• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

Happy..25โบ..ติดแก๊สออกมาแล้วครับไปไหนไปด้วย..
แรงใหญ่ๆ เมื่อเย็นBurnยางไปรอบนึง นึกว่าจะตาม แหม!เก็บอาการน่าดูนะ 555

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แรงใหญ่ๆ เมื่อเย็นBurnยางไปรอบนึง นึกว่าจะตาม แหม!เก็บอาการน่าดูนะ 555
ไม่ได้เก็บอาการ..แต่ไม่อยากเปลี่ยนเครื่องใหม่..เขาสั่งไว้ว่ายังใหม่อยู่
อย่างพึ่งแซ็ททท..น่ะ
เด๋วอีกหน่อยเถอะน่า..ให้เข้าที่เข้าทางก่อน..เจอกันแน่คลองห้า ควอเตอร์ไมลปลายปีนี้์..รอบนี้ไม่พลาดแน่..

ฮ่ะๆๆ ขำๆ ไงเพ่ ! ขำๆ 5555555555555555555 เอิ๊กกกกกกกกกกก
งานนี้ขำตายเลย..ขำไม่ออก..ออกไปไหนไม่ได้เลย..
เว็บก็ต้องแอบเข้า..กรำ

ไม่ได้เก็บอาการ..แต่ไม่อยากเปลี่ยนเครื่องใหม่..เขาสั่งไว้ว่ายังใหม่อยู่
เด๋วอีกหน่อยเถอะน่า..ให้เข้าที่เข้าทางก่อน..เจอกันแน่คลองห้า ควอเตอร์ไมลปลายปีนี้์..รอบนี้ไม่พลาดแน่..
เฮ็ย..ๆๆ..รอๆ..กันบ้างนา..ตอนนี้Neo6 แบบแตนๆ..

งานนี้ขำตายเลย..ขำไม่ออก..ออกไปไหนไม่ได้เลย..
เว็บก็ต้องแอบเข้า..กรำ

เฮ็ย..ๆๆ..รอๆ..กันบ้างนา..ตอนนี้Neo6 แบบแตนๆ..
ฮะๆ
ผมด้วย
อิอิ:biggrin:

ฮะๆ
ผมด้วย
อิอิ:biggrin: อ้าวยังไม่นอนเหรอพ่อหนุ่ม..แล้ววันนี้ไม่ไปแหลมแท่นเหรอ
พวกเราไปกันหลายคันน่ะ..ยกเว้นพี่..อิ.อิ.

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,627

ผมทำงานง๊อก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ เฮ้อ ๆ ๆ ๆ

• #1,628
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

S15..ถึงไหนแระ...
ยังไม่มีล้อใส่เลย

อยู่ที่เดิม.....วิ่งไม่ได้มีสองล้อ..เง้ออ

ใครมีให้ยืมห้ารูสักสองล้อมะ..

ว่าไงพี่น้อง..........

หุหุ................................

• #1,631

ฮิฮิ...........................

• #1,632

ไม่ก้าว่า....................................

ยังไม่มีล้อใส่เลย

อยู่ที่เดิม.....วิ่งไม่ได้มีสองล้อ..เง้ออ

ใครมีให้ยืมห้ารูสักสองล้อมะ..

ของพี่ก็ปล่อยออกเร็วเกินคาดหมายง่ะ เลยไม่ได้ให้น้องเก่งยืมไปใส่เลย :tongue:

เมื่อวานกลับจากงานมาถึงชลบุรีก็ 4 ทุ่มได้มั๊ง ก็เลยแวะไปหาพี่น้องที่แหลมแท่นมาครับจากที่ว่าจะไม่ได้ไป :biggrin:

ผลการแข่ง.........ผมคว้ามาได้ 1 ถ้วยขอรับ รางวัลที่ 3 รุ่น xx.19 ผมวิ่งได้ 15.17 วิ เลยคว้าที่ 3 มาครองแบบไม่ได้ตั้งใจ :byebye: :byebye:

ขอฝอยหน่อยแล้วกันไม่ว่ากันนะ โซนตะวันออกมีไป 6 คัน แต่ลงวิ่ง 3 คัน ลงรุ่น 20 , 18 , xx.19 และก็รุ่น pro turbo ครับ ทุกคันเข้ารอบ 8 คันสุดท้ายหมดและก็ตกรอบนี้หมดเช่นกัน :biggrin: :biggrin: วิ่งทะลุมั่ง วิ่งเกินมั่ง ไม่มีคนดูเวลาให้
รถผมอาศัยดูเวลาจาก pivot เอาก็พอได้ แต่มันจับเวลา 0-400 ไม่ใช่ 402 ทำให้ต้องชดเชยเวลา แต่มันเป็นจุดทศนิยมอ่ะทดไม่ถูก อย่าง pivot โชว์ 14.8 แต่เวลาสนามโชว์ 15.3 ฯลฯ
โดยรวมก็แฮปปี้ครับ เวลาดีกว่าครั้งที่แล้วหลังจากแก้เรื่องปั๊มติ๊ก แต่ก็ยังไม่โดนใจนักเพราะอยากได้ต่ำกว่า 15 น่ะ เวลาเฉลี่ยก็ 15.3 ครับ :sweat: :cry:

กลับมาครั้งนี้ก็จะปรับบูสต์ดูก่อนครับ ส่วนเรื่องโบ บรรดาเซียนเจเค้าบอกว่าใช้อย่างนี้ไปก่อนไม่ซีเรียสหรอก ให้ปรับบูสต์ และหากล่องแต่งสักใบ เค้าชมว่ารถผมวิ่งเนียนดีครับ :burn: :smile: auto ได้ขนาดนี้เค้าก็บอกว่าดีแล้วแต่อยากให้ลงถึง 14 กลางๆ เอ้าเซียนเค้าแนะมาก็จะลองดู

จบข่าวครับ :smile:

ว่ะ ว่ะ ว่ะ ว๊าววววววววว ! เอาให้เนียนนะ แหม! ไนตรัสถังเบ้อเล้อเลย อิๆ
ปล. ระวังไฟออกตูดล่ะ 555

เมื่อวานกลับจากงานมาถึงชลบุรีก็ 4 ทุ่มได้มั๊ง ก็เลยแวะไปหาพี่น้องที่แหลมแท่นมาครับจากที่ว่าจะไม่ได้ไป :biggrin:

ผลการแข่ง.........ผมคว้ามาได้ 1 ถ้วยขอรับ รางวัลที่ 3 รุ่น xx.19 ผมวิ่งได้ 15.17 วิ เลยคว้าที่ 3 มาครองแบบไม่ได้ตั้งใจ :byebye: :byebye:

ขอฝอยหน่อยแล้วกันไม่ว่ากันนะ โซนตะวันออกมีไป 6 คัน แต่ลงวิ่ง 3 คัน ลงรุ่น 20 , 18 , xx.19 และก็รุ่น pro turbo ครับ ทุกคันเข้ารอบ 8 คันสุดท้ายหมดและก็ตกรอบนี้หมดเช่นกัน :biggrin: :biggrin: วิ่งทะลุมั่ง วิ่งเกินมั่ง ไม่มีคนดูเวลาให้
รถผมอาศัยดูเวลาจาก pivot เอาก็พอได้ แต่มันจับเวลา 0-400 ไม่ใช่ 402 ทำให้ต้องชดเชยเวลา แต่มันเป็นจุดทศนิยมอ่ะทดไม่ถูก อย่าง pivot โชว์ 14.8 แต่เวลาสนามโชว์ 15.3 ฯลฯ
โดยรวมก็แฮปปี้ครับ เวลาดีกว่าครั้งที่แล้วหลังจากแก้เรื่องปั๊มติ๊ก แต่ก็ยังไม่โดนใจนักเพราะอยากได้ต่ำกว่า 15 น่ะ เวลาเฉลี่ยก็ 15.3 ครับ :sweat: :cry:

กลับมาครั้งนี้ก็จะปรับบูสต์ดูก่อนครับ ส่วนเรื่องโบ บรรดาเซียนเจเค้าบอกว่าใช้อย่างนี้ไปก่อนไม่ซีเรียสหรอก ให้ปรับบูสต์ และหากล่องแต่งสักใบ เค้าชมว่ารถผมวิ่งเนียนดีครับ :burn: :smile: auto ได้ขนาดนี้เค้าก็บอกว่าดีแล้วแต่อยากให้ลงถึง 14 กลางๆ เอ้าเซียนเค้าแนะมาก็จะลองดู

จบข่าวครับ :smile:
สู้เค้า ทาเกชิ 555

สวัสดีครับพี่น้องครับ
วันนี้เอารถไปศัยกรรมตกแต่งใบหน้าที่กทมกับพี่ยศ
ขาไปวิ่งแบบเต่า ขากลับนึกว่านั่งF16 เหอะ:dribble:
การันตีครับ NEO 6 มันดีอย่างนี้นี่เอง
ระหว่างทางก็ปรึกษาปัญหาหัวใจ
ไอ้เราก็นึกว่ารายการชูรักชูรสมาตอบเองได้ใจจริงๆ
ว่างๆมาเปิดประเด็นกันใหม่นะพี่ยศ:byebye:

เดียวรอหมอผ่าตัดใบหน้าเสร็จผมจะแวะไปแถวแหล่มแท่นนะครับ
ช่วงนี้เหงาครับตุ๊กตาหน้ารถผมฝึกงานเสร็จแล้ว
ไปส่งน้องกลับที่หอพักอยากจะย้ายบ้านไปอยู่ใกล้ๆจัง
เออว่าแต่ก่อนกลับน้องเค้าซื้อหมอนมาให้1ใบมันหมายความว่าไงครับ
ขอถามคนที่มีประสบการณ์หน่อยครับ

หวาดดีจ้า..คิดถึงแหลมแท่นจัง..ช่วงนี้งานชุก..แล้วเจอกันนะ..จุ๊บๆ

เอ้าๆๆ โปรเจค กันเพียบบๆๆๆ รถผมซิ ประหยัดช่วยชาติ ล่าสุดวิ่งถอดปลั๋ก acc valve ครับท่าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม