• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีครับพี่น้องครับ
ที่แหลมแท่นถ้าไม่มีเอียดอาดก็ขาดสีสัน
นานๆทีก็ดีครับดีกว่าหายไปเลย
รถแต่งมันต้องมีบ้างครับ
(เอาล่ะว่ะเปิดประเด็นอีกแล้วตู):rolleyes:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

คงไม่ไปกับขบน แล้วนะ ครับ พอดีต้องไปแวะ เก็บเด็ก แถวเชียงกงก่อน

แล้วเจอกันที่ร้านเลย ครับ

คงไม่ไปกับขบน แล้วนะ ครับ พอดีต้องไปแวะ เก็บเด็ก แถวเชียงกงก่อน

แล้วเจอกันที่ร้านเลย ครับ
ไม่เป็นไร..แล้วเจอกัน ที่เป้าหมายเลยก็ได้..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เห็นด้วยนะพี่ ว่าแต่ว่าข้าน้อยผิดไปแล้ว... คราวหน้าจะไม่ฟังเสียงกองเชียร์และ เชียร์ทีไรเปลืองยางทุกที :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอบคุณคร้าบบบบที่เข้าใจ น่ารักมากกกกก :wink: :wink: :sweet_kiss:

สวัสดีครับพี่น้องครับ
ที่แหลมแท่นถ้าไม่มีเอียดอาดก็ขาดสีสัน
นานๆทีก็ดีครับดีกว่าหายไปเลย
รถแต่งมันต้องมีบ้างครับ
(เอาล่ะว่ะเปิดประเด็นอีกแล้วตู):rolleyes:

ก็แล้วแต่นะครับ อันนี้ไม่ว่ากัน เพราะลายเซ็นน้องก็บอกอะไรได้ดีอยู่แล้ว

ลองนึกกลับกันง่ายๆ ถ้ามีรถคนอื่นมาเอี๊ยด หรือ แฟ้ด ใกล้กับที่เรานั่งกันอยู่ คำแรกที่จะหลุดจากปากเราคือคำว่าอะไร...... :augenrollen: :smile: :frown:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,766

คิดถึงบางแสนจัง...งุงิ ๆ

ก็แล้วแต่นะครับ อันนี้ไม่ว่ากัน เพราะลายเซ็นน้องก็บอกอะไรได้ดีอยู่แล้ว

ลองนึกกลับกันง่ายๆ ถ้ามีรถคนอื่นมาเอี๊ยด หรือ แฟ้ด ใกล้กับที่เรานั่งกันอยู่ คำแรกที่จะหลุดจากปากเราคือคำว่าอะไร...... :augenrollen: :smile: :frown:
ตามนั้นน่ะ..น้าเหวก..ที่จอดอยู่ข้างๆเรา..ก็ใช่ว่าเขาจะไม่แรงน่ะ..แต่เขาก็ไม่ยักกะทำ.
เมื่อก่อนผมก็คนนึงที่เป็น แต่พอมีโอกาสได้เป็นผู้ชมบาง..คนข้างๆมันพูดใส่หูเต็มๆเลย..เลยเกิดความรู้สึกที่หดหู่มาก
และไม่อยากให้พี่น้องเราเกิดความรู้สึกแบบที่ผมเคยได้ยิน ..ผมคิดว่าถึงเวลาแล้วที่เราจะช่วยกัน..เปลี่ยนแปลงอะไรบ้าง..เพื่อให้เกิดสีสรรค์..ใหม่ๆ จากที่เคยเป็น..รักน่ะครับ..ทุกคน..

คิดถึงทุกๆคน..เลยครับบบบ...

เดินทางเส้นทางไหนกันอ่ะครับ ขอตามไปด้วย

ที่ผมแสดงความคิดเห็นแบบนี้ก็เพราะไม่อยากให้ใครมาด่ามาว่ากลุ่มเรา ได้ยินแล้วเราก็ไม่พอใจที่มาว่าพวกเรา คนนั้นก็พี่ผม คนนั้นก็น้องผม คนนั้นก็เพื่อนผม แต่อย่างว่านะครับ มันเป็นที่สาธารณะต้องเคารพสถานที่เค้าหน่อย มีสายตาเป็นสิบเป็นร้อยคู่มองเราอยู่
ความคิดเห็นนี้อาจไม่ถูกใจใครบ้างก็ขอโทษนะครับ โกรธได้ แต่ อย่าเกลียด กันนะครับ จุ๊บๆ

ปล. ส่วนเรื่องซิ่งบนถนนก็แล้วแต่เลยครับ ใครจะแซ้ดยังไง ใส่ตามบาย ผมคนนึงก็ยังเป็นอยู่บ้าง พยายามจะเลิกอยู่แต่ยังไม่หายขาด บางครั้งโดนยั่วมากๆก็ต้องมีจัดให้บ้าง อย่างครั้งก่อนออกมา ก็ยังเล่นกับ evo กลุ่มที่จอดข้างๆเลย คันสีบรอนซ์ที่แปะติ๊กเกอร์เยอะๆ เห็นเลี้ยวเข้าตรงทางเข้าอ่างบางพระ เค้าอยากลองก็จัดกันไป เล่นพอหอมปากหอมคอ พอเป็นพิธี ตามมารยาท

• #1,771

ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถะ ถูกคร๊าบบบ

• #1,772

งานมิตติ้งน่าหนุกเน้อ

เดินทางเส้นทางไหนกันอ่ะครับ ขอตามไปด้วย
บูรพาวิถี..ลงบางพลีเลี้ยวซ้ายกาญจนา ตัดใหม่พระราม2 ตรงๆยาวๆ บางแคเลย

ไว้เจอกันที่งานนะคับ...ขากลับอาจจะติดรถว่างๆไปต่อที่บางแสนด้วยนะคับ

แล้วเจอกานนนน...

เจอกันครับ...

พรุ่งนี้น่ะ..มิตติ้งฝั่งธน..

เสาร์จะมีใครมาแหลมแท่นบ้าง..น่ะ

เวลา อยู่กัน เยอะ ชักแถวเรียง 1 ออกไปเป็นขบวนจะดู( อลังการดี)

ดีกว่าเอี๊ยดอ๊าด กัน ออกไป พอสุขุมวิท แล้ว ค่อย กระจายตัวกัน ปรี๊ด ก็ไม่ว่ากัน

หุหุ ........................ แค่ความเห็นเท่านั้น ..........เพราะยังงัยซะ
ก็มีคนทำอยู่ดี ........... ไม่ได้ว่าใครนะ ............ อย่าคิดมาก เด่วเยี่ยวเหนียว

เสาร์จะมีใครมาแหลมแท่นบ้าง..น่ะ
เสาร์นี้เจอกันที่แหลมแท่นครับซันลูฟเสร็จแล้วแต่สียังไม่เสร็จเลยครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม