• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เก่ง ล้อที่ โทรบอกอ่ะ จะแบ่งคนล่ะคู่ก็ได้นะ ..........สวยป่าวไม่รู้ดูเอา
แต่ผมชอบ

http://cefiro-thailand.com/board/threads/8557

ไหนอ่ะรูป..?..เห็นมีแต่ตัวนังสือ..!!!.......:wink:
เปรี๊ยวใช่มั้ย เด่วปั๊ด........................ ชนแก้ว ...........555...

:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,703
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้เจอกานนนนนนนนนนนนพี่น้อง

เปรี๊ยวใช่มั้ย เด่วปั๊ด........................ ชนแก้ว ...........555...

:biggrin:
อ่าว...!...แก้วแตกเรย..น้าปุ๊ชนแรง......อิอิ...:wink: :biggrin: :brick:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ด้วยยยยยยยยยยยยดิ !

ด้วยยยยยยยยยยยยดิ !
อยากออกแต่หาเรื่องไม่ได้..อ่ะ

ชนมากๆระวังจะร่วงซะก่อนล่ะ..555++

อยากออกแต่หาเรื่องไม่ได้..อ่ะ
น่าสงสารจัง อิอิ :biggrin:

ถึงน้องคนที่ใช้ Rb 26 ถ้าน้องว่างๆ ลองถอดหัวเทียนมาดูบ้างนะครับ แล้ว ก้อ เช็คระบบ แว๊กคลั่ม ทุกอย่างบ้าง ของผมที่คิดว่าเป้นที่ปลั๊กแอร์โพร์เสีย พอรื้อมาจริงๆ หัวเทียนแตกแล้วก้อโอริงหัวฉีดรั่วครับ

ถึงน้องคนที่ใช้ Rb 26 ถ้าน้องว่างๆ ลองถอดหัวเทียนมาดูบ้างนะครับ แล้ว ก้อ เช็คระบบ แว๊กคลั่ม ทุกอย่างบ้าง ของผมที่คิดว่าเป้นที่ปลั๊กแอร์โพร์เสีย พอรื้อมาจริงๆ หัวเทียนแตกแล้วก้อโอริงหัวฉีดรั่วครับ
^_^
ฮุย..........แรงจัด
ซัดหัวเทียนแตกเลย
ฮะๆๆๆ:biggrin:

จัดห้าย..... :smile: เป็นรูปจากสนามที่ใช้ซ้อมประจำครับ :smile:

อูย สวยจัด
งานนี้ ซ่อมสี
อาบน้ำทำB-Wave สีขาว ดีก่า มั๊ยเนี๊ยะ
จะได้แก๊ง บางแสน คบกันแบบ ขาว ใส จริงใจ รักกัน
.
.
.
ปล.น้าเหวก กันสาดหลังซื่อมาทะไหล่:eeek:

ชนมากๆระวังจะร่วงซะก่อนล่ะ..555++

ฮุๆ
พี่ยศ ก้อพูดเกินไป

เดิ๋ยวเค้าหาว่ากลุ่มบางแสนขี้เมาหลอก:biggrin:

ไฟล์แนบ

66.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80

อูย สวยจัด
งานนี้ ซ่อมสี
อาบน้ำทำB-Wave สีขาว ดีก่า มั๊ยเนี๊ยะ
จะได้แก๊ง บางแสน คบกันแบบ ขาว ใส จริงใจ รักกัน
.
.
.
ปล.น้าเหวก กันสาดหลังซื่อมาทะไหล่:eeek:

สองแสนหก :biggrin: :biggrin: ไม่ได้ซื้อครับ มันติดมากะรถตอนซื้อมาอยู่แล้วกั๊บ :biggrin:
เสาร์นี้ไม่ได้ไปนะครับพี่น้อง วันนี้ทำงานเลิกมืด หาเงินไปแต่งรถก่อน :byebye: :byebye:

น่าสงสารจัง อิอิ :biggrin:
ขอบ..จาย..ที่ยังสงสารกัน..

อูยยยย...26 หน้า32..หล่อๆ..มากกก

คิดถึงจังเล้ยยยยย....ทุกคน..

ไปแหลมแท่นมา อู๊ยยยย อยู่กันเพียบ ขาดท่านประธานคนเดียว คิดถึงจัง
ปล. แต่สงสารมากกว่า อิๆ (Visa ไม่ผ่าน ) 555

มะวานเป็นไงมั่ง..สนุกมั๊ย..

พี่ยศเอาเสื้อมาฝากผมด้วยนะครับ.. L1 + S1

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,720

มากันเยอะยังเหนียวแน่นเหมือนเดิม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม