามกันครับ

ขอเรียนชี้แจงก่อนนะครับเด้วสมาชิกจะเข้าใจผิด ชมรมไม่มีการล๊อคเลขให้ใครหรอกครับ เพียงแต่ผู้สมัครอาจจะสมัครถูกจังหวะเวลาพอดีถึงได้เลขที่ว่าสวยครับ..

ขออภัย ที่ทำให้เข้าใจผิดครับ ขอโทดดดดดครับ ป๋าลอง:cry:

สวัสดีครับพี่น้องครับ
ครับ..สวัสดีครับ..ยินดีที่ได้รู้จักครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม