• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เดียวรอหมอผ่าตัดใบหน้าเสร็จผมจะแวะไปแถวแหล่มแท่นนะครับ
ช่วงนี้เหงาครับตุ๊กตาหน้ารถผมฝึกงานเสร็จแล้ว
ไปส่งน้องกลับที่หอพักอยากจะย้ายบ้านไปอยู่ใกล้ๆจัง
เออว่าแต่ก่อนกลับน้องเค้าซื้อหมอนมาให้1ใบมันหมายความว่าไงครับ
ขอถามคนที่มีประสบการณ์หน่อยครับ

หมายฟามว่า นอนซะนะ อย่าคิดมาก.............:biggrin: :wink: :sweet_kiss:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ถึงพี่ยศคร้าบ......

เห็นป๋าลองบอกว่าจะส่งเสื้อสมาชิกแบบ 500 บ.มาให้สมาชิกบางแสนคนที่ยังไม่ได้รับเสื้อ ไม่ทราบว่าเสื้อมาถึงรึยังครับ ผมจะได้ไม่ต้องโทรไปถามป๋าลองอีกคร้าบ........

รบกวนหน่อยนะคร้าบ.........

เชิญพี่น้องบางแสนด้วยนะครับ

มิตติ้งเดือน พค.51 By Cef_thon
วัน เสาร์ที่ 3 พค. 51
เวลา 17.30น. เป็นต้นไป
สถานที่ ร้าน 10 Million
บัตรเข้างาน 250 บ./คน
มีอาหารให้รับประทานและเครื่องดื่ม(ยกเว้นเหล้า)มิคเซอร์ฟรีตลอดงาน

ขอชิญพี่น้อง ทุกท่านทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และสมาชิกที่ยังไม่ได้ส มัครมาร่วมงาน และขอเชิญชวนพี่น้อง CEFIRO-THAILAND ทุกกลุ่มด้วยนะครับ .....
เฮฮาเหมือนเดิมครับพี่น้องงงง
รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกที:smile:

แผนที่ดูหยาบหน่อยนะครับ
สงสัยโทรมา 089-7742189

มิตติ้งเดือน พค.51 By Cef_thon
มีอาหารให้รับประทานและเครื่องดื่ม(ยกเว้นเหล้า)มิคเซอร์ฟรีตลอดงาน

ขอชิญพี่น้อง ทุกท่านทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และสมาชิกที่ยังไม่ได้ส มัครมาร่วมงาน และขอเชิญชวนพี่น้อง CEFIRO-THAILAND ทุกกลุ่มด้วยนะครับ .....
รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกที:smile:

ไม่ติดอะไร เจอกันแน่นอน ครับน้า ต่อ

อย่าลืมไปนะครับ มิตติ้งเซฟธน เจอกันครับ

หวาดดีจ้า..คิดถึงแหลมแท่นจัง..ช่วงนี้งานชุก..แล้วเจอกันนะ..จุ๊บๆ
นึกว่าคราย...ตาอ๊อด..นี่เอง..555++

ถึงพี่ยศคร้าบ......

เห็นป๋าลองบอกว่าจะส่งเสื้อสมาชิกแบบ 500 บ.มาให้สมาชิกบางแสนคนที่ยังไม่ได้รับเสื้อ ไม่ทราบว่าเสื้อมาถึงรึยังครับ ผมจะได้ไม่ต้องโทรไปถามป๋าลองอีกคร้าบ........

รบกวนหน่อยนะคร้าบ.........
เห็นป๋าลองว่าจะส่งมาให้แล้ว..แกเกิดส่งตัวเองเข้า โอเว่อฮอลที่โรงบาน..เพิ่งจะออกมา..เลยยังไม่มีเวลาจัดของให้
เด๋วตามให้เพราะกลุ่มเรามีหลายท่านที่ยังไม่ได้เช่นกัน..น่ะน้าเหวก..ใจเย็น..นีสสส์..นึง..

รับทราบคร๊าบ..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เมื่อวานกลับจากงานมาถึงชลบุรีก็ 4 ทุ่มได้มั๊ง ก็เลยแวะไปหาพี่น้องที่แหลมแท่นมาครับจากที่ว่าจะไม่ได้ไป :biggrin:

ผลการแข่ง.........ผมคว้ามาได้ 1 ถ้วยขอรับ รางวัลที่ 3 รุ่น xx.19 ผมวิ่งได้ 15.17 วิ เลยคว้าที่ 3 มาครองแบบไม่ได้ตั้งใจ :byebye: :byebye:

ขอฝอยหน่อยแล้วกันไม่ว่ากันนะ โซนตะวันออกมีไป 6 คัน แต่ลงวิ่ง 3 คัน ลงรุ่น 20 , 18 , xx.19 และก็รุ่น pro turbo ครับ ทุกคันเข้ารอบ 8 คันสุดท้ายหมดและก็ตกรอบนี้หมดเช่นกัน :biggrin: :biggrin: วิ่งทะลุมั่ง วิ่งเกินมั่ง ไม่มีคนดูเวลาให้
รถผมอาศัยดูเวลาจาก pivot เอาก็พอได้ แต่มันจับเวลา 0-400 ไม่ใช่ 402 ทำให้ต้องชดเชยเวลา แต่มันเป็นจุดทศนิยมอ่ะทดไม่ถูก อย่าง pivot โชว์ 14.8 แต่เวลาสนามโชว์ 15.3 ฯลฯ
โดยรวมก็แฮปปี้ครับ เวลาดีกว่าครั้งที่แล้วหลังจากแก้เรื่องปั๊มติ๊ก แต่ก็ยังไม่โดนใจนักเพราะอยากได้ต่ำกว่า 15 น่ะ เวลาเฉลี่ยก็ 15.3 ครับ :sweat: :cry:

กลับมาครั้งนี้ก็จะปรับบูสต์ดูก่อนครับ ส่วนเรื่องโบ บรรดาเซียนเจเค้าบอกว่าใช้อย่างนี้ไปก่อนไม่ซีเรียสหรอก ให้ปรับบูสต์ และหากล่องแต่งสักใบ เค้าชมว่ารถผมวิ่งเนียนดีครับ :burn: :smile: auto ได้ขนาดนี้เค้าก็บอกว่าดีแล้วแต่อยากให้ลงถึง 14 กลางๆ เอ้าเซียนเค้าแนะมาก็จะลองดู

จบข่าวครับ :smile:
เจ๋งเลย..น้าเหวก..สุดยอดเจง.ๆAuto.ๆน่ะเนี้ย..เอ้า..พวกเราทุกคน..ขอเสียงปรบมือหน่อยยย...ยยย

ว่ะ ว่ะ ว่ะ ว๊าววววววววว ! เอาให้เนียนนะ แหม! ไนตรัสถังเบ้อเล้อเลย อิๆ
ปล. ระวังไฟออกตูดล่ะ 555
เออว่ะ..เห็นแระ.ถังไนตัท..เบ้อเริ่ม จริงๆ..ตูดห้อยเลย..อิงอิ..
ไฟมันจะไม่ออกตูดอ่ะดิ..มันจะออกห้องเครื่องเลย..จุดรั่วเพียบเลย
วันนี้เห็นขับไปให้เขาแก้ไขแระ..
..แล้วเมื่อไหร่..ตะเองจะไปเอาถ้วย 13-14 วิ. มาไว้เป็นศรีแก่บางแสนโซนมั่ง..ล่ะหอยใหญ่ๆ.อ่ะ..อิ.อิ

เดียวรอหมอผ่าตัดใบหน้าเสร็จผมจะแวะไปแถวแหล่มแท่นนะครับ
ช่วงนี้เหงาครับตุ๊กตาหน้ารถผมฝึกงานเสร็จแล้ว
ไปส่งน้องกลับที่หอพักอยากจะย้ายบ้านไปอยู่ใกล้ๆจัง
เออว่าแต่ก่อนกลับน้องเค้าซื้อหมอนมาให้1ใบมันหมายความว่าไงครับ
ขอถามคนที่มีประสบการณ์หน่อยครับ

หมายความว่าอะไรรู้ไหมครับ หมายความว่า อย่าคิดมากครับ คิดมาก ไม่ทำอะไรจะยิ่งฟุ้งซ่านครับ ความรักต้องปล่อยตามธรรมชาติครับยิ่งฝืนยิ่ง ห่างครับ คิดน้อย ๆ เรื่องอื่นๆ ต้องใช้เหตุผลมากกว่า อารมณ์ เรื่องนี้เรื่องเดียวเรยคับ ต้องใช้อารมณ์มากกว่าเหตุผลคับ:cool:

หมายฟามว่า นอนซะนะ อย่าคิดมาก.............:biggrin: :wink: :sweet_kiss:
ถะ.ถะๆๆ.ถูกต้อง..แล้วคร้าบบบบ...
หมายความว่าอะไรรู้ไหมครับ หมายความว่า อย่าคิดมากครับ คิดมาก ไม่ทำอะไรจะยิ่งฟุ้งซ่านครับ ความรักต้องปล่อยตามธรรมชาติครับยิ่งฝืนยิ่ง ห่างครับ คิดน้อย ๆ เรื่องอื่นๆ ต้องใช้เหตุผลมากกว่า อารมณ์ เรื่องนี้เรื่องเดียวเรยคับ ต้องใช้อารมณ์มากกว่าเหตุผลคับ:cool:
ใช่แล้ว..พูดอีกในนึงเขาว่า..ชีวิต..ย่อมเป็นไปตามกรรม..อย่าคิดไรมาก..

ถะ.ถะๆๆ.ถูกต้อง..แล้วคร้าบบบบ...
ใช่แล้ว..พูดอีกในนึงเขาว่า..ชีวิต..ย่อมเป็นไปตามกรรม..อย่าคิดไรมาก..
แล้วท่านประธานอ่ะ ? ที่บ้านให้หมอนนุ่มๆ หรือว่าหมอนรองรางรถไฟเอ่ย ? 555
อุ๊ย ! ลืมไปช่วงนี้ท่านประธานขำไม่ออก 555 ( ไม่ออกจากบ้าน ) อิๆๆ

เจ๋งเลย..น้าเหวก..สุดยอดเจง.ๆAuto.ๆน่ะเนี้ย..เอ้า..พวกเราทุกคน..ขอเสียงปรบมือหน่อยยย...ยยย
อ้าวๆ พี่ยศอย่าทำเนียน เราตกลงกันว่าพี่จะแจกของสมน้ำหน้าคุณไม่ใช่เหรอ ? อิๆ

เออว่ะ..เห็นแระ.ถังไนตัท..เบ้อเริ่ม จริงๆ..ตูดห้อยเลย..อิงอิ..
ไฟมันจะไม่ออกตูดอ่ะดิ..มันจะออกห้องเครื่องเลย..จุดรั่วเพียบเลย
วันนี้เห็นขับไปให้เขาแก้ไขแระ..
..แล้วเมื่อไหร่..ตะเองจะไปเอาถ้วย 13-14 วิ. มาไว้เป็นศรีแก่บางแสนโซนมั่ง..ล่ะหอยใหญ่ๆ.อ่ะ..อิ.อิ
รอให้น้องไปจูนกล่องก่อนนะคุณพี่ ขืนไปตอนนี้ใส้แตกแน่ๆ ไม่อยากจอดนานๆ เหมือน Neo 6 ฮ่าๆๆ

อะ หยากโดนๆ เย้ๆ ชอบๆ ไม่โดนมานานแล้ว555 คิดถึงนะคร๊าปปปปป ว่างๆ จะเอาSuper four ไปสวนCซะหน่อย อิๆ
กำ......ซะง้าน.....เอาซุปเปอร์โฟร์มาสวน มานช่างยุติธรรมจริงๆ เหอะๆ หึหึ....ดีน่ะที่เราขาย XJR ไปแล้ว ไม่งั้นเม๋อๆแน่ๆ อิอิ :eeek:
คิดถึงทุกคนนะ

เสาร์นี้เจอกานนนนนนนนนนนนนน..พี่น้องจุ๊พ ๆ
คิตึ๋ง แต่ไม่มา เชอะๆ
555 ถูกๆๆๆต้อง :eeek: :biggrin:
วี๊ดดดดดดด!!! บึ้มมมมมมมมมมมม :byebye: :byebye:

แรงกันสุดไปเลยครับ 5555+

:biggrin::biggrin::biggrin::biggrin:

สวัสดีครับพี่น้องครับ
งั้ยผลออกมาเปงงี้อ่า:cry:

บางแสนมีใครไปมั่งอ่าครับ:redface:

:biggrin::biggrin::biggrin::biggrin:
มายังอ่ะ ? รอนานแล้วนะเนี๊ยะ ขับรถไปกลับบางแสน-ศรีราชา คันเดียวเหงาจัง อิๆ
ไม่มีใครมาปี๊ดป๊าดกวนใจข้างๆ เลย 555

มายังอ่ะ ? รอนานแล้วนะเนี๊ยะ ขับรถไปกลับบางแสน-ศรีราชา คันเดียวเหงาจัง อิๆ
ไม่มีใครมาปี๊ดป๊าดกวนใจข้างๆ เลย 555
มาหลายวันแล้ว..กำลังวิ่งทดสอบอยู่(วิ่งส่งงาน) อาการก็เหมือนเครื่องเก่าที่ตอนวางมาใหม่ๆ..สดใสเสียงหวานนุ่มนวล..ดึงดี ท๊อคดี ก็โอน่ะ..แบบแตนๆ..ใช้ไปสักพักค่อยขยับไป..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม