• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เด๋ว..ต้องซาว..เสียงดูก่อน..ว่าจะมีใครไปบ้าง..มิตติ้ง ฝั่งธน..ใครจะไปยกมือขึ้นครับ..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มาหลายวันแล้ว..กำลังวิ่งทดสอบอยู่(วิ่งส่งงาน) อาการก็เหมือนเครื่องเก่าที่ตอนวางมาใหม่ๆ..สดใสเสียงหวานนุ่มนวล..ดึงดี ท๊อคดี ก็โอน่ะ..แบบแตนๆ..ใช้ไปสักพักค่อยขยับไป..

ป๋าจะมีเสต็ป 2-3 อีกเหรอ ไหนบอกรถบ้าน ส่งลูกเรียนไงป๋า

หรือจะบอกว่า จะขยับสเต็ป ไปรับส่ง นักศึกษา อิอิ:byebye:

ผมซาบายอยู่แล้ว แถวบ้านโผมมมมม

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นานๆ โผล่ไปที เล่น ซะ แฟ๊ด ยัน ตี 4 กว่าเลย เง็อ

นานๆ โผล่ไปที เล่น ซะ แฟ๊ด ยัน ตี 4 กว่าเลย เง็อ

น้ำทะเลที่บางแสน ยังเค็มอยู่มั้ย???

น้ำทะเลที่บางแสน ยังเค็มอยู่มั้ย???
อยากรู้ .......... ก็มาชิม เอง เดะ .................55........หรือจาให้จับ โยน

สวัสดีครับพี่น้องครับ
อยากเหงรถที่ใส่ URAS จัง
ใครมีรูปบ้างโพสหน่อย:redface:

ป๋าจะมีเสต็ป 2-3 อีกเหรอ ไหนบอกรถบ้าน ส่งลูกเรียนไงป๋า

หรือจะบอกว่า จะขยับสเต็ป ไปรับส่ง นักศึกษา อิอิ:byebye:
เฮ้อ..ๆ ตอนนี้มีรถส่งนักเรียนคันใหม่แล้ว..คันนี้ก็จะขยับเสต็ป ไปส่งนักศึกษาอะ..น่ะ..555++(งานนี้สงสัย..จะได้หมอนรถไฟเป็นของขขัญ.เหมือนเขาว่า แน่ๆเลย)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,669

"""""""""""""""""""""""""""":sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :rolleyes: """"""""""""""""""":sweat:

• #1,670

เชิญพี่น้องบางแสนด้วยนะครับ

มิตติ้งเดือน พค.51 By Cef_thon
วัน เสาร์ที่ 3 พค. 51
เวลา 17.30น. เป็นต้นไป
สถานที่ ร้าน 10 Million
บัตรเข้างาน 250 บ./คน
มีอาหารให้รับประทานและเครื่องดื่ม(ยกเว้นเหล้า)มิคเซอร์ฟรีตลอดงาน

ขอชิญพี่น้อง ทุกท่านทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และสมาชิกที่ยังไม่ได้ส มัครมาร่วมงาน และขอเชิญชวนพี่น้อง CEFIRO-THAILAND ทุกกลุ่มด้วยนะครับ .....
เฮฮาเหมือนเดิมครับพี่น้องงงง
รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกที:smile:

แผนที่ดูหยาบหน่อยนะครับ

สงสัยโทรมา 089-7742189
รับแทรบบ..

เด๋วดูก่องถ้าว่างได้เจอกานนค๊าพพี่น้องฝั่งธน:smile:

วันนี้เอารถไปศัยกรรมตกแต่งใบหน้าที่กทมกับพี่ยศ
ขาไปวิ่งแบบเต่า ขากลับนึกว่านั่งF16 เหอะ:dribble:
การันตีครับ NEO 6 มันดีอย่างนี้นี่เอง
ระหว่างทางก็ปรึกษาปัญหาหัวใจ
ไอ้เราก็นึกว่ารายการชูรักชูรสมาตอบเองได้ใจจริงๆ
ว่างๆมาเปิดประเด็นกันใหม่นะพี่ยศ:byebye:
ประธานเรานี่

ได้ใจเจง

เป็นศิรานีสอนน้องด้วย

เอ้าอกหักมาทางนี้...อิอิ:smile:

เฮ้อ..ๆ ตอนนี้มีรถส่งนักเรียนคันใหม่แล้ว..คันนี้ก็จะขยับเสต็ป ไปส่งนักศึกษาอะ..น่ะ..555++(งานนี้สงสัย..จะได้หมอนรถไฟเป็นของขขัญ.เหมือนเขาว่า แน่ๆเลย)
เบาะพอนั่งรึเปล่า ? เดี๋ยวไปช่วยส่งก็ได้นะ อิๆ แต่ระวังที่บ้านจะค้อนเอานะ ( พูดผิด ระวังที่บ้านจะเอาฆ้อนทุบเอา ) 555

มาหลายวันแล้ว..กำลังวิ่งทดสอบอยู่(วิ่งส่งงาน) อาการก็เหมือนเครื่องเก่าที่ตอนวางมาใหม่ๆ..สดใสเสียงหวานนุ่มนวล..ดึงดี ท๊อคดี ก็โอน่ะ..แบบแตนๆ..ใช้ไปสักพักค่อยขยับไป..
อ้าวมาแล้วเหรอ ? แหม ! ไม่เห็นเลย กะจะแช๊ดให้แซ๊ดหัวใจเล่นซะหน่อย ฮ่าๆๆ

เด๋ว..ต้องซาว..เสียงดูก่อน..ว่าจะมีใครไปบ้าง..มิตติ้ง ฝั่งธน..ใครจะไปยกมือขึ้นครับ..
อึ่ม ครับ
วันนั้นวันทำงาน
เลิก5โมงแล้วไปครับ
แต่คงถึงสัก2-3ทุ่มอะครับพี่ปีที่แล้วไปรถติดและก็หลงด้วย:smile:
คง ไม่ได้ไปกับ ขบวนบางแสนอะ:mad:

ว่างๆ เข้าไปดูนะ
อิอิ
ผมโพสไว้
หน้าหลัก
http://www.chonburicar.com/
หน้า1
http://www.chonburicar.com/ShowCarUser/UserCarShow_detail.php?id=USR20080419041259&next=0
หน้า2
http://www.chonburicar.com/ShowCarUser/UserCarShow_detail.php?id=USR20080419041545&next=0
หน้า3
http://www.chonburicar.com/ShowCarUser/UserCarShow_detail.php?id=USR20080419041906&next=0

• #1,675

ผมซาบายอยู่แล้ว แถวบ้านโผมมมมม
โอ...........

ขอซื้อรหัสต่อได้ป่ะขายมะ

777 สวยอ่ะ

อยู่เซฟไทยจนหัวจะหงอกแระเพิ่งสมัคได้รหัสวีไอพีซะด้วย

เป็นทะเบียนรถนี่หลายตังค์

เหอ ๆว่าไง:augenrollen:

• #1,676

คิดถึงทะเลไงน้ากิ๊ฟ

มาจะจับโยนน้ำ.. 55 5:biggrin:

อ้าวมาแล้วเหรอ ? แหม ! ไม่เห็นเลย กะจะแช๊ดให้แซ๊ดหัวใจเล่นซะหน่อย ฮ่าๆๆ
แหม๋

พ่อหนุ่มmark

แซวประธานเด๋ว..งานเข้า..อิอิ:smile: :sweat:

อยากเหงรถที่ใส่ URAS จัง
ใครมีรูปบ้างโพสหน่อย:redface:

จัดห้าย..... :smile: เป็นรูปจากสนามที่ใช้ซ้อมประจำครับ :smile:

ไฟล์แนบ

146.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    140.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    143.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    145.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59

จัดห้าย..... :smile: เป็นรูปจากสนามที่ใช้ซ้อมประจำครับ :smile:
ว๊าว ! รถครายอ่ะ ? สวยสุดๆเลย ใช่คันนี้อ๊ะป่าว ที่เขาลือกันว่าแรงอ่ะ ? ( เล่นมันใต้สะพานเนี๊ยะนะพี่ ซุ่มจริงๆ ถึงว่าไม่ค่อยเจอกันเลย แอบอยู่ข้างล่างนี่เอง 555 )

• #1,679

งาม ๆ

ขาวเนียน

อวบอิ่มจิง ๆ

ยูราชคันเนี้ยย:smile:

อิ อิ ขอแรงแบบเกียร์ออโต้แค่เนี้ยล่ะคร้าบ.........
ค่อยๆทำไป ขอแค่13ปลายถึง 14 กลางๆ ก็จะหยุดทำแล้วคร้าบ ถือว่าบรรลุเป้าหมาย
step ต่อปาย ก็ จะปรับบูสต์ และก็เล็งๆโรลล์บาร์น้องมาร์คอยู่นะเนี่ย ไม่รู้ไปยัง?

นี่ก็เพิ่งเห็น time slip ตอนไปวิ่ง club jz มา ดีสุดตอน test รถรุ่น pro turbo อยู่ที่ 15.086 วิ อ่ะครับ อีกครึ่งวิ หายไปสงสัยเป็นเพราะบูสต์มาไม่เต็ม ตอนนี้มันอยู่ 0.5 bar กำลังหาสาเหตุอยู่คร้าบ........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม